Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 21:12 20/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà vệ sinh trường mầm non Yên Hồng - Cơ sở thôn Đằng Động
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp giáo dục năm 2023 và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ý Yên, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
649/QĐ-PGDĐT
Ngày phê duyệt
20/10/2023 21:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và đào tạo huyện Ý Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:10 20/10/2023
đến
09:00 28/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/10/2023 (26/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NÔNG NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN NINH BÌNH Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán SN 50, Ngõ 306, Đường Ngô Gia Tự, Phố Trung Tự - Phường Nam Bình - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH 68 SAO MAI Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 68 đường 19/5 - Phường Văn Quán - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Ý Yên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Lâm, huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐTXD HUY PHÁT Tư vấn lập E-HSMT SN 71 ngõ 5, đường Nam Bình - Phường Nam Bình - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 12-BT2 khu đô thị mới - Phường Cổ Nhuế 2 - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐTXD HUY PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT SN 71 ngõ 5, đường Nam Bình - Phường Nam Bình - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
7 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 12-BT2 khu đô thị mới - Phường Cổ Nhuế 2 - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
8 CÔNG TY TNHH 68 SAO MAI Tư vấn Quản lý dự án Số 68 đường 19/5 - Phường Văn Quán - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
9 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NÔNG NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN NINH BÌNH Tư vấn giám sát thi công SN 50, Ngõ 306, Đường Ngô Gia Tự, Phố Trung Tự - Phường Nam Bình - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông có dung tích ≥ 250 lít, Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh.
1
2
Máy cắt gạch có công suất ≥ 1,7 kW, Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh.
1
3
Máy đầm bàn có công suất ≥ 1kW, Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh.
1
4
Máy khoan bê tông có công suất ≥ 0,62 kW, Sẵn sàng huy động, có tài liệu chứng minh.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CẢI TẠO, SỬA CHỮA KHU VỆ SINH
2
Phá dỡ nền lát gạch cũ
61.68
m2
3
Phá dỡ tường xây gạch
3.1104
m3
4
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch
10.92
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
350.3717
m2
6
Tháo dỡ mái Fibrô xi măng
0.6549
m2
7
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
8
bộ
8
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
12
bộ
9
Tháo dỡ cửa
2.88
m2
10
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, vữa XM mác 75, PCB30
0.88
m3
11
Đắp đá mạt tôn nền độ chặt yêu cầu K=0,95
0.185
100m3
12
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB30
6.168
m3
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0195
tấn
14
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0268
100m2
15
Đổ bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250
0.2178
m3
16
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, vữa XM mác 75
60.496
m2
17
Trát tường trong, vữa XM mác 75, PCB30
305.8717
m2
18
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
305.8717
m2
19
Chống thấm nền phòng vệ sinh
68.091
m2
20
Láng nền sàn không đánh mầu, vữa XM mác 75, PCB30
61.68
m2
21
Lát nền, sàn gạch, vữa XM mác 75, PCB30
61.68
m2
22
Sản xuất, lắp đặt cửa đi nhôm sơn tĩnh điện, kính trắng dày 6.38mm bao gồm phụ kiện đồng bộ
12.8
m2
23
Sản xuất, lắp đặt cửa sổ mở hất 1 cánh nhôm sơn tĩnh điện, kính trắng dày 6,38mm bao gồm phụ kiện đồng bộ
5.4
m2
24
Sản xuất, lắp đặt cửa lùa liền vách nhôm sơn tĩnh điện, kính trắng dày 6.38mm bao gồm phụ kiện đồng bộ
18.76
m2
25
Lợp mái che tường bằng tôn xốp
0.6549
100m2
26
Tôn úp sườn
32.18
m
27
Lắp đặt máng nước
27.4
m
28
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ
0.0303
tấn
29
Lắp dựng vì kèo thép
0.0303
tấn
30
Gia công xà gồ thép
0.2279
tấn
31
Lắp dựng xà gồ thép
0.2279
tấn
32
HẠNG MỤC: PHẦN ĐIỆN KHU VỆ SINH
33
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
6
bộ
34
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn tường
6
bộ
35
Lắp đặt ổ cắm đôi
4
cái
36
Lắp đặt tủ điện âm tường
1
bộ
37
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
6
cái
38
Lắp đặt công tắc đảo chiều - 1 hạt trên 1 công tắc
6
cái
39
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
4
cái
40
Băng dính cách điện
20
cuộn
41
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2
50
m
42
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
60
m
43
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2- 2x1,5mm2
30
m
44
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính D16mm
80
m
45
Đế âm tường chống cháy
17
cái
46
HẠNG MỤC: PHẦN THIẾT BỊ KHU VỆ SINH
47
Lắp đặt chậu xí bệt
8
bộ
48
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
8
bộ
49
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
8
bộ
50
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
8
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây