Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:09 28/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa các hạng mục công trình tại Phân viện Học viện Hành chính Quốc gia khu vực Miền Trung năm 2023
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí không thường xuyên/không tự chủ năm 2023 từ ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Huế, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
97/QĐ-PVMT
Ngày phê duyệt
28/07/2023 16:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phân viện Học viện Hành chính Quốc gia khu vực Miền Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:04 28/07/2023
đến
09:00 02/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 02/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/08/2023 (30/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng BL Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH MTV đầu tư và xây dựng Nhật Phương Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THỪA THIÊN HUẾ Tư vấn lập E-HSMT 28 Lý Thường Kiệt - Phường Vĩnh Ninh - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BB Tư vấn thẩm định E-HSMT 02 Ấu Triệu - Phường Trường An - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THỪA THIÊN HUẾ Tư vấn đánh giá E-HSDT 28 Lý Thường Kiệt - Phường Vĩnh Ninh - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BB Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 02 Ấu Triệu - Phường Trường An - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn 23KW
1
2
Máy nén khí 360m3/h
1
3
Máy trộn bêtông 250 l
1
4
Ô tô tự đổ từ 2,5T đến 10T. Chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
12.87
m3
2
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
12.87
m3
3
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
12.87
m3
4
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
12.87
m3
5
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
10.5
m2
6
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
24.2
m
7
Tháo dỡ trần
84.24
m2
8
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,09m2, vữa XM M75
31.74
m2
9
GCLĐ vách và cửa đi compact
65.16
m2
10
GCLD cửa đi 1 cánh uPVC, kính 6.38mm
10.5
m2
11
Phụ kiện cửa đi uPVC
4
Bộ
12
Thi công trần phẳng = tấm trần thạch cao
84.24
m2
13
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.5
100m2
14
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.5
m2
15
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
200.46
m2
16
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
10.023
m3
17
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
10.023
m3
18
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
10.023
m3
19
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.5
100m2
20
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
200.46
m2
21
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1,0 cm, vữa XM cát vàng ML=1.5-2 mác 100
200.46
m2
22
GCLD máng xối tôn trắng
36
m
23
Xử lý vết nứt bê tông
31
m
24
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
273.02
m2
25
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
273.02
m2
26
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M75
273.02
m2
27
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
322.38
m2
28
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
322.38
m2
29
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M75
322.38
m2
30
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
18.72
m2
31
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
49.57
m2
32
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
23.118
m2
33
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
20.16
m2
34
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, gạch lá nem
38.48
m2
35
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
23.088
m2
36
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
115.7
m2
37
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
115.7
m2
38
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,36m2, vữa XM M75
38.48
m2
39
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,09m2, vữa XM M75
4.272
m2
40
GCLĐ cửa sổ mở trượt , nhôm Xingfa kính 6.38mm
8.64
m2
41
Phụ kiện cửa sổ 2 cánh mở trượt
2
Bộ
42
Sơn kết cấu gỗ - 1 nước lót, 2 nước phủ
20.16
m2
43
Lắp dựng cửa vào khuôn
20.16
m2 cấu kiện
44
GCLĐ rèm cửa cuốn
16.56
m2
45
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
4
bộ
46
Lắp đặt quạt treo tường
8
cái
47
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
100
m
48
Lắp đặt dây đơn ≤ 2,5mm2
200
m
49
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
4
cái
50
Lắp đặt ổ cắm đôi
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây