Thông báo mời thầu

Thi công sửa chữa công trình

Tìm thấy: 03:47 16/02/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hệ thống thoát nước Quốc lộ 53 nối dài các đoạn: Km2+000 – Km2+300 (T), Km2+300 – Km2+500(T,P), Km2+500 – Km2+720 (T), Km3+285 – Km3+420 (P), Km3+285 – Km3+660 (T); Sửa chữa taluy cầu Tân Hữu Km3+785 Quốc lộ 53 nối dài, tỉnh Vĩnh Long
Tên gói thầu
Thi công sửa chữa công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (Kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 27/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
200/QĐ-KQLĐBIV
Ngày phê duyệt
15/02/2023 03:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý Đường bộ IV
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
03:45 16/02/2023
đến
08:30 27/02/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 27/02/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
51.654.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi mốt triệu sáu trăm năm mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/02/2023 (28/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thương mại xây dựng An Giang Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 303B Phạm Thế Hiển, Phường 4, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Khu Quản lý Đường bộ IV Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 296 đường Nguyễn Văn Đậu, phường 11, quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng 533 phía Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 1099, đường 3/2, phường 6, quận 11, Tp. Hồ Chí Minh
4 Khu Quản lý Đường bộ IV Tư vấn thẩm định E-HSMT 296 đường Nguyễn Văn Đậu, phường 11, quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng 533 phía Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1099, đường 3/2, phường 6, quận 11, Tp. Hồ Chí Minh
6 Khu Quản lý Đường bộ IV Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 296 đường Nguyễn Văn Đậu, phường 11, quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cống dọc D800
2
a/ Móng cống
3
Đào móng đất cấp II (kể cả vận chuyển đất thừa đi đổ)
41.223
100m3
4
Đắp đất K=0,95 (tận dụng đất đào)
28.437
100m3
5
Cát phủ đầu cừ dày 10cm
41.042
m3
6
Thi công lớp đá 4x6 đệm móng
41.042
m3
7
Bê tông móng cống đá 1x2, mác 200
5.39
m3
8
Cung cấp, lắp đặt gối cống D800mm
588
cái
9
b/ Lắp đặt cống D800mm
10
Cung cấp, lắp đặt cống D800mm đoạn ống dài 4m (H10)
333
đoạn ống
11
Cung cấp, lắp đặt cống D800mm đoạn ống dài 4m (H30)
14
đoạn ống
12
Cung cấp, lắp đặt cống D800mm đoạn ống dài 2m (H10)
8
đoạn ống
13
Cung cấp, lắp đặt cống D800mm đoạn ống dài 2m (H30)
2
đoạn ống
14
Cung cấp, lắp đặt cống D800mm đoạn ống dài 1m (H10)
1
đoạn ống
15
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 800mm
294
mối nối
16
Trát vữa M75 mối nối cống
35.28
m2
17
Cừ tràm d6-8 L=2,5m/cây
137.545
100m
18
Tái lập mặt đường
19
a/ Sân bê tông nhà dân
20
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1.968
100m3
21
Bê tông đá 1x2, mác 250 dày 6cm
70.838
m3
22
b/ Cống băng ngang đường
23
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.286
100m3
24
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.215
100m3
25
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CRS-1, TC 1,0 lít/m2
1.432
100m2
26
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa C16, chiều dày đã lèn ép 7 cm
1.432
100m2
27
Tháo dỡ và lắp đặt lại trụ, biển báo
3
cái
28
Đào đất hố móng đất cấp 3
0.288
m3
29
Bê tông móng đá 1x2, mác 200
0.288
m3
30
Hố ga
31
a/ Đào đắp móng hố ga
32
Đào móng đất cấp II (kể cả vận chuyển đất thừa đi đổ)
4.67
100m3
33
Cừ tràm 8-10cm, L=2,5m, mật độ 16 cây/m2
73.984
100m
34
Cát phủ đầu cừ dày 10cm
18.496
m3
35
Thi công lớp đá 4x6 đệm móng
18.496
m3
36
Đắp đất K=0,95 (tận dụng đất đào)
1.864
100m3
37
b/ Kết cấu hố ga
38
Cốt thép hố ga D<=10mm
4.761
tấn
39
Bê tông hố ga đá 1x2, mác 250 (Kể cả ván khuôn)
142.72
m3
40
c/ Cửa thu nước
41
Thi công lớp đá 4x6 đệm móng
5.408
m3
42
Bê tông đá 1x2, mác 250 (Kể cả ván khuôn)
13.184
m3
43
Gia công, lắp đặt lưới chắn rác mạ kẽm
2.836
tấn
44
d/ Khuôn giếng
45
Cốt thép đường kính D<= 10mm
0.586
tấn
46
Cốt thép đường kính D> 10mm
tấn
47
Gia công thép V50x50x5 viềng khuôn giếng
1.178
tấn
48
Lắp đặt thép V50x50x5 viềng khuôn giếng
1.178
tấn
49
Bê tông đúc sẵn đá 1x2, mác 250 (Kể cả ván khuôn)
10.88
m3
50
Lắp đặt cấu kiện BTĐS (Kể cả bốc xếp, vận chuyển)
64
cấu kiện

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 533 PHÍA NAM như sau:

  • Có quan hệ với 8 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.900.890.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.430.411.011 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,63%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công sửa chữa công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công sửa chữa công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 126

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây