Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:22 06/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nghĩa trang liệt sỹ xã Nam Chính, huyện Nam Sách
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương hỗ trợ, ngân sách huyện, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Sách, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 13/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
82/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/08/2024 16:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nam Chính
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:20 06/08/2024
đến
07:30 13/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 13/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/08/2024 (11/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG QUANG MINH HD Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 280 Phùng Chí Kiên - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN LONG HD Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 122 đường Thanh Niên - Phường Quang Trung - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ PSD Tư vấn thẩm định giá Lô 12 ô DV 13 thuộc khu đất dịch vụ trong khu ĐTM Tây Nam Hồ Linh Đàm - Phường Hoàng Liệt - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH LONG Tư vấn lập E-HSMT 280 Phùng Chí Kiên - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TIẾN MẠNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Lô N6-02, phố Vạn Lộc 4, khu đô thị sinh thái Thành Công - Phường Hiệp An - Thị xã Kinh Môn - Tỉnh Hải Dương
6 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT 280 Phùng Chí Kiên - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
7 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TIẾN MẠNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lô N6-02, phố Vạn Lộc 4, khu đô thị sinh thái Thành Công - Phường Hiệp An - Thị xã Kinh Môn - Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy ép cọc > =150T Các tài liệu sau đây để chứng minh:- Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
2
Máy uốn cắt sắt > =5KW; Các tài liệu sau đây để chứng minh:- Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
3
Máy đầm dùi > =1,5KW; Các tài liệu sau đây để chứng minh:- Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
4
Máy trộn bê tông > =250L; Các tài liệu sau đây để chứng minh:- Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
5
Máy đầm đất cầm tay – trọng lượng > =50 kg; Các tài liệu sau đây để chứng minh:- Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
6
Máy đào > =0.5m3; Các tài liệu sau đây để chứng minh:- Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
7
Máy vận thăng > =2T; Các tài liệu sau đây để chứng minh:- Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1183
100m2
2
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0255
tấn
3
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1937
tấn
4
Ván khuôn cổ cột - Cột vuông, chữ nhật
0.048
100m2
5
Bê tông cổ cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.36
m3
6
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1055
100m3
7
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.2018
100m2
8
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0249
tấn
9
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.1331
tấn
10
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.5138
m3
11
Xây cột, trụ bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.5763
m3
12
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.9249
m3
13
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán màu vàng
40.1956
m2
14
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
10.88
m
15
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
27.52
m
16
Bản lề cổng cối xoay Inox D60
8
bộ
17
Sản xuất, lắp dựng cổng Inox 304
187.1009
kg
18
Bánh xe lăn cổng Inox D140
4
cái
19
Bảng hiệu làm bằng vật liệu Inox, chữ mạ vàng gương cao 200 dày 20 (KT 2550x600)
1.53
m2
20
Đất còn lại tận dụng đắp bồn cây
4.33
m3
21
Tháo dỡ bó vỉa mở rộng lối vào (Nhân công bậc 4,0/7 - Nhóm 2)
1
công
22
Lắp lại Bó vỉa, vữa XM M75, PCB40
12.6
m
23
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0436
100m3
24
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
6.54
m3
25
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ
181.26
m2
26
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
181.26
m2
27
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, cọc, cột
1.8585
100m2
28
Sản xuất, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.9172
tấn
29
Sản xuất, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
2.4946
tấn
30
Sản xuất, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK >18mm
0.0501
tấn
31
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện
0.6773
tấn
32
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện
0.4748
tấn
33
Bê tông cọc, cột, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
23.2313
m3
34
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất I (chỉ lấy NC + Máy)
3.78
100m
35
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 25x25cm (bỏ thép tấm)
42
1 mối nối
36
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.525
m3
37
Cọc dẫn 250x250x1500
1
đoạn
38
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I - 90%
0.2765
100m3
39
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m - Cấp đất I - 10%
0.5258
1m3
40
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
2.5462
1m3
41
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật, ván khuôn BT lót
0.0584
100m2
42
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy BT lót dầm móng
0.0934
100m2
43
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
3.897
m3
44
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.2476
100m2
45
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.6275
100m2
46
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
16.7117
m3
47
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.3528
tấn
48
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.698
tấn
49
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
1.2412
tấn
50
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1011
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây