Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:01 09/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Mầm non Tuổi Xanh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục & đào tạo năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 16/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
29/QĐ-MNTX
Ngày phê duyệt
09/08/2023 15:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Tuổi Xanh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:59 09/08/2023
đến
16:00 16/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 16/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/08/2023 (14/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Kiến trúc và Xây dựng Sài Gòn Xanh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Phát Phú Thành Tư vấn lập E-HSMT
3 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Dịch vụ Phú Gia Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT
4 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Phát Phú Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT
5 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Dịch vụ Phú Gia Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ hệ thống điện cũ
3
Công
2
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích, gỗ kính, thạch cao
14.04
m2
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
4.62
m2
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
6
bộ
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
15
bộ
6
Tháo dỡ trần
44.82
m2
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.5
m3
8
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
44.82
m2
9
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
44.82
m2
10
Tháo dỡ gạch ốp tường
92.28
m2
11
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
92.28
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
55.68
m2
13
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
10.193
m3
14
Vận chuyển các loại phế thải đem đổ bỏ bằng xe thô sơ (2,5xe/1m3)
25.483
xe
15
Vệ sinh nền đá trước khi đổ bê tông
44.82
m2
16
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250
2.241
m3
17
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
44.82
m2
18
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
92.28
m2
19
Lát nền, sàn, tiết diện gạch <=0,06m2
44.82
m2
20
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 25x40
92.28
m2
21
Bả bằng bột bả vào tường
55.68
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
55.68
m2
23
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt bằng inox
4.56
m2
24
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
4.62
m2
25
Cung cấp, lắp đặt kệ lavabo bằng inox
6
md
26
Cung cấp, lắp đặt cửa đi tấm compact
11.25
m2
27
Cung cấp, lắp đặt vách ngăn tấm compact
18.74
m2
28
Lắp đặt gương soi
12
cái
29
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
44.82
m2
30
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 6,0mm2
100
m
31
Lắp đặt dây đơn, loại dây 1,5mm2
200
m
32
Lắp đặt dây đơn, loại dây 2,5mm2
200
m
33
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
14
cái
34
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
7
hộp
35
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
14
bộ
36
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
140
m
37
Lắp đặt chậu xí bệt
15
bộ
38
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
12
bộ
39
Lắp đặt chậu tiểu nam
8
bộ
40
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
15
cái
41
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
12
bộ
42
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
6
bộ
43
Lắp đặt phễu thu, đường kính 120mm
6
cái
44
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo,đường kính ống 27mm
0.4
100m
45
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo,đường kính ống 34mm
0.35
100m
46
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo,đường kính ống 42mm
0.2
100m
47
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo,đường kính ống 60mm
0.4
100m
48
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo,đường kính ống 90mm
0.3
100m
49
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo,đường kính ống 114mm
0.2
100m
50
Lắp đặt côn nhựa PVC nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn 27mm
35
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây