Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:55 04/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sữa chữa hạng mục sân trường THPT Nguyễn Thiện Thuật
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Mỹ Hào, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 11/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
133/QĐ-THPTNTT
Ngày phê duyệt
11/06/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Nguyễn Thiện Thuật
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:53 04/07/2024
đến
14:00 11/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 11/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/07/2024 (09/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CBA Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 2 hẻm 34/56/57 Đường Dưo ng Vă n Bé - Phường Vĩnh ̛ Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH UCE Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Trung Đạo - Xã Trung Hưng - Huyện Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CBA Tư vấn lập E-HSMT Số 2 hẻm 34/56/57 Đường Dưo ng Vă n Bé - Phường Vĩnh ̛ Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH UCE Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Trung Đạo - Xã Trung Hưng - Huyện Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CBA Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 2 hẻm 34/56/57 Đường Dưo ng Vă n Bé - Phường Vĩnh ̛ Tuy - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH UCE Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Trung Đạo - Xã Trung Hưng - Huyện Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình. Tài liệu đính kèm chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
2
Máy trộn bê tông. Tài liệu đính kèm chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
3
Máy phun nhựa đường. Tài liệu đính kèm chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
4
Máy rải nhựa. Tài liệu đính kèm chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
5
Máy lu bánh hơi. Tài liệu đính kèm chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
6
Ô tô tự đổ. Tài liệu đính kèm chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc thuê mướn thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, có chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường của phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực, sẵn sàng huy động cho gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
5
m3
2
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, đá 1x2, M100, XM PCB30
14.65
m3
3
Tưới lớp dính bám mặt sân bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
10.2
100m2
4
Rải thảm mặt sân bê tông nhựa (Loại C19) - Chiều dày mặt sân đã lèn ép 7cm
10.2
100m2
5
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 10T
1.6952
100tấn
6
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 6km tiếp theo, ô tô tự đổ 10T
1.6952
100tấn
7
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
11.5278
m3
8
Ván khuôn gỗ móng bồn hoa
0.1819
100m2
9
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, đá 1x2, M100, XM PCB30
2.9107
m3
10
Xây bồn hoa bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M50, XM PCB30
11.0062
m3
11
Trát tường bồn hoa - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M50, XM PCB30
72.52
m2
12
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m
0.1653
100m3
13
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km
0.1653
100m3/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây