Thông báo mời thầu

Thi công sửa chữa công trình

Tìm thấy: 17:40 13/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Sửa chữa Trường Trung học cơ sở Sơn Đông; Hạng mục: Sơn tường ngoài khối lớp học, hành chính - chức năng, mái che khu tập thể thao
Tên gói thầu
Thi công sửa chữa công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giáo dục năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bến Tre, Tỉnh Bến Tre
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:15 20/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
77/QĐ-THCS
Ngày phê duyệt
13/10/2023 17:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Trung học cơ sở Sơn Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:37 13/10/2023
đến
09:15 20/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 20/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/10/2023 (18/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN TÂN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 368A8, đường Võ Nguyên Giáp, Khu phố Bình Khởi - Phường 6 - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM QUỐC Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 260C3, khu phố 6, đường Phan Đình Phùng, Phường Phú Khương, Thành phố Bến Tre, tỉnh Bến Tre, Việt Nam - - - Tỉnh Bến Tre
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BẾN TRE Tư vấn lập, đánh giá E-HSMT Số 50, đường Nguyễn Trung Trực - Phường An Hội - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Giàn giáo (mỗi bộ gồm 42 khung và 42 giằng chéo)
1
2
Máy hàn điện (Có bản scan bản gốc hóa đơn bán hàng)
1
3
Máy trộn bê tông (Có bản scan bản gốc hóa đơn bán hàng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY DỰNG
2
Tháo bỏ vòi rửa
4
bộ
3
Phá dỡ tường xây gạch, chiều dày tường <=11cm
0.41
m3
4
Phá dỡ xà dầm bê tông cốt thép
0.289
m3
5
Đục nhám mặt bê tông
11.3
m2
6
Vệ sinh nền
77.88
m2
7
Bốc xếp phế thải các loại
0.7
m3
8
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống bằng vận thăng lồng
0.7
m3
9
Vận chuyển phế thải các loại bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm
0.7
m3
10
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô 2,5T
0.7
m3
11
Ốp gạch tường, trụ, cột, tiết diện gạch 250x400, vữa XM mác 75
11.3
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi tường cột, trụ
1164.483
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi xà, dầm, trần
113.14
m2
14
Bả bằng bột bả vào tường, 1 lớp
638.811
m2
15
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần, 1 lớp
41.64
m2
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa xi măng mác 75
119.569
m2
17
Đục nhám mặt bê tông
127.762
m2
18
Xây tường gạch ống 8x8x18cm, chiều dày <= 10cm, vữa xi măng mác 75
0.24
m3
19
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa xi măng mác 75
3
m2
20
Bả bằng bột bả vào tường, 1 lớp
3
m2
21
Sơn nước tường ngoài nhà đã bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
1184.427
m2
22
Sơn nước dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
124.21
m2
23
Lắp dựng giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16m
12.221
100m2
24
Tháo dỡ các, kết cấu thép, cột thép
0.096
1000Kg
25
Tháo dỡ các, kết cấu thép, xà, dầm, giằng
0.106
1000Kg
26
Lắp dựng cột thép các loại (sử dụng lại)
0.096
1000kg
27
Lắp dựng giằng thép liên kết bang bu lông (sử dụng lại)
0.106
1000kg
28
Cung cấp bu lon nở M12x80
24
cái
29
Cung cấp keo liên kết chuyên dụng
1
cái
30
Khoan bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=10cm
6
1 lỗ khoan
31
Sơn sắt thép, 1 nước lót 2 nước phủ
17.46
m2
32
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.8
m3
33
Đào móng chiều rộng <= 6m bằng máy đào <= 0.8m3, đất cấp 1
0.048
100m3
34
Nhựa lót tái sinh
0.16
100m2
35
Bê tông nền đá 1x2cm, vữa mác 250
0.8
m3
36
Bê tông móng đá 1x2cm, chiều rộng <= 250cm, vữa mác 150
0.8
m3
37
Bê tông móng đá 1*2, chiều rộng <= 250cm, vữa mác 200
1.456
m3
38
Ván khuôn thép, cây chống gỗ móng dài
0.131
100m2
39
Cốt thép móng, đường kính <= 10mm
0.006
1000kg
40
Cốt thép móng, đường kính <= 18mm
0.055
1000kg
41
Lấp đất hố móng
2.544
m3
42
Vận chuyển đất cự ly <= 1000m bằng ôtô tự đổ 5 tấn, đất cấp 1
0.023
100m3
43
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km bằng ôtô tự đổ 5 tấn, đất cấp 1
0.023
100m3
44
Trát trụ - cột - lam đứng - cầu thang, chiều dày trát 1.5cm, vữa XM mác 75
1.28
m2
45
Gia công xà gồ thép
0.358
1000kg
46
Lắp dựng xà gồ thép
0.358
1000kg
47
Gia công cột bằng thép hình
0.175
1000kg
48
Lắp dựng cột thép các loại
0.175
1000kg
49
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9m
0.134
1000kg
50
Lắp dựng vì kèo thép, khẩu độ <= 18m
0.134
1000kg

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công sửa chữa công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công sửa chữa công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 109

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây