Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:37 09/01/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Bảo hiểm xã hội huyện Quốc Oai
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí chi quản lý bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế, bảo hiểm thất nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:00 16/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
78/QĐ-BHXH
Ngày phê duyệt
09/01/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bảo hiểm xã hội thành phố Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:36 09/01/2023
đến
17:00 16/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 16/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/01/2023 (16/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Hacinco Việt Nam Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 69 Giáp Nhất, phường Thượng Đình, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng đô thị Việt Nam - VINACITY E&C Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 17, ngõ 8, phố Võng Thị, phường Bưởi, quận Tây Hồ, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 Tư vấn lập E-HSMT Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Thương mại Đầu tư và Tư vấn Xây dựng Chí Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 72, ngõ 136 đường Cầu Diễn, phường Minh Khai, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Thương mại Đầu tư và Tư vấn Xây dựng Chí Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 72, ngõ 136 đường Cầu Diễn, phường Minh Khai, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO NHÀ LÀM VIỆC
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
180.8095
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
7.98
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
997.6506
m2
5
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
180.8095
1m2
6
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
7.98
1m2
7
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
755.158
1m2
8
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1333.5833
1m2
9
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
6.4218
100m2
10
CẢI TẠO NHÀ VỆ SINH
11
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
80.786
m2
12
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
39.704
1m2
13
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
39.704
1m2
14
Phá dỡ nền gạch lá nem
106.3698
m2
15
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
3.1911
m3
16
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
3.1911
m3
17
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
6
bộ
18
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
6
bộ
19
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
6
bộ
20
Lắp đặt chậu xí bệt
6
bộ
21
Lắp đặt chậu tiểu nam
6
bộ
22
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
6
bộ
23
Lắp đặt gương soi
6
cái
24
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
6
bộ
25
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
6
cái
26
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
61.4028
1m2
27
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,09m2, vữa XM M75
34.2678
m2
28
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,25m2, vữa XM M75
113.184
m2
29
Thi công trần bằng tấm nhựa
34.2678
m2
30
CẢI TẠO PHẦN MÁI
31
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
19.2
1m2
32
Đục tẩy bề mặt tường bê tông
4.1
1m2
33
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
23.3
1m2
34
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 2,0 cm, vữa XM M100
19.2
m2
35
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
4.1
m2
36
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
0.6375
m3
37
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
0.6375
m3
38
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.3447
100m2
39
Cải tạo sửa chữa thay thế máng nước
15.54
md
40
CẢI TẠO HỆ THỐNG CỬA
41
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
6.6
m
42
Lắp dựng cửa nhôm hệ
14.62
m2
43
Lắp dựng vách kính nhôm hệ
4.773
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bảo hiểm xã hội thành phố Hà Nội như sau:

  • Có quan hệ với 93 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,81%, Xây lắp 22,58%, Tư vấn 6,45%, Phi tư vấn 45,16%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 88.558.699.771 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 82.324.458.766 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,04%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây