Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:29 26/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Cư M'gar
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
62/QĐ-PTDT
Ngày phê duyệt
23/07/2024 22:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường PT DTNT THCS Cư M'gar
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:27 26/07/2024
đến
08:00 02/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/08/2024 (31/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Cao Thanh Tư vấn lập E-HSMT 30/1 Nay Thông, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng 76 Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Ea Kao, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Cao Thanh Tư vấn đánh giá E-HSDT 30/1 Nay Thông, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
4 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng 76 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Ea Kao, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: ≥1,0 kW
1
2
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: ≥1,5 kW
1
3
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥250 lít
1
4
Ô tô tự đổ: ≥7T
1
5
Máy hàn - công suất: ≥23 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
148.68
m2
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
26.01
m2
3
Tháo dỡ bệ xí
4
bộ
4
Tháo dỡ chậu rửa
9
bộ
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
30
bộ
6
Tháo dỡ đèn tròn áp trần
10
bộ
7
Tháo Camera
1
thiết bị
8
Tháo dỡ quạt đảo chiều
2
cái
9
Tháo dỡ ổ cắm
4
cái
10
Tháo dỡ công tắc
4
cái
11
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
9.865
m3
12
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.403
m3
13
Tháo dỡ gạch ốp tường
196.125
m2
14
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
17.164
m3
15
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
17.164
m3
16
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
148.68
m2
17
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 2cm, vữa XM mác 75
148.68
m2
18
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
368.985
m2
19
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
226.61
m2
20
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 10cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 50
1.649
m3
21
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, BT tấm đan, đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.403
m3
22
Ván khuôn gỗ, ván khuôn tấm đan
0.071
100m2
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.022
tấn
24
Trát tường trong xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 50
26.45
m2
25
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600, vữa XM mác 50
172.632
m2
26
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 250x400, vữa XM mác 50
3.2
m2
27
Lát đá granite mặt bệ các loại, vữa XM mác 50
21.477
m2
28
Quét dung dịch chống thấm sàn WC 3 lớp
32.54
m2
29
Quét nước hồ dầu + chất chống thấm (2 lớp)
32.54
m2
30
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 4cm, vữa XM mác 75
32.54
m2
31
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 6cm, vữa XM mác 75
32.54
m2
32
Thi công màng khò chống thấm
32.54
m2
33
Lớp BT gạch vỡ mác 50
3.166
m3
34
Lát nền, sàn, tiết diện gạch 300x300, vữa XM mác 50
32.54
m2
35
Bả bằng bột bả vào tường trong
395.435
m2
36
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong
226.61
m2
37
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
622.045
m2
38
GCLD cửa đi nhôm xingfa 1 cánh, kính cường lực 8mm + phụ kiện
8.46
m2
39
GCLD cửa đi nhôm xingfa 2 cánh, kính cường lực 8mm + phụ kiện
3.18
m2
40
GCLD cửa sổ nhôm xingfa 1, 2 cánh, kính cường lực 8mm + phụ kiện
12.96
m2
41
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.9
m3
42
Cắt ron sân a2000x2000
0.86
10m
43
Gia công vì kèo thép hình
0.021
tấn
44
Lắp dựng vì kèo thép
0.021
tấn
45
Bu lông M14-150
12
cái
46
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D14mm, chiều sâu khoan <=15cm
12
lỗ khoan
47
Gia công xà gồ thép
0.065
tấn
48
Lắp dựng xà gồ thép
0.065
tấn
49
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
9.14
m2
50
Lợp mái che tường bằng tôn sóng vuông mạ màu dày 0,4mm
0.196
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây