Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:22 03/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Cải tạo sửa chữa một số hạng mục tầng 2, 6, 7, 8, 9 và khu vực tầng 11 trụ sở Nhà xuất bản Chính trị quốc gia Sự thật
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 2992-QĐ/NXBCTQGST
Ngày phê duyệt
29/09/2023 11:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Nhà xuất bản Chính trị quốc gia Sự thật
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:17 03/10/2023
đến
09:00 09/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
119.289.300 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười chín triệu hai trăm tám mươi chín nghìn ba trăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/10/2023 (06/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn kiểm định và Khảo sát xây dựng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Công ty Cổ phần Tư vấn kiểm định và Khảo sát xây dựng
2 Công ty Cổ phần Tư vấn và xây dựng Thiên Sơn Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tầng 21 Tòa nhà Capital Tower số 109 Trần Hưng Đạo, P. Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, TP. Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Phát triển đầu tư xây dựng Hùng Vương Tư vấn lập E-HSMT LK145 Khu đất dịch vụ Hàng Bè, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, TP. Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn và đầu tư xây dựng ELOVI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 9/12 Cầu Đơ 5, phường Hà Cầu, quận Hà Đông, TP Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Phát triển đầu tư xây dựng Hùng Vương Tư vấn đánh giá E-HSDT LK145 Khu đất dịch vụ Hàng Bè, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, TP. Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Tư vấn và đầu tư xây dựng ELOVI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Công ty Cổ phần Tư vấn và đầu tư xây dựng ELOVI

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá ≥1,7 kW
2
2
Máy khoan bê tông ≥ 0,75 kW
2
3
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
2
4
Ô tô vận chuyển ≥ 5T
1
5
Máy vận thăng lồng sức nâng ≥ 2,0 T
1
6
Máy phát điện dự phòng
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ gạch lát nền
2541.1189
m2
2
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
145.7632
m2
3
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
27.972
m2
4
Tháo dỡ phào gỗ chân tường
36.74
m
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=33cm
5.7521
m3
6
Tháo dỡ trần
2571.1416
m2
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
46.104
m2
8
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ
29.7
m
9
Tháo tấm lợp tôn
0.9914
100m2
10
Tháo dỡ các kết cấu thép, xà, dầm, giằng
0.1722
tấn
11
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
2.3588
tấn
12
Tháo dỡ các kết cấu thép, cột thép
0.2744
tấn
13
Tháo dỡ, di chuyển toàn bộ đồ đạc trong phòng đến vị trí tập kết để thi công và di chuyển, lắp đặt hoàn trả sau khi thi công xong: bàn ghế, tủ đựng hồ sơ, tài liệu...
37
phòng
14
Tháo dỡ, di chuyển đồ đạc (bàn ghế, tủ,...) về nơi tập kết để sửa chữa cải tạo ban công và kho tầng 11 thành phòng trưng bày
1
trọn gói
15
Tháo dỡ hệ thống điện hiện trạng
41
phòng
16
Tháo dỡ và di chuyển hệ thống ống dẫn gas của khu bếp đặt trên ban công tầng 11
1
trọn gói
17
Tháo dỡ và di chuyển hệ thống ống gió và quạt gió hút mùi của khu bếp đặt trên ban công tầng 11
1
trọn gói
18
Tháo dỡ cảm biến báo cháy, camera, thông gió… để làm trần và lắp lại sau khi thi công xong
41
phòng
19
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ
3801.0465
m2
20
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
180.18
m2
21
Tháo dỡ tấm ốp tường bằng aluminium
42.7164
m2
22
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
272.5548
m3
23
Đóng phế thải vào bao (20kg/bao) để vận chuyển xuống, loại 1 lớp bao dứa
272.5548
tấn
24
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
275.3602
m3
25
Vận chuyển phế thải đổ đi
272.5548
m3
26
Lát nền, sàn bằng gạch granite KT 600x600, vữa XM M75
2432.028
m2
27
Lát nền, sàn bằng gạch granite 800x800, vữa XM M75
106.5088
m2
28
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch granite 600x120
145.7632
m2
29
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75
2538.5368
m2
30
Tôn nền cát bằng thủ công
0.5692
m3
31
Lát đá granite tự nhiên, vữa XM M75
10.4
m2
32
Gia công và lắp đặt nẹp gỗ chân tường 15x85
39.72
m
33
Xây cột, trụ bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75
3.2017
m3
34
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
26.64
m2
35
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
88.1156
m2
36
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao KT 600x1200, khung xương nổi
1907.7196
m2
37
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao dày 9mm, khung xương chìm
603.3803
m2
38
Lỗ thăm trần chìm thạch cao, tấm tiêu chuẩn kt 600x600
25
cái
39
Thi công trần phẳng bằng tấm trần nhôm đục lỗ KT 600x600 độ dày 0.8mm, khung xương và phụ kiện đồng bộ
149.9675
m2
40
Thi công trần nhựa giả gỗ lam hộp KT 40x80x3mm
123.201
m2
41
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
691.4959
m2
42
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
26.64
m2
43
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
718.1359
m2
44
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
3981.2265
m2
45
Thi công chống thấm vị trí giáp giữa mái tôn và tường bê tông
23.63
md
46
Gia công cột bằng thép hình mạ kẽm
0.3689
tấn
47
Lắp dựng cột thép các loại
0.3689
tấn
48
Gia công vì kèo thép hình mạ kẽm khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.3683
tấn
49
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.3683
tấn
50
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
1.8081
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây