Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 20:36 14/03/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo Nghĩa trang liệt sĩ xã Điện Phong (Giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, ngân sách thị xã hỗ trợ và ngân sách xã.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 24/03/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
55/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/03/2024 20:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CHỦ TỊCH UBND XÃ ĐIỆN PHONG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:34 14/03/2024
đến
08:00 24/03/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 24/03/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/03/2024 (20/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và Xây dựng Tân An Trung Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 09 Nguyễn Công Trứ, phường Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH xây dựng và đầu tư thương mại An Thịnh Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối Bằng An Tây, phường Điện An, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Tân Khoa Tư vấn lập E-HSMT Số 39 Nước Mặn 5, phường Khuê Mỹ, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty Cổ phần Trân Lê Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT 49B Lê Độ, phường Chính Gián, quận Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
5 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Tân Khoa Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 39 Nước Mặn 5, phường Khuê Mỹ, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty Cổ phần Trân Lê Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 49B Lê Độ, phường Chính Gián, quận Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
7 Công ty TNHH xây dựng và đầu tư thương mại An Thịnh Phát Tư vấn QLDA Khối Bằng An Tây, phường Điện An, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
8 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng & Thương mại Thanh Vân Tư vấn giám sát thi công xây dựng 316 Trần Nam Trung, Phường Hoà Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
9 Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn Thẩm định hồ sơ báo cáo kinh tế - kỹ thuật Phường Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN THÔ
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II, Btc=0,1m
0.2888
100m3
3
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.6673
m3
4
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
5.7376
m3
5
Ván khuôn thép móng cột
0.0928
100m2
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0044
tấn
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.2166
tấn
8
Xây móng bằng gạch bê tông 10x20x30cm M150 Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.0313
m3
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1992
100m3
10
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.0713
m3
11
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.1714
100m2
12
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0276
tấn
13
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1606
tấn
14
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
3.9898
m3
15
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.2706
m3
16
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.2916
100m2
17
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
0.3271
100m2
18
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0881
tấn
19
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.4353
tấn
20
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.5715
tấn
21
Xây cột, trụ bằng gạch 5,5x9x19cm không nung, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.142
m3
22
Xây tường thẳng bằng gạch 5,5x9x19cm không nung - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.7088
m3
23
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.99
100m2
24
PHẦN HOÀN THIỆN
25
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
9.45
m2
26
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40 (có lớp bám dính)
25.03
m2
27
Trát Phào kép, vữa XM M75, XM PCB40 (có lớp bám dính)
16
m
28
Trát trần, vữa XM M75, PCB40 (có lớp bám dính)
23.6925
m2
29
Dán ngói âm dương tráng men trên mái nghiên, ngói 80 cặp/m2, vữa XM M75, PCB40
32.706
m2
30
Ốp đá granite đỏ Roby vào tường có chốt Inox
23.48
m2
31
Ốp đá granite Đen Kim sa vào tường có chốt Inox
7.12
m2
32
Bả bằng bột bả vào tường
9.45
m2
33
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
28.23
m2
34
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
47.8752
m2
35
GCLD hoàn thiện hoa văn trang trí bằng BTCT KT: 720*590*60mm
12
ck
36
Đắp vẽ và hoàn thiện phù điêu trang trí tường rào
4.32
m2
37
GCLD chữ INox "NGHĨA TRANG LIỆT SĨ ĐIỆN PHONG" màu đồng cao 350mm
1
tb
38
GCLD cửa cổng bằng gang đúc sơn nhũ đồng (họa tiết theo thiết kế)
17.625
m2
39
TƯỢNG ĐÀI
40
PHẦN THÔ
41
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II, Btc=0,1m
1.5247
100m3
42
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
16.0365
m3
43
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
34.825
m3
44
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
22.135
m3
45
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày >45cm, chiều cao ≤6m, M150, đá 1x2, PCB40
34.5215
m3
46
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
2.4762
100m2
47
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.7578
tấn
48
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.6786
tấn
49
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1485
tấn
50
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
3.3994
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 184

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây