Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:38 14/02/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng điện chiếu sáng khu TTHC xã 2km tại thôn A Xờ, hệ thống điện chiếu sáng thôn A Roong, thôn Cut Chrun 3km
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quyết định 2409/QD-UBND ngày 27/10/2022 của UBND huyện Đông Giang về việc bổ sung kinh phí từ nguồn vổn Ngân sách Trung ương (vốn đầu tư) thực hiện chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 24/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
01/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
13/02/2023 16:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý các chương trình mục tiêu quốc gia xã Mà cooih
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:36 14/02/2023
đến
15:00 24/02/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 24/02/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/02/2023 (24/06/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Kiến Đạt Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 20 Nguyễn Bá Ngọc, Phường An Sơn, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn lập E-HSMT Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
4 Ban quản lý các chương trình MTQG xã Mà Cooih Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn A Xờ, Xã Mà Cooih, Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
6 Ban quản lý các chương trình MTQG xã Mà Cooih Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn A Xờ, Xã Mà Cooih, Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hệ thống chiếu sáng thôn A Xờ
2
Móng cột hạ thế cột 8,5 MT1-8,5
36
móng
3
Cột BTLT PC.I-8,5-160-2,5
26
cột
4
Cột BTLT PC.I-8,5-160-4,3
10
cột
5
Tiếp địa cột R-4L
9
bộ
6
Tiếp địa ngọn hạ thế cáp vặn xoắn
9
bộ
7
Tủ điện điều khiển hệ thống chiếu sáng
1
tủ
8
Cáp vặn xoắn nhôm ABC(4x50)-0,6kV
40
m
9
Cáp vặn xoắn nhôm ABC(5x25)-0,6kV
1451
m
10
Khóa đỡ cáp vặn xoắn 25mm2
26
bộ
11
Khóa néo cáp vặn xoắn 25mm2
18
bộ
12
Khóa néo cáp vặn xoắn 50mm2
2
bộ
13
Bulon móc cáp vặn xoắn
46
bộ
14
Kẹp răng đấu rẽ cáp vặn xoắn 50mm2, loại 2 bulon
8
cái
15
Kẹp răng đấu rẽ cáp vặn xoắn 25mm2, loại 1 bulon
72
cái
16
Bịt cáp vặn xoắn 25mm2
5
cái
17
Chụp cần đèn đơn 1.5m
36
bộ
18
Đèn Led công suất 150W
36
bộ
19
Cầu chì cá 5A
36
cái
20
Dây đồng Cu/PVC/PVC-3x1,5-0,6kV
180
m
21
Ống nhựa xoắn Ф105/80
24
m
22
Đầu coss đồng nhôm 50mm2
4
cái
23
Đầu coss đồng nhôm 25mm2
10
cái
24
Hệ thống chiếu sáng thôn A Roong
25
Móng cột hạ thế cột 8,5 MT1-8,5
23
móng
26
Cột BTLT PC.I-8,5-160-2,5
17
cột
27
Cột BTLT PC.I-8,5-160-4,3
6
cột
28
Tiếp địa cột R-4L
6
bộ
29
Tiếp địa ngọn hạ thế cáp vặn xoắn
6
bộ
30
Tủ điện điều khiển hệ thống chiếu sáng
1
tủ
31
Cáp vặn xoắn nhôm ABC(4x50)-0,6kV
21
m
32
Cáp vặn xoắn nhôm ABC(5x25)-0,6kV
918
m
33
Khóa đỡ cáp vặn xoắn 25mm2
17
bộ
34
Khóa néo cáp vặn xoắn 25mm2
10
bộ
35
Khóa néo cáp vặn xoắn 50mm2
2
bộ
36
Bulon móc cáp vặn xoắn
29
bộ
37
Kẹp răng đấu rẽ cáp vặn xoắn 50mm2, loại 2 bulon
8
cái
38
Kẹp răng đấu rẽ cáp vặn xoắn 25mm2, loại 1 bulon
46
cái
39
Bịt cáp vặn xoắn 25mm2
5
cái
40
Chụp cần đèn chiếu sáng trụ LT 8,5m
23
bộ
41
Đèn Led công suất 150W
23
bộ
42
Cầu chì cá 5A
23
cái
43
Dây đồng Cu/PVC/PVC-3x1,5-0,6kV
115
m
44
Ống nhựa xoắn Ф105/80
24
m
45
Đầu coss đồng nhôm 50mm2
4
cái
46
Đầu coss đồng nhôm 25mm2
10
cái
47
Hệ thống chiếu sáng thôn Cut Chrun
48
Móng cột hạ thế cột 8,5 MT1-8,5
26
móng
49
Cột BTLT PC.I-8,5-160-2,5
13
cột
50
Cột BTLT PC.I-8,5-160-4,3
13
cột

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 197

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây