Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 07:56 23/01/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà làm việc hội trường xã Ia Kdăm
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn cân đối trong tiêu chí tỉnh phân cấp cho huyện đầu tư năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 26/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
17/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
22/01/2024 22:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án ĐTXD huyện Ia Pa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:54 23/01/2024
đến
08:00 26/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 26/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
38.440.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi tám triệu bốn trăm bốn mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/01/2024 (25/05/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng Ngân Phát - Gia Lai. Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 118 Wừu, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai.
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phú Bình Hưng Gia Lai Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Wừu, Thị Trấn Đak Đoa, Tỉnh Gia Lai.
3 Công ty TNHH MTV TCD Đại Nam Tư vấn lập E-HSMT 34/30 Huyền Trân Công Chúa, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai
4 Công ty cổ phần Quang Minh Phát Gia Lai Tư vấn thẩm định E-HSMT 96/01/22 Phạm Văn Đồng, phường Hoa Lư, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai
5 Công ty TNHH MTV TCD Đại Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT 34/30 Huyền Trân Công Chúa, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai
6 Công ty cổ phần Quang Minh Phát Gia Lai Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 96/01/22 Phạm Văn Đồng, phường Hoa Lư, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: ≥ 0,70 m3; Hoạt động tốt, Kèm giấy kiểm định còn hiệu lực.
1
2
Máy ủi công suất ≥110 CV; Hoạt động tốt, Kèm giấy kiểm định còn hiệu lực.
1
3
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥ 10 tấn; Hoạt động tốt, Phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, Kèm giấy kiểm định còn hiệu lực.
2
4
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít; Hoạt động tốt.
4
5
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW; Hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW; Hoạt động tốt.
2
7
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg; Hoạt động tốt.
1
8
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 1,5 kW; Hoạt động tốt.
1
9
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW; Hoạt động tốt.
1
10
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW; Hoạt động tốt.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bản lề cửa
122
cái
2
Chốt khóa, gió cửa đi
10
cái
3
Chốt khóa cửa sổ
41
cái
4
Tay nắm cửa đi
8
cái
5
Tay nắm cửa sổ
27
cái
6
Khóa cửa treo Việt Tiệp
5
cái
7
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
160.355
m2
8
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
100.84
m2
9
Lắp dựng hoa sắt cửa
36
m2
10
Gia công lan can sắt
0.034
tấn
11
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3.089
m2
12
Lắp dựng lan can sắt
3.7
m2
13
Gia công hệ khung dàn sân khấu
0.22
tấn
14
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
19.62
m2
15
Lắp dựng hệ khung dàn sân khấu
0.22
tấn
16
Bulông M16x200
16
cái
17
Ốp tấm thạch cao chống ẩm dày 9mm vào khung
17.7
m2
18
Bả bằng bột bả vào vách thạch cao
17.7
m2
19
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
17.7
m2
20
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 12 m
2.188
tấn
21
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
105.008
m2
22
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
2.188
tấn
23
Bulông D18, L=400
40
cái
24
Bulông D10, L=50
70
cái
25
Xà gồ thép mạ kẽm C100x50x2
445.2
m
26
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
200.34
m2
27
Lắp dựng đà trần, xà gồ thép
1.456
tấn
28
Lợp mái che tường bằng tôn mạ màu dày 4 zem
3.96
100m2
29
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 90x3mm
0.335
100m
30
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 60x3mm
0.766
100m
31
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 34x3mm
0.06
100m
32
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính 90mm
15
cái
33
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính 60mm
51
cái
34
Lắp đặt Y nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính 60mm
8
cái
35
Cầu chắn rác Inox D90
17
cái
36
Cầu chắn rác Inox D110
5
cái
37
Đai thép cùm ống nước D90
25
cái
38
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.789
100m2
39
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
3.769
100m2
40
Lắp dựng dàn giáo trong, mỗi 1,2m chiều cao tăng thêm
2.465
100m2
41
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - tấm lợp các loại
4.693
100m2
42
Lắp đặt đèn Led tube 1,2m/28W
1
bộ
43
Lắp đặt đèn Led Panel âm trần 60x120/75W
15
bộ
44
Lắp đặt đèn Led Panel gắn trần 24W
4
bộ
45
Lắp đặt đèn Led Downlight âm trần 12W
16
bộ
46
Lắp đặt công tắc đơn
7
cái
47
Lắp đặt công tắc đôi
4
cái
48
Lắp đặt công tắc ba
1
cái
49
Lắp đặt hộp đế âm tường+mặt nạ
12
cái
50
Lắp đặt quạt ốp trần đảo trục quay
10
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Ia Pa, tỉnh Gia Lai như sau:

  • Có quan hệ với 63 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 80,77%, Tư vấn 19,23%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 205.199.897.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 202.627.776.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây