Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:06 06/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà xưởng cơ sở thu hồi vật liệu MRF
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn của Doanh nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
139/QĐ-CTMT
Ngày phê duyệt
06/06/2024 19:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG BÌNH ĐỊNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:01 06/06/2024
đến
09:00 15/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/06/2024 (12/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH Tư vấn lập, thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 52 Lý Thái Tổ - Phường Nguyễn Văn Cừ - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH Tư vấn lập E-HSMT 52 Lý Thái Tổ - Phường Nguyễn Văn Cừ - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
3 CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG NGUYÊN KHÔI Tư vấn thẩm định HSMT Số 27/6 Trạng Quỳnh - Phường Quang Trung - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH Tư vấn đánh giá HSDT 52 Lý Thái Tổ - Phường Nguyễn Văn Cừ - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
5 CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG NGUYÊN KHÔI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 27/6 Trạng Quỳnh - Phường Quang Trung - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TẤN PHÁT Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công Số 15/19 Nguyễn Thái Học - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂN TIẾN Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 77 đường Thanh Niên - Phường Quang Trung - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào > 0,8m3
1
2
Cần cẩu > 10T
1
3
Ô tô tự đổ > 7T
2
4
Máy cắt gạch đá > 1,7kW
2
5
Máy cắt uốn thép > 5kW
1
6
Máy tời điện
1
7
Máy đầm dùi > 1,5kW
1
8
Máy đầm bàn > 1kW
1
9
Máy đầm đầm đất cầm tay > 70kg
2
10
Máy hàn điện > 23kW
1
11
Máy khoan bê tông > 0,62kW
1
12
Máy trộn bê tông > 250l
2
13
Máy kinh vĩ (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
14
Máy thủy bình (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.081
tấn
2
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
1.265
tấn
3
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
3.328
m3
4
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.318
100m2
5
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.072
tấn
6
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.271
tấn
7
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.128
m3
8
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.004
100m2
9
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
1
1 cấu kiện
10
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.854
100m3
11
Đất đào còn thừa
102.6
m3
12
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
1.026
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
10.26
10m³/1km
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
10.26
10m³/1km
15
Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
55.56
m2
16
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
47.002
m2
17
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
47.2
m2
18
Quét dung dịch chống thấm bể nước ngầm
102.76
m2
19
Thang inox xuống bể cao 2.1m
1
cái
20
Gia công, lắp dựng băng cản nước Waterstop tại mạnh ngừng thi công
30
m
21
NHÀ ĐẶT MÁY BƠM:
22
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.56
m3
23
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.112
100m2
24
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.02
tấn
25
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.164
tấn
26
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.804
m3
27
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.08
100m2
28
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.025
tấn
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.15
tấn
30
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
2.836
m3
31
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.389
100m2
32
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.264
tấn
33
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.33
m3
34
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.06
100m2
35
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.021
tấn
36
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.011
tấn
37
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
2.356
m3
38
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
1.178
m3
39
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6 lỗ 9x13x20cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40, Tường ngoài dày 20cm
6.756
m3
40
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
33.78
m2
41
Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
39.576
m2
42
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
5.12
m2
43
Trát xà dầm ngoài nhà, vữa XM M75, PCB40
4.92
m2
44
Trát trần ngoài nhà, vữa XM M75, PCB40
27.76
m2
45
Trát trần trong nhà, vữa XM M75, PCB40
11.16
m2
46
Trát lanh tô, vữa XM M75, PCB40
3.3
m2
47
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
70.77
m2
48
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
54.846
m2
49
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
12.29
m2
50
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
25.78
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG BÌNH ĐỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 22 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,00%, Xây lắp 32,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.858.181.162 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.054.975.379 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,11%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây