Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:40 06/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa đường ĐT.750 đoạn từ ngã ba Bến Trám đến Quốc lộ 13
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp giao thông
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:15 16/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
540/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt
05/09/2023 09:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở giao thông vận tải Bình Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:40 06/09/2023
đến
10:15 16/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:15 16/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
56.737.257 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi sáu triệu bảy trăm ba mươi bảy nghìn hai trăm năm mươi bảy đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2023 (14/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dưṇ g Lôc̣ Thiṇ h Phát Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 94/11/9 đường Bùi Quốc Khánh, tổ 74, khu 8, phường Chánh Nghĩa, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đô Thị Mới Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 44 Đường N25, khu phố 1, phường Phú Tân, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
3 Sở Giao thông Vận tải Bình Dương Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Tầng 12A, tháp A, Tòa nhà Trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương, phường Hòa Phú, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Tín Đức Tư vấn lập E-HSMT Số 17 Lô A Khu phố chợ đường Đinh Bộ Lĩnh, phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
5 Sở Giao thông Vận tải Bình Dương Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 12A, tháp A, Tòa nhà Trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương, phường Hòa Phú, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Tín Đức Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 17 Lô A Khu phố chợ đường Đinh Bộ Lĩnh, phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
7 Sở Giao thông Vận tải Bình Dương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 12A, tháp A, Tòa nhà Trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương, phường Hòa Phú, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích ≥ 0,8 m3
1
2
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng ≥ 6T
1
3
Ô tô vận tải thùng ≥ 2,5T
1
4
Ô tô tự đổ ≥ 10T
1
5
Máy lu bánh hơi ≥ 16T
1
6
Máy lu bánh thép ≥ 10T
1
7
Máy phun nhựa đường ≥ 190CV
1
8
Máy rải ≥ 130CV
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
10
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW
1
11
Lò nấu sơn YHK 3A, lò nung keo
1
12
Thiết bị sơn kẽ vạch
1
13
Máy thủy bình hoặc Máy toàn đạt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN ĐƯỜNG
2
Đắp lề đường bằng máy đầm 9T, độ chặt K=0,95
2.583
100m3
3
Cung cấp đất C3
359.295
m3
4
Vá mặt đường bằng đá 4x6 chèn đá dăm lớp hao mòn bằng đá mạt, thi công bằng thủ công kết hợp cơ giới - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 15cm
1.2
10m2
5
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,8 kg/m2
20.16
100m2
6
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,1 kg/m2
0.12
100m2
7
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
20.28
100m2
8
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 1,0 km, ôtô tự đổ 12 tấn
2.458
100tấn
9
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 47 km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn
2.458
100tấn
10
Đào móng trụ tiêu bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
10.512
m3
11
Bê tông móng đá 1x2, vữa BT mác 150
9.198
m3
12
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép bê tông đúc sẵn trụ tiêu
0.482
100m2
13
Sản xuất bê tông trụ tiêu đúc sẵn đá 1x2, vữa BT mác 200
3.614
m3
14
Sơn bề mặt bê tông bằng sơn phản quang, 1 nước lót, 2 nước phủ
64.605
m2
15
Sản xuất, lắp dựng cốt thép trụ tiêu
0.37
tấn
16
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu
146
cấu kiện
17
Sơn cọc tiêu bê tông
27.878
1m2
18
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
14.65
m2
19
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2x2,0=4,0mm
123.2
m2
20
PHẦN THOÁT NƯỚC
21
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
48.51
m3
22
Tháo dỡ cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng máy
278
cấu kiện
23
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
15.21
100m3
24
Bê tông móng rộng đá 1x2 mác 150
133.565
m3
25
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn móng
3.897
100m2
26
Bê tông móng đá 1x2, vữa BT mác 200
230.676
m3
27
Gia công lắp dựng cốt thép móng, D <= 18mm
5.113
tấn
28
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn tường
37.55
100m2
29
Bê tông mương dọc đá 1x2, vữa BT mác 200
349.287
m3
30
Sản xuất, lắp dựng cốt thép tấm đan đúc sẵn
27.626
tấn
31
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn đúc sẵn
5.275
100m2
32
Sản xuất bê tông tấm đan đúc sẵn đá 1x2 mác 250
117.671
m3
33
Lắp đặt cấu kiện đúc sẵn trọng lượng > 50kg
872
cấu kiện
34
Cung cấp, lắp đặt ống PVC Þ42
538.98
m
35
Đắp lề đường bằng máy đầm 9T, độ chặt K=0,95
1.865
100m3
36
Đắp đất công trình bằng đầm cóc, độ chặt K=0,95
2.242
100m3
37
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
10.57
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC như sau:

  • Có quan hệ với 47 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,53%, Xây lắp 38,60%, Tư vấn 40,35%, Phi tư vấn 10,52%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 124.306.987.952 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 121.434.235.154 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,31%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây