Thông báo mời thầu

Thi công trưng bày triển lãm

Tìm thấy: 09:21 09/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Tổ chức triển lãm phục vụ công tác chỉ đạo khắc phục hậu quả chất độc hóa học sau chiến tranh ở Việt Nam năm 2025
Tên gói thầu
Thi công trưng bày triển lãm
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Tổ chức triển lãm phục vụ công tác chỉ đạo khắc phục hậu quả chất độc hóa học sau chiến tranh ở Việt Nam năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
- Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 16/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500192235_2505090903
Ngày phê duyệt
09/05/2025 09:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng KHQS/BTLHH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:15 09/05/2025
đến
10:00 16/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 16/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/05/2025 (14/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH Tư vấn lập E-HSMT A6- lô A- Dự án X3 - Phường Cầu Diễn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐẦU TƯ ATT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 47 ngõ 185 đường Lĩnh Nam - Phường Vĩnh Hưng - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH Tư vấn đánh giá E-HSDT A6- lô A- Dự án X3 - Phường Cầu Diễn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐẦU TƯ ATT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 47 ngõ 185 đường Lĩnh Nam - Phường Vĩnh Hưng - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
TRIỂN LÃM "DA CAM - LƯƠNG TRI VÀ CÔNG LÝ"
Theo quy định tại Chương V
2
Pano khai mạc kích thước 3100x7500 mm (SL 01 pano)
Theo quy định tại Chương V
3
Khung xương thép hộp 25x25x1.8mm
92.36
kg
Theo quy định tại Chương V
Bắc Giang
03 ngày
4
Lắp dựng tấm lụa UV theo kích thước Pano
23.25
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
5
Lắp dựng tấm hậu Alu dày 3.0mm
23.25
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
6
Pano chủ đề 1 kích thước 2200x4900 mm (SL 01 pano)
Theo quy định tại Chương V
7
Khung xương thép hộp 25x25x1.8mm
45.15
kg
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
8
Tấm MDF cốt xanh dày 1.5mm
10.78
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
9
In, bồi lụa UV kích thước 2200x4900 mm
10.78
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
10
Lắp dựng khung thép
45.15
kg
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
11
Lắp dựng tấm MDF cốt xanh
10.78
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
12
Bả mối ghép bề mặt gỗ bằng hỗn hợp (delo-Caltex 68%+Highpolyme 12%+XM trắng 10%+Bột bả Kova 10%)
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
13
Lắp dựng tấm lụa UV theo kích thước Pano
10.78
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
14
Pano chủ đề 1 kích thước 2200x3000 mm (SL 01 pano)
Theo quy định tại Chương V
15
Khung xương thép hộp 25x25x1.8mm
29.67
kg
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
16
Tấm MDF cốt xanh dày 1.5mm
6.6
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
17
In, bồi lụa UV kích thước 2200x5100 mm
6.6
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
18
Lắp dựng khung thép
29.67
kg
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
19
Lắp dựng tấm MDF cốt xanh
6.6
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
20
Bả mối ghép bề mặt gỗ bằng hỗn hợp (delo-Caltex 68%+Highpolyme 12%+XM trắng 10%+Bột bả Kova 10%)
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
21
Lắp dựng tấm lụa UV theo kích thước Pano
6.6
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
22
Pano chủ đề 2 kích thước 2100x5200 mm (SL 01 pano)
Theo quy định tại Chương V
23
Khung xương thép hộp 25x25x1.8mm
46.7
kg
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
24
Tấm MDF cốt xanh dày 1.5mm
11.22
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
25
In, bồi lụa UV kích thước 2200x5100 mm
11.44
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
26
Lắp dựng khung thép
46.7
kg
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
27
Lắp dựng tấm MDF cốt xanh
11.22
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
28
Bả mối ghép bề mặt gỗ bằng hỗn hợp (delo-Caltex 68%+Highpolyme 12%+XM trắng 10%+Bột bả Kova 10%)
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
29
Lắp dựng tấm lụa UV theo kích thước Pano
11.22
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
30
Pano chủ đề 3 kích thước 2200x4800 mm (SL 02 pano)
Theo quy định tại Chương V
31
Khung xương thép hộp 25x25x1.8mm
89.27
kg
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
32
Tấm MDF cốt xanh dày 1.5mm
21.12
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
33
In, bồi lụa UV kích thước 2200x4900 mm
10.78
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
34
Lắp dựng khung thép
89.27
kg
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
35
Lắp dựng tấm MDF cốt xanh
21.12
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
36
Bả mối ghép bề mặt gỗ bằng hỗn hợp (delo-Caltex 68%+Highpolyme 12%+XM trắng 10%+Bột bả Kova 10%)
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
37
Lắp dựng tấm lụa UV theo kích thước Pano
21.12
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
38
Pano chủ đề 4 kích thước 2200x10000 mm (SL 01 pano)
Theo quy định tại Chương V
39
Khung xương thép hộp 25x25x1.8mm
86.82
kg
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
40
Tấm MDF cốt xanh dày 1.5mm
21
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
41
In, bồi lụa UV kích thước 2100x10000 mm
21
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
42
Lắp dựng khung thép
86.82
kg
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
43
Lắp dựng tấm MDF cốt xanh
21
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
44
Bả mối ghép bề mặt gỗ bằng hỗn hợp (delo-Caltex 68%+Highpolyme 12%+XM trắng 10%+Bột bả Kova 10%)
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
45
Lắp dựng tấm lụa UV theo kích thước Pano
21
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
46
Pano chủ đề 5 kích thước 2100x10000 mm (SL 01 pano)
Theo quy định tại Chương V
47
Khung xương thép hộp 25x25x1.8mm
86.82
kg
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
48
Tấm MDF cốt xanh dày 1.5mm
21
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
49
In, bồi lụa UV kích thước 2100x10000 mm
21
m2
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày
50
Lắp dựng khung thép
86.82
kg
Theo quy định tại Chương V
Đồng Nai
03 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công trưng bày triển lãm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công trưng bày triển lãm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây