Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:58 06/09/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà lớp học bộ môn 3 tầng 6 phòng; nhà vệ sinh 2 tầng trường THCS Hồng Lạc
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Hà, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 16/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
133/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/09/2023 14:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hồng Lạc, huyện Thanh Hà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:57 06/09/2023
đến
15:30 16/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 16/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2023 (14/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng MyHomes Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 23 Bà Triệu, phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương
2 Công ty cổ phần tư vấn quy hoạch và thiết kế xây dựng Hải Dương Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 1 đường Thanh Niên, Phường Trần Hưng Đạo, Thành phố Hải Dương
3 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng I.day Tư vấn lập E-HSMT Số 112 đường Thanh Bình, phường Thanh Bình, thành phố Hải Dương
4 Công ty cổ phần xây dựng Nhà An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 114 đường Thanh Bình, phường Thanh Bình, thành phố Hải Dương
5 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng I.day Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 112 đường Thanh Bình, phường Thanh Bình, thành phố Hải Dương
6 Công ty cổ phần xây dựng Nhà An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 114 đường Thanh Bình, phường Thanh Bình, thành phố Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa ≥ 150 lít (Có tài liệu chứng minh hợp lệ)
2
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít (Có tài liệu chứng minh hợp lệ)
2
3
Máy cắt gạch đá (Có tài liệu chứng minh hợp lệ)
1
4
Máy hàn (Có tài liệu chứng minh hợp lệ)
2
5
Máy khoan cầm tay (Có tài liệu chứng minh hợp lệ)
1
6
Máy cắt sắt (Có tài liệu chứng minh hợp lệ)
1
7
Máy uốn sắt (Có tài liệu chứng minh hợp lệ)
1
8
Đầm bàn (Có tài liệu chứng minh hợp lệ)
2
9
Đầm dùi (Có tài liệu chứng minh hợp lệ)
2
10
Vận thăng (Có tài liệu chứng minh hợp lệ)
1
11
Tời điện (Có tài liệu chứng minh hợp lệ)
1
12
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn (Có đăng ký + đăng kiểm kèm theo)
2
13
Máy đào (Có đăng ký + đăng kiểm kèm theo)
1
14
Máy ép cọc BTCT (Có tài liệu chứng minh hợp lệ)
1
15
Cần cẩu (Có đăng ký xe + đăng kiểm cẩu kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC BỘ MÔN 3 TẦNG 6 PHÒNG
2
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1
100m3
3
Bê tông cọc, cột, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
157.769
m3
4
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, cọc, cột
10.975
100m2
5
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
9.989
tấn
6
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
16.043
tấn
7
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK >18mm
0.192
tấn
8
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
4.245
tấn
9
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
4.245
tấn
10
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤2T bằng cần cẩu - Bốc xếp lên
390
1 cấu kiện
11
Vận chuyển cọc, cột bê tông bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
39.442
10 tấn/1km
12
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤2T bằng cần cẩu - Bốc xếp xuống
390
1 cấu kiện
13
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 200T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 30x30cm - Cấp đất I (bổ sung Thông tư 12/2021)
17.556
100m
14
Ép âm cọc BTCT bằng máy ép cọc 200T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 30x30cm - Cấp đất I (bổ sung Thông tư 12/2021)
0.256
100m
15
Cọc dẫn ép âm
3
cái
16
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 30x30cm
260
1 mối nối
17
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
9.504
m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.095
100m3
19
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, Cấp đất III
0.095
100m3/1km
20
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
5.689
100m3
21
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất I
63.21
1m3
22
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
4.815
100m3
23
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
1.506
100m3
24
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, Cấp đất I
1.506
100m3/1km
25
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
15.718
m3
26
Ván khuôn bê tông lót
0.443
100m2
27
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
122.14
m3
28
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.929
100m2
29
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.782
100m2
30
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.993
m3
31
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.293
100m2
32
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.179
tấn
33
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
6.984
tấn
34
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
6.174
tấn
35
Xây móng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
33.641
m3
36
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
2.027
100m3
37
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
25.448
m3
38
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.716
m3
39
Ván khuôn bê tông lót
0.012
100m2
40
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.708
m3
41
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.02
100m2
42
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.037
tấn
43
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.091
tấn
44
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.336
m3
45
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.019
100m2
46
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.043
tấn
47
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
8
1cấu kiện
48
Xây bể chứa bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
4.135
m3
49
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
9.265
m2
50
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
19.217
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG I.DAY như sau:

  • Có quan hệ với 11 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,26%, Xây lắp 94,74%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.606.342.286 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.277.041.207 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,60%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 106

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây