Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:54 02/08/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp tuyến đường ĐH18
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ theo Nghị quyết 21/2022/NQ-HĐND ngày 20/7/2022 của Hội đồng nhân dân tỉnh: 60% tổng mức đầu tư. Ngân sách huyện đối ứng: 40% tổng mức đầu tư.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Duy Xuyên, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 12/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
142/QĐ-BQLDAQĐ
Ngày phê duyệt
01/08/2023 14:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án - quỹ đất huyện Duy Xuyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:53 02/08/2023
đến
15:00 12/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 12/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/08/2023 (09/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần CIC Duy Lộc Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khối phố 8, phường An Mỹ, Thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Kiến trúc Xây dựng Cường Thịnh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Địa chỉ trụ sở: Khối phố 6, phường An Sơn, TP. Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
3 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Duy Xuyên. Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty TNHH TMDV & XD Bảo Hưng Tư vấn lập E-HSMT Số 73 Lê Đình Dương, Phường Tân Thạnh, TP. Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
5 Ban Quản lý dự án - Quỹ Đất huyện Duy Xuyên Tư vấn thẩm định E-HSMT 468 Hùng Vương, Thị trấn Nam Phước - Duy Xuyên- Quảng Nam
6 Công ty TNHH TMDV & XD Bảo Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 73 Lê Đình Dương, Phường Tân Thạnh, TP. Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
7 Ban Quản lý dự án - Quỹ Đất huyện Duy Xuyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 468 Hùng Vương, Thị trấn Nam Phước - Duy Xuyên- Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy ủi > = 110 CV. Tài liệu chứng minh: + Bản chụp chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. + Bản chụp chứng thực tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng và còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.(trường hợp thuê thiết bị thi công phải kèm theo bản chụp chứng thực hợp đồng thuê thiết bịthi công)
1
2
Máy đào một gàu, bánh xích – dung tích >= 0,8 m3.Tài liệu chứng minh: + Bản chụp chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. + Bản chụp chứng thực tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng và còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.(trường hợp thuê thiết bị thi công phải kèm theo bản chụp chứng thực hợp đồng thuê thiết bị thi công)
1
3
Máy lu bánh lốp >= 16 T Tài liệu chứng minh: + Bản chụp chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. + Bản chụp chứng thực tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng và còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.(trường hợp thuê thiết bị thi công phải kèm theo bản chụp chứng thực hợp đồng thuê thiết bịthi công)
1
4
Máy lu bánh thép >= 10 T Tài liệu chứng minh: + Bản chụp chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. + Bản chụp chứng thực tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng và còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.(trường hợp thuê thiết bị thi công phải kèm theo bản chụp chứng thực hợp đồng thuê thiết bịthi công)
1
5
Máy lu rung >= 25 T Tài liệu chứng minh: + Bản chụp chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. + Bản chụp chứng thực tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng và còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.(trường hợp thuê thiết bị thi công phải kèm theo bản chụp chứng thực hợp đồng thuê thiết bịthi công)
1
6
Máy rải Tài liệu chứng minh: + Bản chụp chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. + Bản chụp chứng thực tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng và còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.(trường hợp thuê thiết bị thi công phải kèm theo bản chụp chứng thực hợp đồng thuê thiết bịthi công)
1
7
Ôtô tự đổ > =10T. Tài liệu chứng minh: + Bản chụp chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. + Bản chụp chứng thực tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng và còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.(trường hợp thuê thiết bị thi công phải kèm theo bản chụp chứng thực hợp đồng thuê thiết bị thi công)
1
8
Máy phun nhựa công suất >=190CV + Bản chụp chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. + Bản chụp chứng thực tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng và còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.(trường hợp thuê thiết bị thi công phải kèm theo bản chụp chứng thực hợp đồng thuê thiết bị thi công)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MẶT BẰNG THI CÔNG
2
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
89.301
m3
3
Xúc dăm bê tông lên phương tiện vận chuyển, bằng máy đào 0,8m3
0.895
100m3
4
Vận chuyển dăm bằng ôtô tự đổ 10 tấn 1km đầu
0.895
100m3
5
Vận chuyển dăm bằng ôtô tự đổ 10T 0,5km tiếp theo
0.895
100m3
6
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
7
Vét hữu cơ nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
6.87
100m3
8
Đào móng cống dọc bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
24.642
100m3
9
Đắp đất cống dọc bằng đầm cóc K95
14.644
100m3
10
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
16.562
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn 1km đầu, đất cấp II
48.074
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 0,5km tiếp theo
48.074
100m3
13
Mua đất cấp phối tự nhiên K95
1881
m3
14
Mua đất cấp phối tự nhiên K98
1372
m3
15
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 25T, độ chặt yêu cầu K=0,95
13.424
100m3
16
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 25T, độ chặt yêu cầu K=0,98
9.538
100m3
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới + bù vênh Dmax 37,5
7.229
100m3
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên Dmax 25
9.078
100m3
19
Sản xuất bê tông nhựa bằng trạm trộn 120 T/h
10.317
100tấn
20
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km đầu, ôtô tự đổ 10 tấn
10.317
100tấn
21
Vận chuyển bê tông nhựa 3km tiếp theo, ôtô tự đổ 10 tấn
10.317
100tấn
22
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
61.411
100m2
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa C12,5, chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
61.411
100m2
24
BÓ VỈA, VỈA HÈ
25
BÓ VỈA
26
Rải giấy dầu lớp cách ly dày 0,2mm
7.087
100m2
27
Đệm móng bó vỉa bằng cấp phối đá dăm Dmax 37,5
70.873
m3
28
Bê tông móng bó vỉa, đá 1x2, mác 250
121.901
m3
29
Ván khuôn thép móng bó vỉa
4.961
100m2
30
Bê tông bó vỉa, đá 1x2, mác 250
36.854
m3
31
Ván khuôn thép bó vỉa
2.268
100m2
32
Cắt khe bó vỉa
22.656
10m
33
VỈA HÈ
34
Bê tông khóa vỉa hè, đá 1x2, mác 200
21.901
m3
35
Ván khuôn thép khóa vỉa hè
4.38
100m2
36
Rải giấy dầu lớp cách ly dày 0,2mm
23.361
100m2
37
Bê tông nền vỉa hè, đá 1x2, mác 200
181.01
m3
38
Lát nền vỉa hè bằng gạch xi măng 400x400x30, vữa XM mác 75
2262.624
m2
39
GIA CỐ MÁI TALUY
40
Đào móng chân khay bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.711
100m3
41
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn 1km đầu, đất cấp II
0.155
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 0,5km tiếp theo
0.155
100m3
43
Đắp đất chân khay bằng đầm cóc
0.556
100m3
44
Đệm móng bó vỉa bằng cấp phối đá dăm Dmax 37,5
3.324
m3
45
Bê tông móng chân khay, đá 2x4, mác 150
16.622
m3
46
Ván khuôn thép móng chân khay
1.33
100m2
47
Rải giấy dầu lớp cách ly dày 0,2mm
2.048
100m2
48
Bê tông mái taluy, đá 1x2, mác 200
20.481
m3
49
HỐ GA, MƯƠNG BTLT D600 THOÁT NƯỚC MẶT
50
HỐ GA (KT 120x120m)

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 117

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây