Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:46 09/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa ngõ 810 Ngô Gia Tự, phường Thành Tô
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 16/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
310/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/06/2023 08:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Thành Tô
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:45 09/06/2023
đến
15:00 16/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 16/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/06/2023 (14/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Thiết kế và Xây dựng Đại Dương Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 84/81 Đà Nẵng, Phường Lạc Viên, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
2 Phòng Quản lý đô thị quận Hải An Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu 5, Lê Hồng Phong, quận Hải An, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và Thương mại Thuận Hưng Tư vấn lập E-HSMT Số 19/32/430 Trần Nguyên Hãn, tổ 15, phường Niệm Nghĩa, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế xây dựng và Thương mại Tường Lâm Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự, Phường Thành Tô, Quận Hải An, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và Thương mại Thuận Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 19/32/430 Trần Nguyên Hãn, tổ 15, phường Niệm Nghĩa, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế xây dựng và Thương mại Tường Lâm Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự, Phường Thành Tô, Quận Hải An, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan cầm tay ≥ 0,5KW
1
2
Máy trộn vữa ≥ 80L
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
4
Máy đầm bàn ≥ 1,0KW
1
5
Máy đầm dùi ≥ 1,5KW
1
6
Máy đầm cóc (Trọng lượng ≥ 50Kg)
1
7
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
1
8
Máy đào
1
9
Máy lu tĩnh
1
10
Máy lu bánh lốp
1
11
Máy rải bê tông nhựa
1
12
Máy san hoặc máy ủi
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Dọn dẹp mặt bằng
3
Cắt thấp tán khống chế chiều cao
17
cây
4
Đốn hạ cây sâu bệnh - Cây loại 2
17
cây
5
Đào gốc cây loại 2
17
gốc cây
6
Vận chuyển rác cây đốn hạ loại 2
17
cây
7
Nền mặt đường
8
Đào móng công trình, bằng máy đào, đất cấp II
3.1594
100m3
9
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
35.1039
m3
10
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.8484
100m3
11
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.8484
100m3
12
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,98
1.0196
100m3
13
Đất núi
118.2681
m3
14
Đắp đất công trình lề + hè độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2345
100m3
15
Đất núi
23.4464
m3
16
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
3.5104
100m3
17
Mặt đường xử lý cao su
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.8484
100m3
19
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.6337
100m3
20
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,5 kg/m2
2.6609
100m2
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
2.6609
100m2
22
Mặt đường sửa chữa
23
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.5881
100m3
24
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,5 kg/m2
5.073
100m2
25
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
5.073
100m2
26
Diện tích hè đường
27
Lát gạch vỉa hè bằng gạchTerrazzo, vữa XM mác 75
186.02
m2
28
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 150
18.602
m3
29
Rải bạt dứa chống mất nước BT
1.8602
100m2
30
Bó vỉa
31
Phá dỡ bó vỉa cũ
14.6151
m3
32
Thi công móng cấp phối đá dăm bù vênh
0.1967
100m3
33
Bê tông đúc sẵn M250 đá 1x2
12.22
m3
34
Ván khuôn bó vỉa
2.4684
100m2
35
Bê tông móng, đá 1x2, mác 150
9.0428
m3
36
Ván khuôn móng
0.4888
100m2
37
Lắp đặt bó vỉa
244.4
m
38
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
0.1462
100m3
39
Đan rãnh
40
Phá dỡ đan rãnh cũ
14.664
m3
41
Thi công móng cấp phối đá dăm bù vênh
0.1466
100m3
42
Bê tông đúc sẵn M250 đá 1x2
2.1996
m3
43
Ván khuôn thép
0.2346
100m2
44
Bê tông móng, đá 1x2, mác 150
3.6666
m3
45
Ván khuôn gỗ móng đan rãnh
0.3177
100m2
46
Lắp đặt đan rãnh BT đúc sẵn
73.32
m2
47
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
0.1466
100m3
48
Bó hè
49
Bê tông đúc sẵn M250 đá 1x2
4.888
m3
50
Ván khuôn thép
0.9776
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây