Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:04 07/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường tiểu học Bạch Đằng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự toán chi ngân sách của Quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 14/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
89/QĐ-BĐ
Ngày phê duyệt
06/10/2023 20:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Bạch Đằng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:02 07/10/2023
đến
10:30 14/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 14/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.200.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu hai trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/10/2023 (11/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư Thiên Phú Gia. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Phát Phú Thành Tư vấn lập E-HSMT
3 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Dịch vụ Phú Gia Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT
4 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Phát Phú Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT
5 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Dịch vụ Phú Gia Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng - Thuế Đại Nam Việt Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đường cống thoát nước khu bếp hệ thống thoát nước chung (Giá dự thầu phải bao gồm thuế Giá trị gia tăng VAT = 8%)
2
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
11.85
m2
3
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
11.85
m2
4
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
1.185
m3
5
Đào đất lắp đặt đường cống D315
11.862
m3
6
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
2.448
m3
7
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.144
m3
8
Bê tông đáy hố ga đá 1x2, chiều rộng <=250cm, vữa bê tông mác 200
0.15
m3
9
Cốt thép đáy hố ga, đường kính cốt thép <= 10mm
0.027
100kg
10
Xây tường thẳng bằng gạch đất nung (4x8x19)cm chiều dày <=30cm, vữa xi măng mác 75
0.673
m3
11
Trát tường ngoài, tường xây gạch không nung bằng vữa XM mác 75, chiều dày trát 2,0cm
7.04
m2
12
Quét nước xi măng
2.4
1m2
13
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 100
0.36
m2
14
Cung cấp khuôn nắp hầm ga 1m x 1m
1
bộ
15
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <=100kg
2
cái
16
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
16.515
m3
17
Vận chuyển phế thải bằng xe thô sơ 2,5xe/m3
41
xe
18
Lắp đặt cống bằng ống nhựa PVC D315mm
0.119
100m
19
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống
8.043
m3
20
Công tác đổ bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 150
1.345
m3
21
Lát gạch Terazzo 40x40cm, vữa XM mác 75
13.45
1m2
22
Thông đường ống D140 thoát nước từ bồn rửa bếp ra hố ga
2
công
23
Các khu vệ sinh (giá dự thầu phải bao gồm thuế giá trị gia tăng vat = 8%)
24
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
22
bộ
25
Tháo dỡ và lắp đặt lại bồn rửa tay Inox kt 1800x400mm để ốp lát gạch
4
bộ
26
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
16
bộ
27
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
80
bộ
28
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
106.4
m2
29
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
3.192
m2
30
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
5.32
m3
31
Tháo dỡ gạch ốp tường
308.145
m2
32
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
308.145
m2
33
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ
132.94
m2
34
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
29.856
m3
35
Vận chuyển phế thải bằng xe thô sơ 2,5xe/m3
75
xe
36
Tháo dỡ hệ thống ống cấp thoát nước
5
công
37
Tháo dỡ trần thạch cao
10.64
m2
38
Vệ sinh nền trước khi đổ bê tông
106.4
m2
39
Công tác đổ bê tông nền đá mi, vữa bê tông mác 200
5.32
m3
40
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 100
136.91
m2
41
Quét nước xi măng
106.4
1m2
42
Quét dung dịch chống thấm
106.4
1m2
43
Lát nền, sàn bằng gạch 30x30cm, vữa XM mác 100
106.4
1m2
44
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
132.94
1m2
45
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
132.94
1m2
46
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện 30x60cm, vữa XM mác 75
308.145
1m2
47
Cung cấp lắp đặt vách ngăn compact chậu tiểu kt 400x900 mm
14
vách
48
Đóng trần thạch cao khung nhôm nổi kt 60x60cm
10.64
1m2
49
Tháo dỡ, thay thế ổ khóa cửa đi nhôm các khu vệ sinh trệt và lầu
8
bộ
50
Lắp đặt chậu xí bệt
22
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây