Thông báo mời thầu

Thi công sửa chữa

Tìm thấy: 08:42 16/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa các phòng học tại nhà A- Cơ sở 1
Tên gói thầu
Thi công sửa chữa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa các phòng học tại nhà A- Cơ sở 1
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500144336_2504151327
Ngày phê duyệt
16/04/2025 08:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:40 16/04/2025
đến
09:00 25/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
54.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/04/2025 (23/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Dịch vụ Tư vấn và Thiết kế Xây dựng Kim Long Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2/3H Đường 106, Khu phố 1, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng TAT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 193/7 Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt Tư vấn lập E-HSMT Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Võ Tuấn Trường Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 76 Đường Nhuận Đức, Ấp Đức Hiệp, Xã Nhuận Đức, Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Võ Tuấn Trường Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 76 Đường Nhuận Đức, Ấp Đức Hiệp, Xã Nhuận Đức, Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ ≥ 5T. Tài liệu chứng minh: - Giấy đăng ký xe; Hoặc hóa đơn giá trị gia tăng. - Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
1
2
Máy cắt uốn cốt thép. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
1
3
Máy khoan. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
4
Máy trộn bê tông – dung tích >= 250 lít. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
5
Máy hàn điện. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
6
Máy đục phá. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
1
7
Máy bắn vít. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
8
Máy mài. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
9
Máy tời. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
10
Giàn giáo. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
10

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN THÁO DỠ
2
Tháo dỡ bảng hiệu pano quảng cáo
41.8
m2
3
Tháo dỡ ống thoát nước mái tầng 1 đến tầng 6, ống D90
0.85
100m
4
Tháo dỡ trần nhôm
365.5
m2
5
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
251.81
m2
6
Tháo dỡ khuôn cửa
530.1
m
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
12.39
m3
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
54.9
m2
9
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
13.77
m2
10
Đục nhám mặt bê tông đá mài cầu thang từ tầng 1 đến tầng 5
108
m2
11
Phá dỡ nền gạch men
379.57
m2
12
Phá dỡ lớp vữa xi măng lót nền gạch dày 50mm
379.57
m2
13
Tháo dỡ bảng tận dụng lại
122.4
m2
14
Tháo dỡ đèn, loa, máy chiếu, đầu báo cháy, dây... 19 phòng học
9.5
công
15
Bốc xếp vận chuyển vật liệu cửa, trần nhôm, lan can thép
10.9
m3
16
Vận chuyển bằng thủ công vào kho tại trường
10.9
m3
17
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
36.15
m3
18
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
36.15
m3
19
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
36.15
m3
20
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (7 km tiếp theo)
36.15
m3
21
CÔNG TÁC LÀM MỚI
22
Cung cấp lắp đặt máng xối Inox U800 dày 1mm
45.85
md
23
Cung cấp lắp đặt diềm tôn dày 0.45mm
51.34
md
24
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 114mm (bao gồm cùm ống)
0.34
100m
25
Lắp đặt co nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính co 114mm
8
cái
26
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 90mm (bao gồm cùm ống)
0.17
100m
27
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 90mm
2
cái
28
Lắp đặt quả cầu chắn rác bằng inox D114mm
2
cái
29
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung chìm
515.44
m2
30
Cung cấp và đóng trần lam nhựa 5 sóng (bao gồm khung sắt hộp 40x40x1,2mm, nẹp viền)
85.93
m2
31
Cung lấp lắp đât thanh nhôm hộp 30x50 vân gỗ che gờ che trần nhựa
49.2
md
32
Cung cấp và lắp đặt tấm nhựa giả gỗ dày 4 mm ốp tường (bao gồm phụ kiện, nẹp chân, nẹp đỉnh đầu, silicon....)
588.59
m2
33
Cung cấp và ốp tấm nhựa đặc giả gỗ dày 4mm - ốp và lát bục giảng (bao gồm nẹp)
119.76
m2
34
Thi công thành, sàn bục giảng bằng tấm Cemboard dày 12mm
119.76
m2
35
Gia công bục giảng thép hộp mạ kẽm
0.81
tấn
36
Lắp dựng khung thép bục giảng B2
0.81
tấn
37
Cung cấp lắp dựng lan can sắt hoa văn cao 400mm (bao gồm sơn 3 nước)
195
md
38
Cung cấp lắp đặt ray nhôm 36x37, bát và bánh xe lùa treo ti vi 55in
103.2
md
39
Cung cấp Lắp dựng cửa đi nhôm kính mở 1 cánh, nhôm xingfa dày 1.2mm, kính trắng cường lực dày 8mm (bao gồm phụ kiện cửa)
66.15
m2
40
Cung cấp Lắp dựng cửa sổ nhôm kính mở chữ A, 2 cánh, nhôm xingfa dày 1.2mm, kính trắng cường lực dày 8mm (bao gồm phụ kiện cửa)
45.24
m2
41
Cung cấp Lắp dựng cửa sổ nhôm kính mở chữ A, 2 cánh, nhôm xingfa dày 1.2mm, kính màu trà cường lực dày 8mm (bao gồm phụ kiện cửa)
57.6
m2
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.14
m3
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô
0.04
100m2
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép > 10mm
0.02
tấn
45
Đắp vữa vê tông đá 1x2 mác 150 vào ô tường bông gió
2.23
m3
46
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB40
2.64
m3
47
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
184.67
m2
48
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
13.77
m2
49
Láng lớp vữa tôn nền dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB40
379.57
m2
50
Lát nền, sàn, gạch men 600x600, vữa XM mác 75, PCB40
266.89
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây