Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:38 04/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường trục xã Yên Nghĩa, huyện Ý Yên giai đoạn I: Đoạn từ ngã ba Trạm y tế đến Tỉnh lộ 485
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn bổ sung có mục tiêu từ Khu dân cư tập trung, khu tái định cư cho ngân sách xã; vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ý Yên, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 13/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
42/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
03/06/2024 16:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Yên Nghĩa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:35 04/06/2024
đến
08:30 13/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 13/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/06/2024 (11/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 3 đường Ngô Sỹ Liên, khu đô thị mới Hòa Vượng - Phường Lộc Vượng - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 575 đường Trần Hưng Đạo - Phường Lộc Vượng - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN KHÁNH PHONG Tư vấn lập E-HSMT Số 45 đường Cầu Đông - Phường Lộc Vượng - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 575 đường Trần Hưng Đạo - Phường Lộc Vượng - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN KHÁNH PHONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 45 đường Cầu Đông - Phường Lộc Vượng - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 575 đường Trần Hưng Đạo - Phường Lộc Vượng - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,5m3
1
2
Máy lu bánh thép 8-12 tấn
1
3
Máy lu rung
1
4
Máy ủi
1
5
Ô tô vận chuyển tự đổ ≥ 10 tấn
1
6
Đầm cóc
1
7
Máy trộn bê tông xi măng ≥ 250 lít
1
8
Máy trộn vữa - dung tích 80 lít
1
9
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất 1kW
1
10
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất 1,5kW
1
11
Máy hàn 23Kw
1
12
Phòng thí nghiệm có đầy đủ phép thử sử dụng cho gói thầu (có điều kiện năng lực thực hiện các phép thử của phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng được cơ quan có thẩm quyền công nhận). Nhà thầu phải chứng minh quyền sở hữu (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải chứng minh chủ sở hữu, năng lực phòng thí nghiệm)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG, LĂN MƯƠNG HOÀN TRẢ
2
Đào đất KTH bằng thủ công - Cấp đất I
95.6915
1m3
3
Đào đất KTH đường - Cấp đất I
18.6469
100m3
4
Đào khuôn - Cấp đất I
12.0252
100m3
5
Đào kênh mương HT, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 1,6m3 - Cấp đất I
18.2686
100m3
6
Đắp lề, taluy, độ chặt Y/C K = 0,9
72.8824
100m3
7
Đắp đất nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
3.7986
100m3
8
Đắp đất kênh mương HT, dung trọng ≤1,65T/m3
3.3694
100m3
9
Đất mua thêm về đắp
4166.17
m3
10
Vận chuyển đất mua bằng ô tô tự đổ - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤70km
416.617
10m³/1km
11
Vận chuyển đất đổ thải bằng ô tô tự đổ - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤10km
37.407
10m³/1km
12
MẶT ĐƯỜNG
13
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
92.7358
100m2
14
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 12cm
92.7358
100m2
15
Thi công bù vênh mặt đường cũ bằng đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 10cm
42.2604
100m2
16
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 20cm
21.348
100m2
17
Thi công lớp đá thải dày 20cm
4.2696
100m3
18
Đắp cát nền đường độ chặt Y/C K = 0,95 dày 50cm
10.674
100m3
19
AN TOÀN GIAO THÔNG
20
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
23.4
m2
21
CỐNG NGANG ĐƯỜNG
22
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0516
100m3
23
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
2.8557
100m
24
Lớp đá dăm đệm móng
1.2
m3
25
Xây đầu cống bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
7.58
m3
26
Trát đầu cống dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
3.52
m2
27
Lắp đặt cống bê tông, đoạn ống dài 1m - Đường kính ≤600mm
5
1 đoạn ống
28
Nối cống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 600mm
5
mối nối
29
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống - Đường kính ≤600mm
6
cái
30
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0379
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây