Thông báo mời thầu

Thi công sửa chữa công trình

Tìm thấy: 17:27 19/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa các phòng Phó Hiệu trưởng và tường rào phía Nam
Tên gói thầu
Thi công sửa chữa công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công theo Thông tư số 65/2021/TT-BTC
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 26/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
838/QĐ-ĐVTDT
Ngày phê duyệt
16/06/2023 17:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Văn hóa, Thể thao và Du lịch thanh Hóa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:20 19/06/2023
đến
16:00 26/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 26/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2023 (24/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ NGHỆ XÂY DỰNG MẪN DƯƠNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 1/124 Nguyễn Tĩnh, Phường Đông Hương, Thành phố Thanh Hóa, Tỉnh Thanh Hóa
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 10/44 đường Đông Tác - Phường Đông Thọ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
3 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 10/44 đường Đông Tác - Phường Đông Thọ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG LỘC Tư vấn thẩm định E-HSMT SN 18/13, ngõ Tân Thảo, phố Tây Sơn 3 - Phường Phú Sơn - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
5 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 10/44 đường Đông Tác - Phường Đông Thọ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG LỘC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu SN 18/13, ngõ Tân Thảo, phố Tây Sơn 3 - Phường Phú Sơn - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy biến thế hàn xoay chiều- công suất ≥ 23 kW Đặc điểm: Đang sử dụng tốt, có các tài liệu chứng minh
1
2
Máy hàn điện 23kW Đặc điểm: Đang sử dụng tốt, có các tài liệu chứng minh
1
3
Ô tô tự đổ 2 tấn Đặc điểm: Đang sử dụng tốt, có đăng kiểm xe còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC 1: SỬA CHỮA, CẢI TẠO CÁC PHÒNG PHÓ HIỆU TRƯỞNG
2
Phá dỡ tường xây gạch ≤ 22 cm
7.146
m3
3
Công tác thu gom, vận chuyển phế thải xây dựng tại các điểm tập kết bằng xe tải về bãi đổ với cự ly bình quân 10 km, loại xe 2 tấn
15.006
1 tấn
4
Trát tường trong các vị trí đục ra dày 2 cm, vữa XM M75, PCB40
4.704
m2
5
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3 cm, vữa XM M150, PCB40
13.92
m2
6
Lát nền, sàn gạch ceramic 600X600 mm, vữa XM M75, PCB40 có màu sắc tương đồng
13.92
m2
7
Cạo bỏ lớp sơn cũ tường, dầm trần trong phòng đã bong tróc, rêu mốc 2 phòng phó hiệu trưởng
147
m2
8
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
147
m2
9
Tháo dỡ đèn neon cũ
8
bộ
10
Tháo dỡ mặt, hạt công tắc, ổ cắm
24
cái
11
Lắp đặt đèn LED dài 1,2 m, hộp đèn 2 bóng
8
bộ
12
Lắp đặt công tắc 1 hạt
8
cái
13
Lắp đặt ổ cắm đôi
16
cái
14
HẠNG MỤC 2: SỬA CHỮA CẢI TẠO TƯỜNG RÀO PHÍA NAM
15
Phát cỏ, dây leo, dọn dẹp vệ sinh khu vực hàng rào phía Nam tạo mặt bằng thi công
433.1
md
16
Cạo rỉ các kết cấu thép, hàng rào cũ
259.86
m2
17
Hàn gia cố lại các vị trí liên kết giữa hoa sắt tường rào và trụ gạch
6.6
100m đường hàn
18
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
606.34
m2
19
Gia công hàng rào hoa sắt phần cao thêm
340.08
m2
20
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
340.08
m2
21
Lắp dựng hàng rào hoa sắt phần cao thêm
340.8
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công sửa chữa công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công sửa chữa công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 115

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây