Thông báo mời thầu

thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:55 08/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo hệ thống chiếu sáng sử dụng công nghệ Led trên các tuyến đường BC03, BC07, BC11, BC19, BC24, BC26, BC28, BC31, BC34, BC36, BC41, BC62, BC63, BC64, BC69
Tên gói thầu
thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố bổ sung có mục tiêu cho đơn vị qua Kế hoạch đầu tư công xã, phường năm 2023-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:01 17/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
75 Ngày
Số quyết định phê duyệt
225/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/04/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Bình Chuẩn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:53 08/05/2024
đến
08:01 17/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:01 17/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.610.400 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu sáu trăm mười nghìn bốn trăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
105 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/05/2024 (30/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại Nam Hưng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 09, Lô A2, đường số 1, KDC Hiệp Thành 2, Kp 8, phường Hiệp Thành, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng TESLA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 1342C, Khu phố Tân Mỹ, đường ĐT 747, PhườngThái Hòa, Thị xã Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương
3 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Cửu Long Giang Tư vấn lập E-HSMT Số 223/1B, khu phố Thạnh Hòa B, phường An Thạnh, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương
4 Công ty TNHH Xây dựng và TM DV Hà Thanh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 76/3, khu phố Thạnh Quý, phường An Thạnh, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương
5 Công ty TNHH Tư vấn Tổng hợp Cửu Long Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 223/1B, khu phố Thạnh Hòa B, phường An Thạnh, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương
6 Công ty TNHH Xây dựng và TM DV Hà Thanh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 76/3, khu phố Thạnh Quý, phường An Thạnh, thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương
7 Công ty TNHH Đầu tư Phát triển Thương mại Cường Phát Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 1369/103, Lê Hồng Phong, Tổ 87, Khu 5, Phường Phú Thọ, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe nâng người làm việc trên cao Chiều cao nâng ≥ 12m - Có kiểm định kỹ thuật của cơ quan chức năng (còn thời gian lưu hành).
2
2
Ô tô tải có cần trục 10 tấn - Có kiểm định kỹ thuật của cơ quan chức năng (còn thời gian lưu hành).
1
3
Máy cắt sắt
1
4
Máy hàn
1
5
Puly đỡ dây điện
3
6
Tời kích kéo dây
5
7
Kiềm ép thuỷ lực
4
8
Máy đo điện trở đất
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào rãnh cáp trên vỉa hè đất cấp II
28.35
m3
2
Lấp cát rãnh cáp
11
m3
3
Lấp đất rãnh cáp
9
m3
4
Đào hố móng trụ chiếu sáng (rộng <1m, sâu <1m) đất cấp II
1.575
m3
5
Tái lập nền vỉa hè
5.67
m3
6
Lắp ống HDPE D65/50
2.098
100m
7
Ống ruột gà Ø21 luồn dây tiếp địa
3.5
m
8
Bê tông lót móng trụ đá 4x6 M100
0.175
m3
9
Bê tông móng trụ đá 1x2 M200
1.512
m3
10
Ván khuôn đổ móng trụ
0.137
100m2
11
Phá vỡ kết cấu gạch đá (thu hồi móng trụ)
1.35
cái
12
Lắp khung móng trụ
7
cái
13
Lát gạch thẻ
56
m2
14
Đào rãnh tiếp địa đất cấp II
0.315
m3
15
Lấp đất rãnh tiếp địa
0.315
m3
16
Trụ chiếu sáng STK 6m thu hồi
12
trụ
17
Lắp dựng Trụ chiếu sáng STK 6m xây dựng mới
13
trụ
18
Tháo gỡ cần đèn đơn hiện hữu
11
cần
19
Lắp lại cần đèn đơn
11
cần
20
Cần đèn đơn XDM
2
cần
21
Thu hồi bộ đèn chiếu sáng hiện hữu, độ cao <= 12m
217
chóa
22
Bộ đèn LED 80W lắp mới, độ cao <= 12m
223
bộ
23
Rải cáp đồng trần C-10mm2
2.198
100m
24
Kéo cáp ngầm cấp nguồn chiếu sáng - Cáp CVX 3x10mm2
2.058
100m
25
Thu hồi cáp ngầm hiện hữu - cáp ngầm hiện hữu
2.058
100m
26
Phá vỡ kết cấu gạch đá (thu hồi móng trụ)
1.35
100m
27
Đóng cọc tiếp địa
7
cọc
28
Tháo gỡ cáp lên đèn
0.5
100m
29
Lắp lại cáp lên đèn
0.48
100m
30
Làm đầu cáp 16mm2
54
đầu
31
Lắp RCCB 2P -6A
13
cái
32
Lắp Bổ sung nắp cửa cột
21
cái
33
Đomino 60A và bảng nhựa
13
bảng
34
Thay vỏ tủ điều khiển
2
bộ
35
Đánh số trụ chiếu sáng
13
cột
36
Lắp Coliver bảo quản cáp
9
cái
37
Vận chuyển xi măng bao bằng ô tô vận tải thùng 7T - cự ly vận chuyển 15km
0.044
10 tấn
38
Vận chuyển cát bằng ô tô tự đổ 7T - cự ly vận chuyển 10km
1.434
10 m3
39
Vận chuyển đá 1x2 bằng ô tô tự đổ 7T - cự ly vận chuyển 10km
0.135
10 m3
40
Vận chuyển đá 4x6 bằng ô tô tự đổ 7T - cự ly vận chuyển 10km
0.016
10 m3
41
Vận chuyển trụ STK, cần đèn, sắt thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 12T - cự ly vận chuyển 40km
0.181
10 tấn
42
Vận chuyển đèn, dây dẫn các loại bằng ô tô vận tải thùng 12T - cự ly vận chuyển 50km
0.436
10 tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây