Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:14 02/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kho bạc Nhà nước Ea H’leo
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động ngành của KBNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ea H'leo, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
991/QĐ-KBĐL
Ngày phê duyệt
02/10/2023 17:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Kho bạc Nhà nước Đắk Lắk
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:08 02/10/2023
đến
09:00 10/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 10/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/10/2023 (07/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đắk Lắk Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 52 Lê Duẩn, phường Tân Thành, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH Tư vấn - Xây dựng Nam Tây Nguyên Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 56A Phan Kiệm, phường Ea Tam, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Vụ Tài vụ quản trị - Kho bạc Nhà nước Việt Nam Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 32 Cát Linh, quận Đống Đa, Tp. Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đắk Lắk Tư vấn lập E-HSMT Số 52 Lê Duẩn, phường Tân Thành, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
5 Phòng Tài vụ quản trị - Kho bạc Nhà nước Đắk Lắk Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 38 Nguyễn Chí Thanh, Phường Tân An, Tp.Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đắk Lắk Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 52 Lê Duẩn, phường Tân Thành, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
7 Phòng Tài vụ quản trị - Kho bạc Nhà nước Đắk Lắk Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 38 Nguyễn Chí Thanh, Phường Tân An, Tp.Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
2
Máy trộn bê tông 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
3
Máy trộn vữa 150 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
4
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
6
Máy đầm bê tông - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1
7
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 2,5 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu, tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe bản gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô có chứng thực Giấy đăng ký xe).
1
8
Máy thủy bình - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn hợp lệ)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ LÀM VIỆC
-
2
PHẦN HIỆN TRẠNG
-
3
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 28m (tháo dỡ 50%)
91.471
m2
4
Tháo dỡ trần hiện trạng
13.115
m2
5
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
79.04
m2
6
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt gỗ kính (tính 40%)
19.212
m2
7
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
8
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
2
bộ
9
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
2
bộ
10
Vệ sinh + Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt kim loại (tính 40%)
37.73
m2
11
Vệ sinh Cửa kính cường lực dày 10 ly
14.58
m2
12
Vệ sinh nền cầu thang, tay vịn cầu thang
19.077
m2
13
Tháo dỡ ốp hộp kim nhôm sảnh chính
12.32
m2
14
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
13.395
m2
15
Tháo dỡ gạch ốp tường
40.2
m2
16
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.944
m3
17
Cạo bỏ lớp sơn, vôi cũ trên bề mặt tường cột, trụ + Vệ sinh
292.46
m2
18
Cạo bỏ lớp sơn, vôi cũ trên bề mặt tường cột, trụ + Vệ sinh (tính 20%)
155.134
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần + Vệ sinh (tính 20%)
51.132
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần + Vệ sinh
98.382
m2
21
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
78.028
m2
22
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
8.662
m3
23
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
8.662
m3
24
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
8.662
m3
25
PHẦN SỬA CHỮA
-
26
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ - Tole giả ngói
0.915
100m2
27
Làm Trần tole lạnh
13.115
1m2
28
GCLD Ốp hộp kim nhôm (đã bao gồm chi phí vật liệu, nhân công hoàn thiện)
12.32
m2
29
GCLD Cửa cuốn Đài loan, tole mạ màu
20.46
m2
30
GCLD Motor cửa cuốn 400kg, dùng cho cửa dưới 20m2
2
bộ
31
GCLD Bình lưu điện 500kg, dùng cho cửa dưới 20m2
2
bộ
32
GCLD Tay điều khiển (Remote)
2
bộ
33
GCLD Cửa sắt kéo Đài loan
7.26
m2
34
Gia công, lắp dựng Cửa pa nô gỗ kính
53.58
m2
35
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,25m2, vữa XM mác 75 - Gạch ốp tường 300x600mm
47.76
1m2
36
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,09m2, vữa XM mác 75 - Gạch chống trượt 300x300mm
13.395
1m2
37
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 30cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 75
1.555
m3
38
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
24.78
m2
39
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
6.242
100m2
40
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
472.374
1m2
41
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
149.514
1m2
42
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
415.622
1m2
43
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1031.33
1m2
44
Láng chống thấm nền, sàn, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
78.028
m2
45
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
139.183
m2
46
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
72.792
1m2
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
37.73
1m2
48
VẬT TƯ, THIẾT BỊ CẤP, THOÁT NƯỚC
-
49
Lắp đặt ống nhựa PVC D114x3,8mm
0.042
100m
50
Lắp đặt ống nhựa PVC D90x2,9mm
0.3
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây