Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 07:46 26/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự ánđầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa nhà để xe, hệ thống điện chiếu sáng và sửa chữa , sơn mới tường rào, cổng ngõ trụ sở làm việc HĐND và UBND huyện Núi Thành
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp ngân sách huyện theo Quyết định số 3117/QĐ-UBND ngày 10/5/2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 07/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
71/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
18/07/2023 07:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND huyện Núi Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:44 26/07/2023
đến
10:00 07/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 07/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/08/2023 (05/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng An Hiệp Phát Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Phú Quý Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Núi Thành Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty TNHH Đông Dương INVESTMENT Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty TNHH Công nghệ xây dựng Nhân Lộc Quảng Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty TNHH Đông Dương INVESTMENT Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công ty TNHH Công nghệ xây dựng Nhân Lộc Quảng Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu ≥ 6T (kèm theo tài liệu đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Ô tô vận tải thùng ≥ 2,5T (kèm theo tài liệu đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ ĐỂ XE 01
2
Tháo tấm lợp tôn
1.025
100m2
3
Cắt nền sân bê tông
5.68
10m
4
Phá dỡ nền bê tông nền nhà xe không cốt thép bằng máy khoan cầm tay.
35.216
m3
5
Rải giấy dầu lớp cách ly
3.522
100m2
6
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn nền
0.082
100m2
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250
35.216
m3
8
GCLD máng thu nước Inox dày 1mm, L= 650mm
57.2
m
9
Gia công lắp dựng thép la gia cố máng xối Inox
0.068
tấn
10
Lợp mái che bằng tôn mạ màu 0,5mm
1.025
100m2
11
Cạo rỉ các kết cấu thép bằng máy
201.296
1m2
12
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
201.296
1m2
13
Tẩy xóa vạch sơn dẻo nhiệt
10.06
1m2
14
Sơn kẻ vạch đỗ xe máy bằng sơn dẻo nhiệt, chiều dày lớp sơn 1,0mm
10.06
m2
15
NHÀ ĐỂ XE 02, 03 04
16
Cắt nền sân bê tông để đào móng nhà xe
12.48
10m
17
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
8.064
m3
18
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
5.319
m3
19
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
36.288
m3
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
3.44
m3
21
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.418
100m2
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.208
tấn
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.244
tấn
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
6.99
m3
25
GCLD bu lông D20 chân móng
144
Cái
26
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
26.418
m3
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250;
21.726
m3
28
Xây gạch đặc không nung 5,5x9x19, xây móng, chiều dày <= 30cm, vữa XM mác 75
1.08
m3
29
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
10.4
m2
30
Sơn bồn hoa không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
10.4
m2
31
Gia công cột bằng thép hình
3.711
tấn
32
Lắp dựng cột thép các loại
3.711
tấn
33
Gia công xà gồ thép
1.437
tấn
34
Lắp dựng xà gồ thép
1.437
tấn
35
GCLD giằng chéo cáp D12
104
m
36
GCLD tăng đơ D12
16
Cái
37
GCLD máng thu nước nhà xe bằng Inox dày 1mm, L=740mm
15.6
m
38
Gia công lắp dựng thép la gia cố máng xối Inox nhà xe
0.042
tấn
39
Sơn sắt thép nhà xe bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ;
217.5
m2
40
Lợp mái che bằng tôn mạ màu 0,5mm
3.931
100m2
41
Sơn kẻ vạch đỗ xe ô tô bằng sơn dẻo nhiệt, chiều dày lớp sơn 1,0mm
19.81
m2
42
SỬA CHỮA HỆ THỐNG ĐIỆN CHIẾU SÁNG
43
Tháo dỡ cột đèn thép, cột gang, đèn chùm trang trí
4
cột
44
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
12.336
m3
45
Cắt nền sân bê tông đi dây điện chiếu sáng
7.64
10m
46
Phá dỡ kết cấu bê tông nền sân bằng máy khoan cầm tay, đi dây điện
2.028
m3
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, hoàn trả mặt bằng
1.528
m3
48
Đào đất đặt đường ống đất cấp II
7.364
m3
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.72
m3
50
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.168
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 160

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây