Thông báo mời thầu

Thi công sửa chữa xây dựng

Tìm thấy: 17:03 02/03/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Bảo tàng Chứng tích chiến tranh, hạng mục: Sửa chữa căn tin, cổng phụ, hàng rào
Tên gói thầu
Thi công sửa chữa xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Công trình: Bảo tàng Chứng tích chiến tranh, hạng mục: Sửa chữa căn tin, cổng phụ, hàng rào
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
89/QĐ-BTCTCT
Ngày phê duyệt
02/03/2026 16:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bảo tàng Chứng tích Chiến tranh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:51 02/03/2026
đến
09:00 11/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 11/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.200.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu hai trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/03/2026 (09/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI Tư vấn lập E-HSMT 123/23G ĐƯỜNG SỐ 9, KHU PHỐ 5 - - Phường Linh Xuân - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÁT PHÚ Tư vấn thẩm định E-HSMT 51/6/1 Đường số 12, Khu phố 13 - - Phường Long Phước - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI Tư vấn đánh giá E-HSDT 123/23G ĐƯỜNG SỐ 9, KHU PHỐ 5 - - Phường Linh Xuân - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÁT PHÚ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 51/6/1 Đường số 12, Khu phố 13 - - Phường Long Phước - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ Tư vấn Quản lý dự án 14H đường Phan Văn Trị - - Phường Hạnh Thông - Thành phố Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG MỘC TRƯỜNG QUANG Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật 65/22/14 Đường số 5, KP 6 - - Phường Bình Hưng Hòa - Thành phố Hồ Chí Minh
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG FUHA Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật 50/30 Lê Thị Hồng - - Phường Gò Vấp - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu 16T
1
2
Máy đầm bê tông, dầm bàn - công suất : 1,0 kW
1
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : 1,5 kW
1
4
Máy cắt bê tông - công suất :1,5kw
1
5
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : 5,0 kW
1
6
Máy cắt gạch - công suất : 1,7kW
1
7
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất : 0,6 kW
1
8
Máy nén khí - công suất: 360,00 m3/h
1
9
Máy hàn xoay chiều - công suất : 23,0 kW
1
10
Máy trộn vữa - dung tích : 250,0 lít
1
11
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
1
12
Ô tô tự đổ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn epoxy cổng sắt trượt 1 nước lót 2 nước phủ
36.008
m2
2
Xây tường gạch thẻ 4x8x19, dày <= 10cm, vữa XM mác 75
4.0003
m3
3
Xây tường gạch thẻ 4x8x19, chiều dày <= 30cm, vữa XM mác 75
8.2307
m3
4
Xây tường gạch ống 8x8x19, chiều dày <= 10cm, vữa XM mác 75
0.801
m3
5
Xây tường gạch ống 8x8x19, chiều dày <= 30cm, vữa XM mác 75
4.064
m3
6
Trát cột, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
26.232
m2
7
Trát đà kiềng, vữa XM mác 75
49.3128
m2
8
Trát lanh tô, giằng tường, bệ đỡ chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
21.16
m2
9
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
167.382
m2
10
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
41.372
m2
11
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
115.9088
m2
12
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
21.052
m2
13
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, lanh tô ngoài nhà
7.112
m2
14
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, lanh tô trong nhà
6.168
m2
15
Sơn gai trong nhà 1 nước lót, 1 nước phủ
27.22
m2
16
Sơn gai ngoài nhà 1 nước lót, 1 nước phủ
123.0208
m2
17
Láng nền sàn dày 3cm, vữa XM mác 100 có trộn Sika Latex (hoặc vật liệu tương đương) 1L/m2
21.16
m2
18
Quét nước xi măng 2 nước
21.16
m2
19
Quét dung dịch chống thấm sàn mái
21.16
m2
20
Láng nền sàn dày 3cm, vữa XM mác 75
132.1184
m2
21
Lát nền sàn gạch granite màu beton nhạt mờ 600x1200mm, vữa XM mác 75
75.92
m2
22
Lát nền sàn đá Bazan mài Honed nhám 300x600mm, vữa XM mác 75
43.14
m2
23
Lát nền sàn gạch Ceramic màu xám mờ 600x600mm, vữa XM mác 75
13.0584
m2
24
Ốp tường đá Bazan mài Honed nhám 600x1200mm, vữa XM mác 75
95.3271
m2
25
Ốp tường đá Bazan mài Honed nhám 300x600mm, vữa XM mác 75
75.6
m2
26
Ốp đá granit tự nhiên, vữa XM mác 75
4.59
m2
27
GCLD hàng rào kính cường lực dày 12mm
54.6
m2
28
Pad đơn inox D32x50mm gắn kính
84
cái
29
GCLD vách kính cường lực dày 12mm
99.3535
m2
30
Nẹp kính U20 inox xước
87.26
m
31
GCLD cửa đi nhôm khóa cơ tay nắm gạt màu xám, nhôm dày 2mm
3.28
m2
32
GCLD cửa đi nhôm kính cường lực dày 10mm, nhôm dày 2mm, khóa cơ tay nắm gạt màu xám
1.88
m2
33
GCLD cửa kính cường lực dày 12mm bản lề sàn
8.64
m2
34
CGLD cửa đi 2 cánh hệ 55, nhôm dày 2mm, kính cường lực 10mm
3.45
m2
35
GCLD khung kính cường lực dày 10mm
3.38
m2
36
GCLD vách nhôm kính, nhôm dày 1.4mm kính cường lực 10mm
3.1725
m2
37
CCLD thanh nhôm 50x200x2.5mm
5.92
m
38
CCLD thanh nhôm 50x100x2mm
15.6
m
39
CCLD bảng tên inox mỹ thuật kích thước 6000mmx1500mm
1
bộ
40
Đắp đất trồng cây vào bồn
11.1485
m3
41
Trồng hoa trang trí bồn hoa, tái tạo lại bồn hoa vỉa hè
0.4368
100m2/ lần
42
PHẦN ĐIỆN
43
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
3
cái
44
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
2
cái
45
Lắp đặt Đèn Downlight D90 - 8W
27
bộ
46
Lắp đặt Đèn Downlight chống ẩm D90 - 8W
11
bộ
47
Lắp đặt đèn trang trí thả trần
5
bộ
48
Lắp đặt đèn led thanh nhôm thả trang trí, mặt thoát sáng bản rộng 50mm, 40W, L = 2285mm
6
bộ
49
Lắp đặt dây điện 8.0mm2
212
m
50
Lắp đặt dây điện 1.5mm2
512
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công sửa chữa xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công sửa chữa xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây