Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:53 21/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà đa năng, nhà bảo vệ, sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng, nâng cấp khuôn viên, lắp đặt hệ thống PCCC Trường Tiểu học xã Xuân Ngọc
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Xuân Trường, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 01/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 61/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/06/2024 17:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Xuân Ngọc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:51 21/06/2024
đến
15:00 01/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 01/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/07/2024 (29/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THỊNH PHÁT 86 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 5 - Thị trấn Xuân Trường - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
2 CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH Tư vấn lập E-HSMT Số 211, tổ 18 - Thị trấn Xuân Trường - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
3 CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 181 đường Xuân Thủy - Phường Lộc Hòa - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
4 CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 211, tổ 18 - Thị trấn Xuân Trường - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
5 CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 181 đường Xuân Thủy - Phường Lộc Hòa - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục ô tô ≤ 25T
1
2
Máy cắt gạch đá ≤1,7KW
2
3
Máy cắt uốn thép ≥ 5kW
2
4
Máy hàn ≤ 23kW
2
5
Máy đầm dùi ≥1,5kW
2
6
Máy đầm bàn ≥1,0kW
2
7
Máy đầm đất ≥ 70 kg
2
8
Máy trộn bê tông ≥250L
2
9
Máy trộn vữa ≥150L
2
10
Ô tô tự đổ 5-7T
2
11
Máy đào ≤ 0,8m3
2
12
Máy lu bánh thép ≥ 8,5T
1
13
Máy ủi ≤ 110CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cút PVC D90
2
cái
2
Lắp đặt chếch PVC D90
4
cái
3
Cầu chắn rác D90
2
cái
4
Đai giữ ống D90mm inox dày 2mm
8
cái
5
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA DÃY NHÀ HỌC 2 TẦNG
6
PHẦN SỬA CHỮA CỬA
7
Tháo dỡ cửa
195
m2
8
Đục goong cửa + chôn lại
438
cái
9
Mua mới goong cửa Inox
438
cái
10
Lắp dựng cửa không có khuôn
195
m2 cấu kiện
11
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.65
100m2
12
HẠNG MỤC: XÂY BE, TÔN NỀN SÂN, RÃNH THOÁT NƯỚC, SÂN BÊ TÔNG
13
BỒN CÂY
14
Đánh di chuyển và trồng lại cây
18
cây
15
Đào đất móng, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp I
26.5683
m3
16
Ván khuôn lót móng
1.9464
100m2
17
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
19.3284
m3
18
Xây tường thằng bằng gạch bê tông 6,0x10,5x22, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
14.1741
m3
19
Ván khuôn móng
0.78
100m2
20
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
8.8561
m3
21
Vận chuyển đất cấp II
0.1771
100m3
22
Mua đất trồng cây
73.328
m3
23
RÃNH THOÁT NƯỚC
24
Phá dỡ tấm đan RTN trước nhà học số 3
3.276
m3
25
Đào đất móng, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
144.9084
m3
26
Ván khuôn lót móng
0.7338
100m2
27
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
22.9666
m3
28
Xây hố ga bằng gạch bê tông 6,0x10,5x22, vữa XM mác 75
59.6271
m3
29
Láng nền sàn không đánh mầu, vữa XM mác 100
105.84
m2
30
Trát tường trong, vữa XM mác 75
431.886
m2
31
Đắp đất nền móng công trình
48.3028
m3
32
Vận chuyển đất cấp II
0.9661
100m3
33
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, đường kính <= 10mm
1.3058
tấn
34
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.9713
100m2
35
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
16.9008
m3
36
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn
441
1 cấu kiện
37
SAN LẤP + NỀN SÂN BÊ TÔNG
38
Phá dỡ kết cấu bê tông
23.46
m3
39
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
18.7205
100m3
40
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
4.7185
100m3
41
Ni lông chống mất nước xi măng
4156.4
m2
42
Bê tông nền, đá 1x2, mác 200
415.64
m3
43
Đánh bóng bề mặt bê tông
4156.4
m2
44
Cắt khe co giãn
95
10m
45
SÂN BÓNG
46
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.4244
100m3
47
Mua và trồng cỏ lá tre
551
m2
48
HẠNG MỤC: PHÁ DỠ NHÀ BẢO VỆ, PHÁ DỠ TƯỜNG RÀO, QUÉT VÔI TƯỜNG RÀO PHÍA TÂY
49
PHẦN PHÁ DỠ NHÀ BẢO VỆ
50
Tháo dỡ cửa
5.94
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây