Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 21:33 10/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non xã Nhân Quyền, huyện Bình Giang; Hạng mục: Sửa chữa, làm mới sân; xây mới bồn cây
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp giáo dục ngân sách huyện và nguồn hỗ trợ hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Giang, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 17/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
127/QĐ-MN
Ngày phê duyệt
09/11/2023 21:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Nhân Quyền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:30 10/11/2023
đến
17:00 17/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 17/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/11/2023 (16/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Việt Bắc Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu 1, Thị Trấn Kẻ Sặt, Huyện Bình Giang, Tỉnh Hải Dương
2 Công ty TNHH xây dựng Thái Dương HD Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Khu 1, Thị Trấn Kẻ Sặt, Huyện Bình Giang, Tỉnh Hải Dương
3 Công ty TNHH kết nối xây dựng Việt Tư vấn lập E-HSMT Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám, phường Đa Mai, Tp Bắc Giang
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng Thành Phong Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 81 Đ.Lê Lai, P.Hoàng Văn Thụ, TP Bắc Giang
5 Công ty TNHH kết nối xây dựng Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám, phường Đa Mai, Tp Bắc Giang
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng Thành Phong Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 81 Đ.Lê Lai, P.Hoàng Văn Thụ, TP Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Máy trộn vữa (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Máy đầm đất cầm tay (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
4
Máy đầm bàn (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1. Sân lát gạch (Sửa chữa)
2
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
3
10m
3
Phá dỡ nền gạch đất nung
569.79
m2
4
Phá dỡ kết cấu bê tông gạch vỡ
56.979
m3
5
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
75.2123
m3
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
75.2123
m3
7
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô
75.2123
m3
8
Rải nilon chống mất nước
5.6979
100m2
9
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
56.979
m3
10
Lát gạch đất nung KT 300x300, vữa XM M75, PCB40
569.79
m2
11
2. Sân bê tông (Sửa chữa)
12
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
2.85
10m
13
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
13.715
m3
14
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
13.715
m3
15
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
13.715
m3
16
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô
13.715
m3
17
Rải nilon chống mất nước
1.3715
100m2
18
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
13.715
m3
19
Lát gạch đất nung KT 300x300, vữa XM M75, PCB40
137.15
m2
20
Di chuyển và lắp dựng lại tượng khu vui chơi
3
tượng
21
3. Sân lát gạch (Làm mới)
22
Đào xúc đất bằng thủ công - Cấp đất I (TB 30cm)
47.964
1m3
23
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0.4796
100m3
24
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ - Cấp đất I
0.4796
100m3/1km
25
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,85
0.3997
100m3
26
Rải nilon chống mất nước
1.5988
100m2
27
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
15.988
m3
28
Lát gạch đất nung KT 300x300, vữa XM M75, PCB40
159.88
m2
29
Di chuyển và lắp dựng lại bảng tin
1
cái
30
II. BỒN CÂY (XÂY MỚI)
31
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
2.512
10m
32
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
6.3504
1m3
33
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0448
100m2
34
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
2.352
m3
35
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
7.392
m3
36
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
12.25
m2
37
Ốp tường gạch đất nung KT 60x240x9, vữa XM M75, PCB40
28.02
m2
38
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đoạn ống dài 6m - Đường kính 34mm
0.06
100m
39
Đất màu trồng cây
5.73
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây