Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:41 24/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà trạm trụ anten phục vụ hòa mạng trạm BTS phát triển mới - VNPT Cần Thơ năm 2024
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khấu hao tài sản cố định
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 01/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1022/QĐ-VNPT-CTO-KTĐT
Ngày phê duyệt
21/06/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VNPT Cần Thơ

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:40 24/06/2024
đến
08:00 01/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 01/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
51.496.069 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi mốt triệu bốn trăm chín mươi sáu nghìn không trăm sáu mươi chín đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/07/2024 (29/09/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn công nghiệp xây dựng Sao Mai Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 10, nhà N09, 193 Trung Kính, Quận Cầu Giấy, TP.Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:42 25/06/2024 08:00 30/06/2024 08:00 01/07/2024 08:00 30/06/2024 08:00 01/07/2024 Thông báo mời thầu 05 ngày làm việc

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
1194/QĐ-VNPTCTO-KTĐT
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 10/07/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
08:26 12/07/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt, uốn cốt thép 5kW (Còn sử dụng được, nhà thầu phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc thuê. Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sỡ hữu của bên cho thuê)
3
2
Máy đầm dùi 1,5kW (Còn sử dụng được, nhà thầu phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc thuê. Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sỡ hữu của bên cho thuê)
3
3
Máy đầm bàn 1kW (Còn sử dụng được, nhà thầu phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc thuê. Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sỡ hữu của bên cho thuê)
3
4
Máy hàn 23kW (Còn sử dụng được, nhà thầu phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc thuê. Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sỡ hữu của bên cho thuê)
3
5
Máy hàn CADWELD (hàn liên kết dây đồng tiếp địa và cọc tiếp địa) (Còn sử dụng được, nhà thầu phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc thuê. Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sỡ hữu của bên cho thuê)
3
6
Máy khoan 1kW (Còn sử dụng được, nhà thầu phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc thuê. Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sỡ hữu của bên cho thuê)
3
7
Máy mài 2,7kW (Còn sử dụng được, nhà thầu phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc thuê. Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sỡ hữu của bên cho thuê)
3
8
Máy trộn bê tông 250l (Còn sử dụng được, nhà thầu phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc thuê. Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sỡ hữu của bên cho thuê)
3
9
Máy đo điện trở đất (Còn sử dụng được, nhà thầu phải có tài liệu chứng minh gồm giấy chứng chỉ kiểm định còn hiệu lực, thiết bị thuộc sở hữu hoặc thuê. Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sỡ hữu của bên cho thuê)
3
10
Thiết bị đo lực siết bulong (Còn sử dụng được, nhà thầu phải có tài liệu chứng minh gồm giấy chứng chỉ kiểm định còn hiệu lực, thiết bị thuộc sở hữu hoặc thuê. Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sỡ hữu của bên cho thuê)
3
11
Máy đo lực căng dây co (Còn sử dụng được, nhà thầu phải có tài liệu chứng minh gồm giấy chứng chỉ kiểm định còn hiệu lực, thiết bị thuộc sở hữu hoặc thuê. Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sỡ hữu của bên cho thuê)
3
12
Máy đo độ dày lớp sơn/mạ (Còn sử dụng được, nhà thầu phải có tài liệu chứng minh gồm giấy chứng chỉ kiểm định còn hiệu lực, thiết bị thuộc sở hữu hoặc thuê. Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sỡ hữu của bên cho thuê)
3
13
Máy tời 2 tấn (Còn sử dụng được, nhà thầu phải có tài liệu chứng minh gồm giấy chứng chỉ kiểm định còn hiệu lực, thiết bị thuộc sở hữu hoặc thuê. Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sỡ hữu của bên cho thuê)
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Mạ kẽm nhúng nóng cụm bu lông móng
23.72
kg
2
Gia công hệ khung dàn (cột anten)
1.3058
tấn
3
Gia công cầu cáp
0.0235
tấn
4
Mạ kẽm nhúng nóng toàn bộ cấu kiện cột anten
1329.3316
kg
5
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
51.594
m2
6
Lắp dựng cột ăng ten dây co (dây néo). Độ cao cột ăng ten dây co <= 45m (NCx1,33)
1
cột
7
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 2m
1
1 cái
8
Lắp đặt cầu cáp trong nhà có độ cao lắp đặt h = 3m. Trọng lượng 1m cầu cáp > 10kg
3
1m
9
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
1.1813
m3
10
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
1.1813
m3
11
Đóng trực tiếp điện cực chiều dài L <= 2,5 m xuống đất, kích thước điện cực <= 75x75x7 (<= F 75) mm
2
1 điện cực (cọc)
12
Kéo, rải dây liên kết các điện cực tiếp đất, kích thước dây liên kết <= 55x5 (<= F 20) mm
4.5
1 m
13
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng phương pháp hàn điện, kích thước điện cực <= 75x75x7 (<= F75)
2
1 điện cực
14
Lắp đặt dây tiếp đất trên cột ăng ten, chiều cao cột <= 50m
1
cột
15
Lắp đặt tấm tiếp đất, kích thước tấm tiếp đất <= 500 x 120 x 10 (S <= 0,06)
1
1 tấm
16
Cáp thép mạ kẽm D12 từ kim thu sét tới tổ đất
43
m
17
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
3.328
m3
18
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) D8-10 cm bằng thủ công, chiều dài cọc > 2,5m vào đất cấp II
2.56
100m
19
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
3.152
m3
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150
0.606
m3
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0574
tấn
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0062
tấn
23
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.0512
100m2
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
0.448
m3
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0668
tấn
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0109
tấn
27
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0888
100m2
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
0.62
m3
29
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.0186
100m2
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.0386
tấn
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bệ máy, đá 1x2, mác 250
1.404
m3
32
Xây gạch ống 10x10x20, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
5.9726
m3
33
Gia công xà gồ thép
0.1116
tấn
34
Lắp dựng xà gồ thép
0.1116
tấn
35
Gia công cột bằng thép hình
0.1242
tấn
36
Lắp dựng cột thép các loại
0.1242
tấn
37
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.1524
100m2
38
Gia công hàng rào lưới thép
9
m2
39
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
27.77
m2
40
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
27.77
m2
41
Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 100
9.7736
m2
42
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.0582
tấn
43
Gia công cửa lưới thép
3
m2
44
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
5.4
m2
45
Bản lề cửa
9
bộ
46
Khoá cửa + then + tay nắm
2
bộ
47
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
27.77
m2
48
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
27.77
m2
49
Gạch bánh Ú làm thông gió
0.72
m2
50
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
10.36
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây