Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:47 24/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc KBNN Hà Trung
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động ngành
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hà Trung, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 31/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
353/QĐ-KBTH
Ngày phê duyệt
24/08/2023 20:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
KBNN Thanh Hóa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:46 24/08/2023
đến
10:00 31/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 31/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/08/2023 (27/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Á Châu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Đạt Phương Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và DVTM Quang Minh Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và DVTM Quang Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn Bê tông loại >=250 lít:
1
2
Máy trộn vữa 80l
1
3
Máy đầm cóc
1
4
Máy cắt gạch
1
5
Máy khoan
1
6
Đầm dùi
1
7
Đầm bàn
1
8
Ô tô vận chuyển ≤ 14 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LÀM VIỆC
2
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
261.581
m2
3
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
1.109
tấn
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
7.819
m3
5
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
1.762
m3
6
Tháo dỡ trần thạch cao
1.621
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (phía trong nhà)
1304.312
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (phía trong nhà)
521.355
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (phía ngoài nhà)
836.576
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (phía ngoài nhà)
257.292
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
102.58
m2
12
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
49.22
m2
13
Phá dỡ gạch lát nền
131.857
m2
14
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
67.53
m2
15
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
165.3
m
16
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại (từ trên tầng xuống đất)
17.598
m3
17
Bốc xếp phế thải các loại lên xe ô tô
18.878
m3
18
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
18.878
m3
19
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T (vận chuyển tiếp 5km)
18.878
m3
20
Xây tường gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
2.063
m3
21
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, XM PCB40
8.625
m3
22
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
126.824
m2
23
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
33.393
m2
24
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
1.621
m2
25
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
776.168
m2
26
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
1.621
m2
27
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1859.064
m2
28
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1220.692
m2
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
102.58
m2
30
Lắp dựng hoa sắt cửa
19.989
m2
31
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch granit 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
131.859
m2
32
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
7.734
100m2
33
Lắp đặt đèn Downlight D120
1
bộ
34
Sản xuất, lắp dựng cửa đi nhôm hệ pano kính dán an toàn dày 6,38 ly 01 cánh mở quay màu vân gỗ (đã bao gồm phụ kiện và lắp đặt hoàn chỉnh)
24.75
35
Sản xuất, lắp dựng cửa đi nhôm hệ pano kính dán an toàn dày 6,38 ly 02 cánh mở quay màu vân gỗ (đã bao gồm phụ kiện và lắp đặt hoàn chỉnh)
6.5
36
Sản xuất, lắp dựng cửa sổ nhôm hệ pano kính dán an toàn dày 6,38 ly 02 cánh mở trượt màu vân gỗ (đã bao gồm phụ kiện và lắp đặt hoàn chỉnh)
22.88
37
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.321
100m2
38
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.162
100m2
39
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.068
tấn
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.232
tấn
41
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.762
m3
42
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.653
m3
43
Gia công xà gồ thép (tính 50% khối lượng)
0.554
tấn
44
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
95.61
m2
45
Lắp dựng xà gồ thép
0.554
tấn
46
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ (tận dung 50% khối lượng tôn cũ)
2.467
100m2
47
"Tôn úp nóc khổ rộng 0,6m dày 0,45mmm
37.3
m
48
Vệ sinh công nghiệp toàn nhà, vận chuyển thiết bị làm việc
10
công
49
NHÀ CÔNG VỤ
50
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
8.4
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho bạc Nhà nước khu vực XI như sau:

  • Có quan hệ với 57 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,87 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,03%, Xây lắp 28,21%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 30,76%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.467.465.895 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.826.639.318 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,78%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây