Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:00 07/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường trục xã TX1 (Đoạn từ TL485 đến Cầu Đen) xã Yên Phương, huyện Ý Yên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ý Yên, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 16/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
239/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/08/2024 15:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Yên Phương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:58 07/08/2024
đến
16:00 16/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 16/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/08/2024 (14/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - TƯ VẤN - XÂY DỰNG NADACO Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 121 đường Đỗ Maṇ h Đaọ , Khu TĐC Phúc Troṇ g Baĩ Viên - Phường Mỹ Xá - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Số 1/107 đường 19-5 - Phường Trần Tế Xương - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 05 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 4/20/47 đường Phù Long - Phường Trần Tế Xương - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1/107 đường 19-5 - Phường Trần Tế Xương - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 05 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 4/20/47 đường Phù Long - Phường Trần Tế Xương - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy ủi
1
3
Xe lu
1
4
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
53.586
100m3
2
Đào khuôn+Đào nền bằng thủ công - Cấp đất II
149.849
1m3
3
Đào khuôn+Đào nền bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
28.471
100m3
4
Đào đất KTH bằng thủ công - Cấp đất I
59.921
1m3
5
Đào đất KTH bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
11.385
100m3
6
Đào cấp bằng thủ công - Cấp đất II
19.535
1m3
7
Đào cấp bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
3.712
100m3
8
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
3.64
100m3
9
Mua đất đắp
4280.78
m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 21km trong phạm vi ≤60km (Đất đắp mua tại xã Gia Minh huyện Gia Viễn tỉnh Ninh Bình)
428.078
10m³/1km
11
Gia cố nền, lề đường:
12
Bơm nước phục vụ thi công công trình
5
ca
13
Đào móng kè bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤3m - Cấp đất I
14.612
1m3
14
Đào móng kè bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
2.776
100m3
15
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.896
100m3
16
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
53.098
100m
17
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
22.12
m3
18
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB30
118.37
m3
19
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB30
116.4
m3
20
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
23.46
m2
21
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
22.708
100m
22
Phiên nứa chắn đất
363.27
m2
23
Dây thép buộc
60.55
Kg
24
Hệ thống thoát nước:
25
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
12.154
100m3
26
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
63.971
1m3
27
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
4.041
100m3
28
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
132.164
100m
29
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
75.18
m3
30
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn rãnh
31.957
100m2
31
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
18.201
tấn
32
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
342.43
m3
33
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
68.49
m2
34
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn thanh chống
0.902
100m2
35
Gia công, lắp đặt cốt thép thanh chống ĐK ≤10mm
0.95
tấn
36
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB30
4.51
m3
37
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn pa nen
0.216
100m2
38
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.464
tấn
39
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
3.9
m3
40
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
40
1cấu kiện
41
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
11.52
m3
42
Ván khuôn bê tông móng rãnh
0.024
100m2
43
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB30
1.49
m3
44
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
3.24
m3
45
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
16
m2
46
Ván khuôn xà mũ rãnh
0.064
100m2
47
Lắp dựng cốt thép mũ rãnh, ĐK ≤10mm
0.026
tấn
48
Bê tông mũ rãnh M250, đá 1x2, PCB30
0.25
m3
49
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn tấm đan
0.058
100m2
50
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.108
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây