Thông báo mời thầu

Thi công Sửa chữa Trường TH&THCS Phong Bình

Tìm thấy: 16:46 24/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường THCS Triệu Phước; Sửa chữa Trường TH&THCS Vĩnh Chấp; Sửa chữa Trường TH&THCS Hải Lệ; Sửa chữa Trường TH&THCS Cam Thành; Sửa chữa Trường TH&THCS Phong Bình thuộc Dự án Cải tạo các trường học để phòng chống thiên tai năm 2024 tại tỉnh Quảng Trị do Đại sứ quán Ireland tài trợ
Tên gói thầu
Thi công Sửa chữa Trường TH&THCS Phong Bình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn viện trợ không hoàn lại do Đại sứ quán Ai len tại Việt Nam tài trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gio Linh, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 01/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1744/QĐ-SNgV
Ngày phê duyệt
24/09/2024 16:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Ngoại vụ tỉnh Quảng Trị
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:44 24/09/2024
đến
17:00 01/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 01/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/10/2024 (29/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Kiến trúc Quảng Trị Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị.
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ADAMAX Tư vấn lập E-HSMT Kiệt 50 Nguyễn Du, Khu phố 8, Phường 5, Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị - Phường 5 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
3 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ADAMAX Tư vấn đánh giá E-HSDT Kiệt 50 Nguyễn Du, Khu phố 8, Phường 5, Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị - Phường 5 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát tường trong dày 1cm, vữa XM M50, PCB40
225.7756
m2
2
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ Kansai ngoại thất bóng mờ hoặc tương đương
1243.764
m2
3
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ Kansai nội thất bóng mờ hoặc tương đương
1868.558
m2
4
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
4.6035
100m2
5
Láng sàn mái có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M125, PCB40
251.068
m2
6
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
251.068
m2
7
Thép hộp mạ kẽm kích thước 40x80-1,4ly làm xà gồ
496
m
8
Lắp dựng xà gồ thép, chỉ tính vật liệu phụ
1.3082
tấn
9
Sơn sắt thép các loại 3 nước
119.04
m2
10
Lợp mái bằng tôn sóng vuông mạ màu, tôn dày 0,42ly (tương đương tôn Việt-Ý)
4.8696
100m2
11
Ke chống bão (4cái/1m xà gồ)
1984
cái
12
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
16
bộ
13
Tháo dỡ ống thoát nước nhựa D90mm
113.6
m
14
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6 m, đường kính ống d=90mm (DN 90 x 1,5 - PN 3)
1.136
100m
15
Lắp đặt côn nhựa nối bằng phương pháp hàn, đường kính côn 90mm
32
cái
16
Colie định vị ống thoát nước mái
64
cái
17
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
252
m2
18
Tháo dỡ các kết cấu xà gồ thép
0.5861
tấn
19
Đánh cạo lớp rêu phong trên bề mặt bê tông sàn mái
102.86
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
485.36
m2
21
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
2.0738
m3
22
Vệ sinh nền bậc cấp đá granito
49.05
m2
23
Tháo dỡ cửa
25.65
m2
24
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt cửa gỗ
20.16
m2
25
Cạo rỉ các kết cấu hoa sắt bảo vệ cửa sổ bằng thép
13.44
m2
26
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
2.0738
m3
27
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
43.677
m2
28
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
1.05
m2
29
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ Kansai ngoại thất bóng mờ hoặc tương đương
291.18
m2
30
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ Kansai nội thất bóng mờ hoặc tương đương
194.18
m2
31
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
2.596
100m2
32
Láng sàn mái có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M125, PCB40
102.86
m2
33
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
102.86
m2
34
Thép hộp mạ kẽm kích thước 40x80-1,4ly làm xà gồ
222
m
35
Lắp dựng xà gồ thép, chỉ tính vật liệu phụ
0.0586
tấn
36
Sơn sắt thép các loại 3 nước
53.28
m2
37
Lợp mái bằng tôn sóng vuông mạ màu, tôn dày 0,42ly (tương đương tôn Việt-Ý)
2.52
100m2
38
Ke chống bão (4cái/1m xà gồ)
200
cái
39
Sơn cửa pa nô 3 nước
20.16
m2
40
Lắp dựng cửa vào khuôn
10.08
1m2
41
Sơn hoa sắt bảo vệ cửa sổ các loại và cửa đi ĐX (cửa xếp) 03 nước
13.44
m2
42
Thay goong lề - chốt - khóa các loại cửa gỗ đã bị hư hỏng (tương đương Bản Lề Goong Voi)
12
cái
43
Sản xuất, lắp dựng cửa đi 1, 2 lá mở quay bằng nhôm tương đương Xingfa hệ 55, kính trắng an toàn 6,38ly, chốt khóa dùng loại tốt
12.21
m2
44
Sản xuất, lắp dựng cửa sổ1, 2 lá mở quay bằng nhôm tương đương Xingfa hệ 55, kính trắng an toàn 6,38ly, chốt khóa dùng loại tốt
3.36
m2
45
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
12.21
m2
46
Tháo dỡ ống thoát nước nhựa D90mm
26.4
m
47
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6 m, đường kính ống d=90mm (DN 90 x 1,5 - PN 3)
0.264
100m
48
Lắp đặt côn nhựa nối bằng phương pháp hàn, đường kính côn 90mm
12
cái
49
Colie định vị ống thoát nước mái
12
cái
50
Tháo dỡ mái tôn
486.96
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ADAMAX như sau:

  • Có quan hệ với 27 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,91 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 90,91%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.509.959.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.489.225.211 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,99%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công Sửa chữa Trường TH&THCS Phong Bình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công Sửa chữa Trường TH&THCS Phong Bình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây