Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:54 14/03/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường Tổ 17 (KP2)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chỉnh trang đô thị năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
13:00 21/03/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
06/QĐ-UBND.DA ngày 14 tháng 03 năm 2024
Ngày phê duyệt
14/03/2024 09:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Vĩnh Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:52 14/03/2024
đến
13:00 21/03/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:00 21/03/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/03/2024 (19/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Một Thành Viên Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Hoàng Long Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ấp Thới An A, Xã Long Vĩnh, Huyện Gò Công Tây, Tỉnh Tiền Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Trọng Qúy Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu phố 5, Thị Trấn Vĩnh Bình, Huyện Gò Công Tây, Tỉnh Tiền Giang
3 Công ty TNHH Nam Sông Trà Tư vấn lập E-HSMT Ấp Tân Thạnh, Xã Xuân Đông, Huyện Chợ Gạo, Tỉnh Tiền Giang
4 Công ty TNHH Tài Thịnh Phát TG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 75 Thái Sanh Hạnh, Khu phố 1, Phường 9, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang.
5 Công ty TNHH Nam Sông Trà Tư vấn đánh giá E-HSDT Ấp Tân Thạnh, Xã Xuân Đông, Huyện Chợ Gạo, Tỉnh Tiền Giang
6 Công ty TNHH Tài Thịnh Phát TG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 75 Thái Sanh Hạnh, Khu phố 1, Phường 9, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang.
7 Phòng Kinh Tế và Hạ Tầng Huyện Gò Công Tây Thẩm định thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Nguyễn Văn Côn - Khu phố 4 - thị trấn Vĩnh Bình - huyện Gò Công Tây - tỉnh Tiền Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải. Trọng tải hàng hóa ≥ 2,5 tấn. (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu. Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
2
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥ 250 lít (Kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu. Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
2
3
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: ≥ 9 tấn (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu. Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
4
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: ≥ 0,5 m3 (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu. Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
5
Máy ủi – công suất: ≥ 110CV (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu. Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
6
Máy kinh vỹ hoặc thủy bình (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu. Trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HM: CHUẨN BỊ MẶT BẰNG
2
Tạo mặt bằng thi công
27.138
100m2
3
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 40cm
5
cây
4
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 40cm
5
gốc cây
5
HM: AO MƯƠNG
6
Đào bùn kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp I
0.814
100m3
7
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
50.234
100m
8
Cung cấp cừ tràm chiều dài cọc L=4,7m; đường kính gốc 8-10 cm, ngọn >=4cm
455.05
m
9
Đắp đất đê, đập, kênh mương bằng máy lu bánh thép 9 tấn, dung trọng <=1,65 tấn/m3
3.704
100m3
10
Cung cấp đất dính
407.418
m3
11
Cung cấp thép D6mm buộc cừ
11.88
kg
12
HM: NỀN, MẶT ĐƯỜNG
13
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.046
100m3
14
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.89
100m3
15
Cung cấp đất dính
662.474
m3
16
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
8.648
100m3
17
Ván khuôn gỗ, ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy
2.004
100m2
18
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250
386.44
m3
19
Trải nilon lót
2173.83
m2
20
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển 60x80cm
1
cái
21
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
22
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70cm
9
cái
23
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật 40x60cm
2
cái
24
Cung cấp trụ biển báo bằng thép hình STK D90x1,8mm, sơn hoàn thiện
10
trụ
25
Cung cấp biển báo 60x80cm
1
cái
26
Cung cấp biển báo phản quang 40x60cm
2
cái
27
Cung cấp biển báo phản quang D70cm
2
cái
28
Cung cấp biển báo phản quang tam giác cạnh 70cm
9
cái
29
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
14
cái
30
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp I
0.8
m3
31
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 4,0mm (2 lớp 2mm)
36
m2
32
HM: CỐNG THOÁT NƯỚC
33
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
17.829
100m
34
Cung cấp cừ tràm chiều dài cọc L=4,7m; đường kính gốc 8-10 cm, ngọn >=4cm
1941.1
m
35
Nhổ cừ tràm đê quay bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
17.829
100m
36
Cung cấp thép buộc đê quai Đk 6mm
5.328
Kg
37
Đắp đất đê, đập (đắp không đầm)
0.15
100m3
38
Cung cấp đất dính
14.91
m3
39
Đào kênh mương, chiều rộng <= 10m, máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.173
100m3
40
Đóng cừ tràm đáy cống bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
11.28
100m
41
Cung cấp cừ tràm L=3,0m; đường kính gốc 8÷10cm, ngọn ≥3,5cm
1128
m
42
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
1.5
m3
43
Trải nilon lót
15
m2
44
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
2.7
m3
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép 8mm
0.091
tấn
46
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.034
100m2
47
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính 800mm
12
cái
48
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính 800mm
6
đoạn ống
49
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 800mm
4
mối nối
50
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 4m, đường kính ống 315mm
0.08
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây