Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:35 17/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng tuyến đường từ Kinh Ống đến Mười Đông
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ô Môn, Thành phố Cần Thơ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1482/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/04/2024 10:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân quận Ô Môn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:33 17/04/2024
đến
09:00 26/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
160.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/04/2024 (24/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Quốc Hữu Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 47, đường Quản Trọng Hoàng, phường Hưng Lợi, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
2 Công ty Trách nhiệm hữu hạn ECP Design Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 82, đường 3A Khu dân cư Thới Nhựt 2, phường An Khánh, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
3 Công ty TNHH Một thành viên Tư vấn Xây dựng Nam Cửu Long Tư vấn lập E-HSMT 73N/3, Nguyễn Văn Cừ, Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
4 Công ty TNHH Một thành viên Tư vấn Xây dựng Nam Cửu Long Tư vấn đánh giá E-HSDT 73N/3, Nguyễn Văn Cừ, Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
5 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất quận Ô Môn Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Trụ sở Ủy ban nhân dân quận Ô Môn, Quốc lộ 91, phường Châu Văn Liêm, quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ;
6 Phòng Tài Chính - Kế Hoạch quận Ô Môn Đơn vị thẩm định E-HSMT Lầu 2 trụ sở Ủy ban nhân dân quận Ô Môn, phường Châu Văn Liêm, quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
7 Phòng Tài Chính - Kế Hoạch quận Ô Môn Đơn vị thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lầu 2 trụ sở Ủy ban nhân dân quận Ô Môn, phường Châu Văn Liêm, quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu sức nâng ≥ 25 Tấn (kèm giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu)
1
2
Búa đóng cọc ≥ 1,8 Tấn (kèm giấy kiểm định/kiểm tra đảm bảo an toàn kỹ thuật khi hoạt động, còn thời hạn tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
3
Sà lan (loại ponton tải trọng ≥ 200T) (kèm giấy chứng nhận đăng kí phương tiện thủy nội địa và giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện thủy nội địa còn hiệu lực).
1
4
Máy đào dung tích gàu > 0,5m3: (kèm giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu)
2
5
Xe lu tĩnh ≥ 8 tấn (kèm giấy đăng ký phương tiện và giấy kiểm định/kiểm tra đảm bảo an toàn kỹ thuật khi hoạt động, còn thời hạn tối thiểu đến thời điểm đóng thầu)
2
6
Ô tô tải tự đổ ≥ 5 tấn (kèm giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô và Giấy chứng nhận đăng kiểm xe an toàn kỹ thuật, bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hạn sử dụng)
2
7
Thiết bị định vị, đo đạc công trình (máy thủy bình hoặc máy kinh vĩ hoặc máy toàn đạc điện tử) (kèm giấy chứng nhận đăng ký chuyên dùng và chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu)
1
8
Đầm cóc
2
9
Máy cắt uốn thép
1
10
Máy trộn bê tông
2
11
Máy đầm dùi
2
12
Máy hàn
2
13
Máy phát điện
1
14
Máy bơm nước
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép <= 10mm
0.7208
tấn
2
Cắt khe co giãn mặt đường
8
10m
3
Đào móng trụ biển báo, cọc tiêu bằng thủ công, đất cấp I
1.353
1m3
4
Bê tông móng biển báo, cọc tiêu đá 1x2 M200
1.385
m3
5
Ván khuôn thép cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn móng trụ biển báo
0.156
100m2
6
Cung cấp và lắp đặt cốt thép cọc tiêu, đường kính <= 10mm
0.061
tấn
7
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại hình tròn ĐK 70 cm
2
cái
8
Lắp đặt cột và biển báo phản quang loại chữ nhật (45x90) cm
2
cái
9
Cung cấp trụ đỡ biển báo STK D90mm, dày 2,0mm
2
trụ
10
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg (cọc tiêu)
20
1 cấu kiện
11
Sơn cọc tiêu, (3 nước)
9.15
m2
12
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG GIAO THÔNG
13
Dọn dẹp mặt bằng thi công
145.5735
100m2
14
Đào đất, tận dụng đất để đắp lề và ao mương (đất cấp 1)
13.5701
100m3
15
Đào thêm đất bằng máy đào gầu dây 0,65m3, chiều cao đổ đất > 3m,
29.3072
100m3
16
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,90 (xử dụng đất đào)
38.9793
100m3
17
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90 (bù cao độ t/kế và san lắp ao mương)
15.831
100m3
18
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90 (mặt đường theo t/kế và diện tích giao)
19.4255
100m3
19
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
31.8078
100m3
20
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, ĐK ngọn 4,0cm, chiều dài cừ L=4,5m, đất cấp I
537.3195
100m
21
Làm và thả rọ đá, loại rọ 2,0x1,0x1,0 m , gia cố mương, mố cầu
146
1 rọ
22
SXLD cốt thép đường kính D=6mm buộc nẹp đầu cừ tràm
0.9415
tấn
23
Rải vải địa kỹ thuật Rk >= 12KN gia cố ao mương
26.8522
100m2
24
Làm lớp cấp phối đá dăm (D=37,5mm), loại 2
9.5424
100m3
25
Trãi tấm nylon phân cách lớp CPĐD và lớp BTXM mặt đường
84.2409
100m2
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
954.2352
m3
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
4.7213
100m2
28
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép <= 10mm
18.536
tấn
29
Cắt khe co giãn mặt đường
197.2
10m
30
Xây gạch thẻ không nung chiều dày <= 30cm, vữa XM mác 100
41.6595
m3
31
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
208.2974
m2
32
Đắp cát đệm bằng thủ công dày 10cm,
6.3713
m3
33
Lắp đặt ống nhựa PVC nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 315mm, dày 15mm
0.84
100m
34
Lắp đặt ống nhựa PVC nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 200mm, dày 9,6mm
0.24
100m
35
Đào móng trụ biển báo, cọc tiêu bằng thủ công, đất cấp I
5.6398
1m3
36
Bê tông móng biển báo, cọc tiêu đá 1x2 M200
6.0238
m3
37
Ván khuôn thép cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn móng trụ biển báo
0.661
100m2
38
Cung cấp và lắp đặt cốt thép cọc tiêu, đường kính <= 10mm
0.2044
tấn
39
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh (70x70) cm
22
cái
40
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại hình tròn ĐK 70 cm
2
cái
41
Lắp đặt cột và biển báo phản quang loại chữ nhật (45x90) cm
2
cái
42
Cung cấp trụ đỡ biển báo STK D90mm, dày 2,0mm
24
trụ
43
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg (cọc tiêu)
67
1 cấu kiện
44
Sơn cọc tiêu, (3 nước)
30.6525
m2
45
HẠNG MỤC: CỐNG NGANG ĐƯỜNG Ø1000
46
Đắp đất, độ chặt K = 0,90 (tận dụng đất đào)
0.7835
100m3
47
Nạo vét bùn ao mương bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
0.2473
100m3
48
Đào thêm lấy đất đắp lề bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.6145
100m3
49
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.2326
100m3
50
Đắp cát đệm công trình bằng thủ công (Tận dụng)
10.527
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 270

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây