Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:52 17/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trụ sở Tòa án nhân dân huyện Chiêm Hóa , tỉnh Tuyên Quang
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chiêm Hoá, Tỉnh Tuyên Quang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 24/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 01/QĐ-TA
Ngày phê duyệt
17/07/2023 14:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tòa án nhân dân huyện Chiêm Hóa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:48 17/07/2023
đến
17:00 24/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 24/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/07/2023 (22/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế công trình Biển Đông Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Quế Lâm, xa ̃ Minh Hoàng, huyêṇ Phù Cừ, tỉnh Hưng Yên.
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Trung Thượng - Xã Đại Hùng - Huyện Ứng Hòa - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI START VIỆT Tư vấn lập E-HSMT DV02-LK129, Khu đất dịch vụ Đào Đất-Hàng Bè - Phường Kiến Hưng - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI START VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT DV02-LK129, Khu đất dịch vụ Đào Đất-Hàng Bè - Phường Kiến Hưng - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy cắt, uốn thép
1
3
Máy trộn vữa
1
4
Máy hàn
1
5
Ô tô tự đổ trọng tải ≥5 tấn; kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
4.1729
100m2
2
Lưới bảo vệ, bao che hứng bụi, phế thải
417.2895
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
372.6379
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
75.9075
m2
5
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
448.5454
m2
6
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.9472
100m2
7
Bạt che sàn, hứng bụi, phế thải
94.7224
m2
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
160.4912
m2
9
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
362.1668
m2
10
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
214.4248
m2
11
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
160.4912
m2
12
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
737.0828
m2
13
Ốp tường phòng bếp, gạch granite 300x600mm
40.9632
m2
14
Phá dỡ nền láng vữa xi măng, lớp vữa chống thấm
199.5829
m2
15
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
199.5829
m2
16
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M75, PCB40
199.5829
m2
17
Phá dỡ ô văng tầng 2
0.432
m3
18
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
70.68
m2
19
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
181.725
m
20
Phá dỡ hoa gió
1.7701
m3
21
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
52.4963
m2
22
Cửa đi 4 cánh mở quay, cửa nhôm kính hệ 55 dày 2,0mm, kính màu an toàn 8,38, phụ kiện đồng bộ
6.75
m2
23
Cửa đi 1-2 cánh mở quay, cửa nhôm kính hệ 55 dày 2,0 mm, kính màu an toàn 8,38, phụ kiện đồng bộ
47.94
m2
24
Cửa sổ 2 cánh mở quay, cửa nhôm kính hệ 55 dày 2,0 mm, kính màu an toàn 8,38, phụ kiện đồng bộ
18.45
m2
25
Cửa sổ mở hất, nhôm kính hệ 55 dày 1,5mm, kính màu an toàn 8,38mm, phụ kiện đồng bộ
2.16
26
Vách kính cố định, nhôm hệ 55 dày 1,4mm, kính màu an toàn 8,38mm
8.046
m2
27
Tháo dỡ đèn tròn ốp trần D300
25
bộ
28
Tháo dỡ đèn tuyp 1,2m loại hộp đèn 1 bóng
35
bộ
29
Tháo dỡ đèn tuyp 1,2m loại hộp đèn 2 bóng
6
bộ
30
Tháo dỡ ổ cắm đôi 3 cực
98
cái
31
Tháo dỡ quạt điện - Quạt trần
21
cái
32
Tháo dỡ công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
24
cái
33
Tháo dỡ tủ điện 8 module nhựa âm tường
14
tủ
34
Tháo dỡ tủ điện kim loại 600x400x200 tôn
3
hộp
35
Tháo dỡ Aptomat MCB-3P-63A-15KA
1
cái
36
Tháo dỡ Aptomat MCB-3P-40A-10KA
5
cái
37
Tháo dỡ Aptomat MCB-1P-25A-6KA
30
cái
38
Tháo dỡ Aptomat RCBO 1P+N-16A-30MA-6KA
14
cái
39
Tháo dỡ Aptomat MCB-1P-16A-6KA
18
cái
40
Tháo dỡ Aptomat MCB-1P-10A-6KA
18
cái
41
Tháo dỡ ống luôn dây PVC D25
2330
m
42
Tháo dỡ đế âm tường
45
cái
43
đèn tròn ốp trần D300 36W
25
bộ
44
đèn tuyp led bán nguyệt 1,2m 40W loại hộp đèn 1 bóng
50
bộ
45
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
6
bộ
46
Lắp đặt ổ cắm đôi
98
cái
47
Lắp đặt quạt trần
21
cái
48
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
24
cái
49
Tủ điện 8 module âm tường
14
hộp
50
tủ điện kim loại 600x400x200x1.2 tôn
3
hộp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây