Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:04 20/04/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp công trình nước sinh hoạt khu tái định cư Cutchrun
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nghị quyết số 20/NQ-HĐND ngày 07/10/2022 của HĐND huyện Đông Giang và Quyết định 2409/QĐ-UBND ngày 27/10/2022 của UBND huyện Đông Giang.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
02/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
13/04/2023 10:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý các chương trình mục tiêu quốc gia xã Mà cooih
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:02 20/04/2023
đến
08:00 02/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/05/2023 (30/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Tây Quảng Nam Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Prao, huyện Đông Giang, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, Phường Hoà Cường Bắc, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Đông Giang Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Prao, huyện Đông Giang, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn lập E-HSMT Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, Phường Hoà Cường Bắc, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
5 Ban quản lý các chương trình MTQG xã Mà Cooih Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Mà Cooih, huyện Đông Giang, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, Phường Hoà Cường Bắc, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
7 Ban quản lý các chương trình MTQG xã Mà Cooih Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Mà Cooih, huyện Đông Giang, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8 m3, có đăng kí, đăng kiểm còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đập dâng
2
Đào xúc đất bằng thủ công-đất cấp III
13.248
m3
3
Đắp đất đê quây
6.848
m3
4
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 200mm
0.15
100m
5
Phá đá bằng thủ công, chiều dày lớp đá ≤0,5m - Cấp đá IV
2.613
1m3
6
Khoan lỗ Fi 42mm để cắm thép neo móng tường chắn bằng máy khoan Fi 42mm, cấp đá IV
0.066
100m
7
Lắp dựng cốt thép neo móng đập đầu mối, ĐK ≤18mm
0.022
tấn
8
Vệ sinh nền đá trước khi đổ bê tông
10.4
m2
9
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày >45cm, chiều cao ≤6m, M300, đá 1x2, PCB40
7.51
m3
10
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M300, đá 1x2, PCB40
1.184
m3
11
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.188
100m2
12
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2
0.158
m3
13
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.014
tấn
14
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan
0.009
100m2
15
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công
3
1 cấu kiện
16
Gia công, lắp dựng các kết cấu gỗ ván phay
0.147
m3
17
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 110mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 5,3mm
0.07
100m
18
Lắp đặt van ren - Đường kính 110mm
1
cái
19
Lưới chắn rác
1
cái
20
Bể lắng cát (Km0+106,00)
21
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
11.696
1m3
22
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.594
m3
23
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
3.812
m3
24
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.5
m3
25
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công
10
1 cấu kiện
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.002
tấn
27
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.011
tấn
28
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.168
tấn
29
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.046
tấn
30
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.038
tấn
31
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.302
100m2
32
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, tấm đan
0.033
100m2
33
Lắp đặt van ren - Đường kính 110mm
3
cái
34
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 110mm, ren trong
3
cái
35
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 110mm, ren ngoài
3
cái
36
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 110mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 5,3mm
0.093
100m
37
Lắp đặt co nhựa nối bằng p/p măng sông - Đường kính 110mm
2
cái
38
Tuyến ống
39
Tuyến chính 1
40
Phát rừng loại I bằng thủ công, mật độ cây TC/100m2: ≤2 cây
33.6
100m2
41
Đào đường ống bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
294.432
1m3
42
Đắp đất đường ống bằng thủ công
279.484
m3
43
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 110mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 5,3mm
4.593
100m
44
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông - Đoạn ống dài 25m; đường kính ống 90mm
12.94
100 m
45
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 90mm
50
cái
46
Tuyến nhánh
47
Đào đường ống bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
605.17
1m3
48
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
590.501
m3
49
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông - Đoạn ống dài 25m; đường kính ống 90mm, dày 5,4mm
8.73
100 m
50
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 90mm
47
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 179

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây