Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:27 12/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường từ thôn Lữ Đô đi UBND xã Yên Phương
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ý Yên, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 21/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
168/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/06/2024 15:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Yên Phương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:25 12/06/2024
đến
16:00 21/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 21/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/06/2024 (19/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - TƯ VẤN - XÂY DỰNG NADACO Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 121 đường Đỗ Maṇ h Đaọ , Khu TĐC Phúc Troṇ g Baĩ Viên - Phường Mỹ Xá - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HIẾN THÀNH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm 2 Phú Ốc - Phường Lộc Hòa - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Số 1/107 đường 19-5 - Phường Trần Tế Xương - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 05 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 4/20/47 đường Phù Long - Phường Trần Tế Xương - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1/107 đường 19-5 - Phường Trần Tế Xương - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 05 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 4/20/47 đường Phù Long - Phường Trần Tế Xương - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Ô tô tự đổ (>5 tấn)
1
3
Máy lu bánh thép
1
4
Máy trộn vữa
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền, mặt đường:
2
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa C19 - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
41.606
100m2
3
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
41.606
100m2
4
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 80T/h (hàm lượng nhựa 4,5%)
6.915
100tấn
5
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 12T (Trạm trộn BTN Hợp Tiến xã Thanh Tân, huyện Thanh Liêm, tỉnh Hà Nam)
6.915
100tấn
6
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 11km tiếp theo, ô tô tự đổ 12T (Trạm trộn BTN Hợp Tiến xã Thanh Tân, huyện Thanh Liêm, tỉnh Hà Nam)
6.915
100tấn
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
6.758
100m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
8.121
100m3
9
Thi công móng đá thải
13.493
100m3
10
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
2.242
100m3
11
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
20.178
100m3
12
Đào khuôn+Đào nền bằng thủ công - Cấp đất II
165.347
1m3
13
Đào khuôn+Đào nền bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
14.881
100m3
14
Đào đất KTH bằng thủ công - Cấp đất I
42.874
1m3
15
Đào đất KTH bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
3.859
100m3
16
Đào cấp bằng thủ công - Cấp đất II
22.56
1m3
17
Đào cấp bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
2.03
100m3
18
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
1.465
100m3
19
Mua đất đắp
510.98
m3
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
5.11
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 8km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
51.098
10m³/1km
22
Gia cố nền, lề đường bằng kè đá hộc:
23
Bơm nước phục vụ thi công công trình
5
ca
24
Đào móng kè bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤3m - Cấp đất I
111.611
1m3
25
Đào móng kè bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
1.045
100m3
26
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.537
100m3
27
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
370.772
100m
28
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
74.15
m3
29
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB30
317.14
m3
30
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB30
611.33
m3
31
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
96.36
m2
32
Hệ thống thoát nước
33
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất II
2.41
1m3
34
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.217
100m3
35
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.103
100m3
36
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất II
11.175
100m
37
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
1.79
m3
38
Ván khuôn móng dài
0.053
100m2
39
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB30
1.69
m3
40
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống - Đường kính D400mm
32
cái
41
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính D400mm
12
1 đoạn ống
42
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 400mm
9
mối nối
43
Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB30
0.4
m3
44
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤200m, vữa XM M75, PCB30
0.38
m3
45
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
2.25
m2
46
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M75, PCB30
0.66
m3
47
Ván khuôn gỗ đế cống
0.021
100m2
48
Bê tông đế cống M250, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.71
m3
49
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.003
tấn
50
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.083
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây