Thông báo mời thầu

Thi công Xây dựng

Tìm thấy: 16:10 20/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa Trường TH Nguyễn Hiền
Tên gói thầu
Thi công Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 02/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Số quyết định phê duyệt
60/QĐ-THNH
Ngày phê duyệt
06/10/2022 16:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường TH Nguyễn Hiền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:06 20/10/2022
đến
09:30 02/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 02/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/11/2022 (11/01/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Chi nhánh Công ty TNHH Xây dựng Quảng Phát Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khối 3- TT Núi Thành- Núi Thành- Quảng Nam
2 Công Ty Cổ Phần Kiến Trúc Và Xây Dựng Bắc Chu Lai Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Phái Nhơn, Xã Tam Hiệp, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
3 Công Ty Cổ Phần Kiến Trúc Và Xây Dựng Bắc Chu Lai Tư vấn lập E-HSMT Thôn Phái Nhơn, Xã Tam Hiệp, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
4 Trường TH Nguyễn Hiền Tư vấn thẩm định E-HSMT Tam Anh Nam- Núi Thành- Quảng Nam
5 Công Ty Cổ Phần Kiến Trúc Và Xây Dựng Bắc Chu Lai Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Phái Nhơn, Xã Tam Hiệp, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
6 Trường TH Nguyễn Hiền Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tam Anh Nam- Núi Thành- Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ VỆ SINH HỌC SINH (CƠ SỞ XUÂN NGỌC)
2
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
7.8225
m3
3
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.2385
100m2
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
2.862
m3
5
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0095
100m2
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0266
tấn
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.09
tấn
8
Đắp đất nền móng công trình
4.9605
m3
9
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
1.305
m3
10
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
1.305
m3
11
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0508
100m2
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
0.6034
m3
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0341
tấn
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.0098
tấn
15
Xây gạch ống không nung 17,5x11,5x7,5cm , xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 100
8.3274
m3
16
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100
54.8258
m2
17
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100
57.841
m2
18
Gia công xà gồ thép
0.0958
tấn
19
Lắp dựng xà gồ thép
0.0958
tấn
20
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.442
m2
21
Lợp mái che tường bằng tôn 0,45mm
0.2132
100m2
22
Lát nền, sàn, kích thước gạch 300x300mm, vữa XM mác 75
15.2775
m2
23
Cung ứng và lắp đặt cửa đi khung nhôm W55x2mm kính dày 8 mm và phụ kiện (Hoặc tương đương)
3.52
m2
24
Cung ứng và lắp đặt cửa lật khung nhôm W55x2mm kính dày 8 mm và phụ kiện (400x600mm)
4
bộ
25
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
54.8258
m2
26
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
57.841
m2
27
Cung ứng và lắp đặt vách ngăn khu WC bằng COMPACT và phụ kiện
16.35
m2
28
Lắp ráp cấu kiện sắt thép bằng bu lông thường trên bờ
12
con
29
Lắp ke chống bão
130
cái
30
LẮP ĐẶT HỆ THỐNG ĐIỆN
31
Lắp đèn ống dài 1.2 mét, loại hộp đèn có 1 bóng
2
Bộ
32
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2
14
m
33
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2
20
m
34
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
24
m
35
Hộp nối dây 150x150x40
1
hộp
36
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
2
cái
37
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
2
cái
38
Lắp đặt hộp công tắc
2
hộp
39
LẮP ĐẶT HỆ THỐNG NƯỚC
40
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6 m, đường kính ống d=90mm
0.1
100m
41
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6 m, đường kính ống d=60mm
0.26
100m
42
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6 m, đường kính ống d=34mm
0.17
100m
43
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6 m, đường kính ống d=27mm
0.42
100m
44
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng P.P dán keo, D=90mm
9
cái
45
Lắp đặt cút nhựa nối bằng P.P măng sông, D=60mm
4
cái
46
Lắp đặt cút nhựa nối bằng P.P măng sông, D=27mm
18
cái
47
Lắp đặt côn nhựa nối bằng P.P măng sông, D=90mm
6
cái
48
Lắp đặt côn nhựa nối bằng P.P măng sông, D=60mm
12
cái
49
Lắp đặt côn nhựa nối bằng P.P măng sông, D=27mm
21
cái
50
Lắp đặt côn nhựa nối bằng P.P măng sông, D=27/34mm
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 137

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây