Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:36 27/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở làm việc Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:45 07/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
862/QĐ-MTTQ-BTT
Ngày phê duyệt
26/04/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban thường trực Ủy ban mặt trận tổ quốc Việt Nam tỉnh Quảng Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:35 27/04/2024
đến
16:45 07/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:45 07/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/05/2024 (04/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Khang Gia Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối phố 6, phường Trường Xuân, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Vạn Tín Đức Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối phố 8, thị trấn Hương An, huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Quanacons Tư vấn lập E-HSMT Khối phố Phú Phong, phường An Phú, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH xây dựng thương mại và dịch vụ An Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 1, khối phố Mỹ Thạch Tây, phường Hòa Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Quanacons Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối phố Phú Phong, phường An Phú, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH xây dựng thương mại và dịch vụ An Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 1, khối phố Mỹ Thạch Tây, phường Hòa Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
7 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng tỉnh Quảng Nam Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 510 Hùng Vương, phường An Sơn, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cửa, bằng thủ công
793.651
2
GCLD cửa đi nhôm Xingfa - kính cường lực dày 8mm (nhôm nhập khẩu)
407.82
3
GCLD cửa sổ nhôm Xingfa - kính cường lực dày 8mm (nhôm nhập khẩu)
152.5
4
GCLD vách kính nhôm Xingfa - kính cường lực dày 8mm (nhôm nhập khẩu)
26.311
5
Xây tường gạch 6 lỗ rỗng (không nung) 9,5x13,5x19 chiều dầy 20cm h<=28m M75
46.13
6
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
529.715
7
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần, bằng thủ công
231.18
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ, bằng thủ công
379.15
9
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
379.15
10
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 75
231.18
11
Quét dung dịch chống thấm mái,tường, sênô, ô văng
675.72
12
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ, bằng thủ công
2000.18
13
Bả 1 lớp bằng bột bả vào tường
512.87
14
Bả 1 lớp bằng bột bả vào cột, dầm, trần
767.253
15
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng 1 nước lót, 2 nước phủ
3695.1
16
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng 1 nước lót, 2 nước phủ
3881.034
17
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
143.36
18
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại, bằng thủ công (lan can)
83.052
19
Sơn sắt thép bằng 1 nước lót, 2 nước phủ
176.913
20
Gia công xà gồ thép
1.109
tấn
21
Lắp dựng xà gồ thép
1.109
tấn
22
Lợp mái, che tường bằng tôn múi chiều dày 0,5mm + ke chống bão dày 5mm có chụp nhựa (06 cái/m2)
258.077
1m²
23
cung cấp và lắp đặt máng xối inox, khổ 1,25m dày 0,5mm
53
md
24
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại bằng thủ công
65.39
25
Lát nền, sàn gạch tiết 30x30 chống trượt khu vệ sinh
65.39
26
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Bệ xí
14
bộ
27
Lắp đặt chậu xí bệt két liền (Inax hoặc tương đương) + dây nối D21
14
bộ
28
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
14
cái
29
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Chậu rửa
14
bộ
30
Lắp đặt Lavabo
14
bộ
31
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
14
bộ
32
Đục tẩy bề mặt sàn đá mài cầu thang
127.807
33
Lát đá granít tự nhiên bậc cầu thang
127.807
34
Thay thế, bổ sung ống thoát nước mái D90*3,5mm
1.125
100m
35
Lắp đặt ống nhựa uPVC miệng bát bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 140*4,1mm
0.25
100m
36
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát, nối bằng dán keo, đường kính 150mm
4
cái
37
Lắp đặt kẹp ống nhựa bằng Inox + vít nở
88
bộ
38
Lắp đặt phễu thu chống hôi bằng inox, đường kính 50mm
14
cái
39
Lắp đặt chậu tiểu nam
6
bộ
40
Lắp đặt vòi tắm 1 vòi + 1 hương sen
12
bộ
41
Lắp đặt gương soi
14
cái
42
Lắp đặt hộp đựng
14
cái
43
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
13.974
100m²
44
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà chiều cao ≤6m, đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.632
45
Gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.032
tấn
46
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.036
100m²
47
Lắp đặt cầu thông gió đường kính 600mm bằng inox 304
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 121

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây