Thông báo mời thầu

Thi công sửa chữa công trình

Tìm thấy: 17:01 13/11/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên đường Trường Sơn A (Bãi Lạng – Bãi Chạo), tỉnh Hòa Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi)
Tên gói thầu
Thi công sửa chữa công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên đường Trường Sơn A (Bãi Lạng – Bãi Chạo), tỉnh Hòa Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ (NSNN)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:10 24/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
599/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt
13/11/2025 16:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng tỉnh Phú Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:59 13/11/2025
đến
09:10 24/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:10 24/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/11/2025 (24/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng Giang Đông Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật A8-TT13 khu đô thị Văn Quán - Yên Phúc, phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, tải trọng chuyên chở hàng hóa ≥ 10 tấn. * Yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt (đăng ký và đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực ...), sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3. * Yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt (đăng ký và đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực ...), sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng. * Yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt (đăng ký và đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực ...), sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
4
Lu bánh thép, trọng lượng từ 6 tấn - 8 tấn. * Yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt (đăng ký và đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực ...), sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
5
Lu bánh thép, trọng lượng từ 10 tấn - 12 tấn. * Yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt (đăng ký và đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực ...), sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
6
Lu bánh hơi có lốp nhẵn, tối thiểu 7 bánh. * Yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt (đăng ký và đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực ...), sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1
7
Ô tô tưới nhựa / Thiết bị nấu tưới nhựa. * Yêu cầu thiết bị: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Thiết bi ̣ thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có thể đi thuê; trường hợp đi thuê nhà thầu phải kèm theo các tài liệu sau: + Hợp đồng thuê thiết bi ̣. + Đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (trường hợp bên cho thuê là tổ chức) hoặc căn cước công dân của Chủ sở hữu (trường hợp bên cho thuê là cá nhân).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông móng tường cánh mác 250
23.09
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Đổ bê tông lót móng mác 150
2.52
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Gia cố lòng cống, mái taluy, chân khay
Theo quy định tại Chương V
4
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
1502.66
kg
Theo quy định tại Chương V
5
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
210.28
kg
Theo quy định tại Chương V
6
Đổ bê tông móng mác 150
11.23
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Bao đay tẩm nhựa chèn khe
8.51
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Đổ bê tông sân cống, chân khay, gia cố mái taluy mác 200
52.27
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp đất sau tường cánh, độ chặt yêu cầu K>=0,95
90.47
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Thi công
Theo quy định tại Chương V
11
Đào đất hố móng, đất cấp III
121.66
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đào đất chân khay, taluy, đất cấp III
71.18
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đắp đất taluy, độ chặt yêu cầu K>=0,95
45.12
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp đất hoàn trả, độ chặt yêu cầu K>=0,90
102.73
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Tháo dỡ, lắp đặt bờ bao
84.38
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Bao tải đất
450
bao
Theo quy định tại Chương V
17
Bạt phủ bờ bao
350.1
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Đóng cọc ván thép (cừ Larsen) chiều dài cọc <=12 m
5
m
Theo quy định tại Chương V
19
Thi công
Theo quy định tại Chương V
20
Phá dỡ taluy, chân khay BTCT
63.52
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Phá dỡ tường cánh, sân cống phục vụ thi công
45.08
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Công tác nền đường (Km3+900)
Theo quy định tại Chương V
23
Đào nền đường đất cấp III
0.99
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Đào khuôn đường đất cấp III
23.98
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đào đường cũ đất cấp IV
5.26
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp đất nền đường độ chặt yêu cầu K>=0,95
144.76
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đắp đất nền đường độ chặt yêu cầu K>=0,98
407.04
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Xáo xới, lu lèn độ chặt K>=0,98, đất cấp III
59.78
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đào hố móng đất cấp III
161.57
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đắp đất hố móng, độ chặt yêu cầu K>=0,95
232.73
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Công tác mặt đường
Theo quy định tại Chương V
32
Kết cấu mặt đường làm mới (KC1)
Theo quy định tại Chương V
33
Rải thảm mặt đường BTNC16, chiều dày mặt đường đã lèn ép 5,0 cm
1078.34
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CRS, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
1078.34
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Rải thảm mặt đường BTNC19, chiều dày mặt đường đã lèn ép 7,0 cm
1078.34
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CSS, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
1078.34
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Móng cấp phối đá dăm loại 1 dày 15cm
161.75
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Móng cấp phối đá dăm loại 2 dày 25cm
269.58
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Kết cấu mặt đường tăng cường (KC2)
Theo quy định tại Chương V
40
Rải thảm mặt đường BTNC16, chiều dày mặt đường đã lèn ép 5,0 cm
251
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CRS, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
251
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Rải thảm mặt đường BTNC19, chiều dày mặt đường đã lèn ép 7,0 cm
251
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
251
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Bù vênh CPĐD loại 1 dày TB 10cm
20.15
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Kết cấu vuốt nối dân sinh
Theo quy định tại Chương V
46
Rải thảm mặt đường BTNC16, chiều dày mặt đường đã lèn ép 7,0 cm
351.94
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CSS, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
351.94
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Móng cấp phối đá dăm loại 1 dày 18cm
63.35
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Bù vênh CPĐD loại I dày TB 10cm
35.19
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Rãnh dọc
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công sửa chữa công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công sửa chữa công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây