Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 07:57 02/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa kênh N2-2B
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 609/QĐ-UBND ngày 28/3/2023 của UBND tỉnh về phân bổ nguồn kinh phí ngân sách trung ương bổ sung khắc phục hậu quả thiên tai năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
465/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
01/08/2023 07:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế thành phố Tam kỳ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:55 02/08/2023
đến
09:00 14/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/08/2023 (12/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Xây dựng và Thương mại Giang Huy Nguyên Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty Cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Sa Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Quản lý đô thị thành phố Tam Kỳ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty TNHH Đông Dương INVESTMENT Tư vấn lập E-HSMT thôn Thanh Trà, xã Tam Nghĩa, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
5 Phòng Kinh tế thành phố Tam Kỳ Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty TNHH Đông Dương INVESTMENT Tư vấn đánh giá E-HSDT thôn Thanh Trà, xã Tam Nghĩa, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
7 Phòng Kinh tế thành phố Tam Kỳ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,40 m3 (kèm theo tài liệu đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy đào gắn đầu búa thủy lực (kèm theo tài liệu đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Máy hàn nối ống nhựa: Máy gia nhiệt D315mm (kèm theo tài liệu kỹ thuật, kiểm định)
1
4
Ô tô tự đổ ≥ 5T (kèm theo tài liệu đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Kênh N2
2
Kênh hộp
3
Tháo dỡ kênh bê tông cốt thép hiện trạng
65.5746
m3
4
Vận chuyển bộ phế thải đi trung bình 200m
65.5746
m3
5
Vận chuyển phế thải bằng ô tô 5T phạm vi <=1km
0.6557
100m3
6
Đào móng kênh đất cấp II bằng máy đào 0,4m3
0.7044
100m3
7
Bê tông M100 đá 2x4 lót móng kênh
7.99
m3
8
Ván khuôn móng kênh
0.2862
100m2
9
Cốt thép kênh D ≤10mm
2.544
tấn
10
Bê tông M200, đá 1x2 móng kênh
19.18
m3
11
Ván khuôn tường kênh
4.9616
100m2
12
Bê tông M200, đá 1x2 tường kênh
30.056
m3
13
Khớp nối bao tải tẩm nhựa đường
17.0795
m2
14
Ván khuôn giằng kênh
0.3674
100m2
15
Bê tông M200, đá 1x2 giằng kênh
1.5744
m3
16
Đắp đất kênh K = 0,90
1.4718
100m3
17
Đất để đắp
76.74
m3
18
Cầu qua kênh
19
Ván khuôn mặt cầu
0.046
100m2
20
Cốt thép D <=10mm mặt cầu
0.0095
tấn
21
Cốt thép D >10mm mặt cầu
0.0252
tấn
22
Bê tông M200, đá 1x2 bản mặt cầu
0.603
m3
23
02 Cống tưới
24
Đào móng cống đất cấp 2
18.375
1m3
25
Ván khuôn móng cống
0.0713
100m2
26
Bê tông M200, đá 1x2 móng cống
2.6225
m3
27
Ống nhựa HDPE D200, dày 9,6mm
7.8
m
28
Ván khuôn tường cống
0.1961
100m2
29
Bê tông M200, đá 1x2 tường cống
2.504
m3
30
Đắp đất trả móng cống K = 0,90
0.1325
100m3
31
Gia công cửa cống bằng thép
0.0725
tấn
32
Lắp đặt cửa cống bằng thép
0.0725
tấn
33
Sơn chống rỉ cửa thép
1.96
1m2
34
Cụm chia nước cuối kênh
35
Đào móng đất cấp II
29.7
1m3
36
Ván khuôn móng cụm chia nước
0.0603
100m2
37
Bê tông M200, đá 1x2 móng
3.825
m3
38
Ván khuôn tường kênh
0.283
100m2
39
Bê tông M200, đá 1x2 tường
4.0254
m3
40
Đắp đất cụm chia nước K = 0,90
0.1814
100m3
41
Gia công cửa cống bằng thép
0.671
tấn
42
Lắp đặt cửa cống bằng thép
0.671
tấn
43
Sơn chống rỉ cửa thép
11.352
1m2
44
Kênh N2B
45
Kênh hộp
46
Tháo dỡ kênh bê tông cốt thép hiện trạng
288.2705
m3
47
Vận chuyển bộ phế thải đi trung bình 200m
288.2705
m3
48
Vận chuyển phế thải bằng ô tô 5T phạm vi <=1km
2.8827
100m3
49
Đào móng kênh đất cấp II bằng máy đào 0,4m3
3.6194
100m3
50
Bê tông M110, đá 2x4 lót móng kênh
35.6884
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 110

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây