Thông báo mời thầu

thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:41 02/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa văn phòng khu phố Bình Phước B
Tên gói thầu
thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tự cân đối từ nguồn ngân sách đã giao cho UBND phường Bình Chuẩn năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
11:05 10/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
430/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/10/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Bình Chuẩn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:39 02/11/2023
đến
11:05 10/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:05 10/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.848.951 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu tám trăm bốn mươi tám nghìn chín trăm năm mươi mốt đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/11/2023 (08/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV XÂY DỰNG TÂN LINH TRUNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố Bình Đường 3, Phường An Bình, TX Dĩ An, Bình Dương
2 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Cửu Long Giang Tư vấn lập E-HSMT Số 223/1B, KP.Thạnh Hòa B, phường An Thạnh, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương
3 Công ty TNHH Xây dựng và TM DV Hà Than Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 76/3 khu phố Thạnh Quý, phường An Thạnh, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương
4 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Cửu Long Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 223/1B, KP.Thạnh Hòa B, phường An Thạnh, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương
5 Công ty TNHH Xây dựng và TM DV Hà Than Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 76/3 khu phố Thạnh Quý, phường An Thạnh, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất 1,7 kW
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất 0,62 kW
1
3
Máy trộn vữa - dung tích: 150 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
284.625
m2
2
Phá dỡ nền gạch lá nem
80.325
m2
3
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
80.325
m2
4
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
16.38
m2
5
Tháo dỡ trần
39.6
m2
6
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
71.28
m2
7
Tháo dỡ bệ xí
1
bộ
8
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
2
bộ
9
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
7.308
m2
10
Tháo dỡ chậu rửa
1
bộ
11
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T - Chiều dày lớp bóc ≤5cm
2.7423
100m2
12
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
103.59
m2
13
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
216.705
m2
14
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
284.625
m2
15
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
299.865
m2
16
Vận chuyển cát bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.3975
10m³/1km
17
Vận chuyển cát bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 25km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
0.3975
10m³/1km
18
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
80.325
m2
19
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M100, PCB40
80.325
m2
20
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
8.0388
1m2
21
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M100, PCB40
21.604
m2
22
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
100
m
23
Lắp đặt dây đơn ≤ 25mm2
100
m
24
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
200
m
25
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
8
bộ
26
Lắp đặt quạt ốp trần
4
cái
27
Lắp đặt công tắc 2 hạt
8
cái
28
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤225cm2
4
hộp
29
CCLĐ van phao điện
1
bộ
30
CCLĐ van phao cơ D25
1
bộ
31
Cung cấp dây cấp nước Inox 60cm
2
cái
32
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 32mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,9mm
0.05
100m
33
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 25mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,8mm
0.15
100m
34
Lắp đặt van ren - Đường kính 32mm
1
cái
35
Lắp đặt van ren - Đường kính ≤25mm
1
cái
36
Lắp đặt côn, cút nhựa nối bằng p/p hàn - Đường kính 32mm
1
cái
37
Lắp đặt côn, cút nhựa nối bằng p/p hàn - Đường kính 25mm
1
cái
38
Lắp đặt côn, cút nhựa nối bằng p/p hàn - Đường kính 32mm
1
cái
39
Lắp đặt xí bệt
1
bộ
40
Lắp đặt 1 vòi tắm, 1 hương sen
1
bộ
41
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
1
bộ
42
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
37.755
m2
43
Cung cấp thay thế kính cửa sổ và cửa chính(kính trắng 8ly)
17.766
m2
44
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao, tấm nhựa
39.6
m2
45
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.7128
100m2
46
Cung cấp cửa nhôm
2.28
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây