Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 21:30 07/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Bộ phận tiếp nhận và trả kết quả huyện Krông Ana
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
138/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
28/06/2024 15:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND huyện Krông Ana
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:28 07/07/2024
đến
08:00 13/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2024 (11/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Cao Thanh Tư vấn lập E-HSMT 30/1 Nay Thông, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng 76 Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tân Hưng, xã Ea Kao, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Cao Thanh Tư vấn đánh giá E-HSDT 30/1 Nay Thông, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
4 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng 76 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tân Hưng, xã Ea Kao, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá ≥1,7kW
1
2
Máy cắt uốn cốt thép ≥5kW
1
3
Máy đầm bàn ≥1kW
1
4
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg
1
5
Máy đầm dùi ≥1,5kW
1
6
Máy trộn vữa ≥150l
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ bồn cây xây gạch bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.3995
m3
2
Phá dỡ nền gạch Terrazzo
5.74
m2
3
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
0.966
m3
4
Vệ sinh nền đất, tạo mặt bằng trước khi đổ bê tông
4
m2
5
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông gạch vỡ, M50, XM PCB40
0.56
m3
6
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
0.2
m3
7
Lát nền gạch Terazzo 40x40, vữa XM M75, PCB40
1.6
m2
8
Cắt cành cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤30cm
1
cây
9
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤30cm
1
gốc
10
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.088
m3
11
Đục bề mặt tường lan can trát lại
4.4
m2
12
Xây gạch 4x8x19cm, xây các bộ phận, kết cấu phức tạp khác, vữa XM M75, XM PCB40
0.0912
m3
13
Gia công lưới thép chống nứt tường trước khi trát
9.6
m2
14
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
9.6
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
27.3567
m2
16
Bả mastic vào tường
36.9567
m2
17
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
36.9567
m2
18
Đào móng băng bằng thủ công, Cấp đất III
4.982
1m3
19
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông gạch vỡ (đá 4x6), M50, XM PCB40
5.3106
m3
20
Xây móng bằng đá hộc vữa XM M75, PCB40
4.4838
m3
21
Trát móng đá dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
6.093
m2
22
Sơn móng ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
6.093
m2
23
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.1342
100m3
24
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.1342
100m3
25
Cung cấp đất đắp nền, vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn
1.342
10m³/1km
26
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1048
100m2
27
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.1148
m3
28
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0904
tấn
29
Gia công cột thép
0.1939
tấn
30
Lắp cột thép các loại
0.1939
tấn
31
Gia công khung xương thép hộp mạ kẽm lắp tấm Cemboard
0.3228
tấn
32
Lắp dựng khung xương thép hộp mạ kẽm lắp tấm Cemboard
0.3228
tấn
33
Gia công vì kèo thép hộp mạ kẽm
0.3377
tấn
34
Lắp vì kèo thép hộp mạ kẽm
0.3377
tấn
35
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.1822
tấn
36
Lắp dựng xà gồ thép
0.1822
tấn
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
32.98
1m2
38
Lợp mái bằng tôn múi dày 0,4mm + lớp xốp cách nhiệt, lớp giấy bạc
0.6236
100m2
39
Che tường bằng tôn múi dày 0,4mm
0.5234
100m2
40
Lắp dựng cửa sổ sắt kính
11.49
m2
41
Gia công cửa song sắt
7.2312
m2
42
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung xương nổi
33.165
m2
43
Thi công vách ngăn bằng tấm cemboard ngoài nhà dày 6mm, bắn kín khe hở bằng keo chuyên dụng, dán khe hở bằng lưới kẽm
112.4605
m2
44
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 04 lỗ, 80x80x180mm) - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤4m, vữa XM M75, PCB40
0.774
m3
45
Công tác ốp đá hoa cương vào tam cấp vữa XM M75, PCB40
6.7494
m2
46
Bả bằng bột bả vào tường
112.4605
m2
47
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
117.2605
m2
48
Lát nền vữa XM M75, PCB40 (gạch 600x600)
40.2
m2
49
Lắp đặt tủ nhựa mặt nắp Mika KT400x220x120
1
hộp
50
Lắp đặt hộp nối KT 150x150
3
hộp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây