Thông báo mời thầu

Thi công sửa chữa

Tìm thấy: 08:53 19/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hạng mục "Sơn sửa tường rào an ninh tiếp giáp VIAGS và chỉnh trang lại khuôn viên Nhà điều hành tạm VAECO Nội Bài"
Tên gói thầu
Thi công sửa chữa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hạng mục "Sơn sửa tường rào an ninh tiếp giáp VIAGS và chỉnh trang lại khuôn viên Nhà điều hành tạm VAECO Nội Bài"
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kế hoạch sửa chữa nhà cửa vật kiến trúc theo danh mục được phê duyệt của Công ty TNHH MTV Kỹ thuật máy bay
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sóc sơn, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 26/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500209285_2506131430
Ngày phê duyệt
18/06/2025 15:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT MÁY BAY
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:52 19/06/2025
đến
08:00 26/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.590.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu năm trăm chín mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2025 (22/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA RÃNH CÁP ĐIỆN ĐOẠN A-B,B-C,C-D
2
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=50 kg
153
cấu kiện
3
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
41.542
m2
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
6.9
m3
5
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M100, PCB30
6.9
m3
6
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M100, PCB30
77.805
m2
7
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
153
1 cấu kiện
8
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 100, PCB30
41.542
m2
9
Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PCB30
41.542
m2
10
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
77.805
m2
11
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
8.977
m3
12
Vận chuyển phế thải tiếp 15000m bằng ô tô - 5,0T
8.977
m3
13
SỬA CHỮA RÃNH THOÁT NƯỚC TN1
14
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=100 kg
47
cấu kiện
15
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=50 kg
98
cấu kiện
16
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
4.184
m3
17
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông gạch vỡ
6.656
m3
18
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=3m, đất cấp III
5.275
m3
19
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
16.115
m3
20
Vận chuyển phế thải tiếp 15000m bằng ô tô - 5,0T
16.115
m3
21
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa BT M100, PCB30
4.876
m3
22
Bê tông móng, đá 1x2, rộng ≤250cm, vữa BT M200, PCB30
4.876
m3
23
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M100, PCB30
4.184
m3
24
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M100, PCB30
48.76
m2
25
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M100, PCB30
34.62
m2
26
Cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt máng nước, tấm đan, ô văng, đường kính cốt thép <=10mm
3.227
100kg
27
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.142
100m2
28
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, vữa BT M200, PCB30
2.087
m3
29
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
98
1 cấu kiện
30
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
47
1 cấu kiện
31
PHẦN TƯỜNG RÀO
32
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ hiện trạng
587.182
m2
33
Tháo dỡ dây thép gai trên tường rào hiện trạng
1
công việc
34
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang chiều dày trát 2cm, vữa XM M100, PCB30
99.188
m2
35
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M100, PCB30
487.994
m2
36
Trát, đắp phào đơn, vữa XM M100, PCB30
352.5
m
37
Trát, đắp phào kép, vữa XM M100, PCB30
103.5
m
38
Cạo bỏ lớp sơn trên hàng rào thép hiện trạng
7.392
m2
39
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
7.392
m2
40
Cung cấp, lắp đặt căng lại dây thép gai cho hàng rào an ninh hiện trạng bằng dây thép gai mạ kẽm fi 2,7mm
832.4
m
41
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
587.182
m2
42
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
11.744
m3
43
Vận chuyển phế thải tiếp 15000m bằng ô tô - 5,0T
11.744
m3
44
PHẦN CÔNG VIỆC SỬA CHỮA BỒN HOA KHU VỰC 1
45
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
289.189
m2
46
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
289.189
m2
47
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M100, PCB30
289.189
m2
48
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
289.189
m2
49
PHẦN CÔNG VIỆC SỬA CHỮA BỒN HOA KHU VỰC 2
50
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=33cm
3.732
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT MÁY BAY như sau:

  • Có quan hệ với 308 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,42 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,07%, Xây lắp 23,69%, Tư vấn 11,15%, Phi tư vấn 1,39%, Hỗn hợp 0,70%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.708.083.881.549 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.568.284.114.735 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,18%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây