Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:45 21/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Mầm non Hoa Động - Huyện Thủy Nguyên. Hạng mục: Sửa chữa nhà bếp, nhà vệ sinh và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách sự nghiệp huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thuỷ Nguyên, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
20:00 30/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
82/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hoa Động
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:43 21/08/2024
đến
20:00 30/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
20:00 30/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/08/2024 (28/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng thương mại Minh Ngọc Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 117 đường 25/10, thị trấn Núi Đèo, Huyện Thuỷ Nguyên, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty Cổ phần thiết kế xây dựng và đo đạc bản đồ 268 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn 7 (tại nhà ông Trần Văn Thắng), xã Thủy Triều, huyện Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng
3 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Ngô Quyền Tư vấn lập E-HSMT Thôn 5, xã Thủy Sơn, huyện Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng
4 Công ty Cổ phần đầu tư ACIC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 194 Vũ Chí Thắng, phường Nghĩa Xá, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng
5 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Ngô Quyền Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 5, xã Thủy Sơn, huyện Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng
6 Công ty Cổ phần đầu tư ACIC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 194 Vũ Chí Thắng, phường Nghĩa Xá, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
3
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1,0 kW
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 1,50 kW
1
5
Máy hàn xoay chiều, công suất ≥ 23KW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt công tắc đơn
2
cái
2
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, 16A
2
cái
3
Lắp đặt máng đèn tuýp 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
6
bộ
4
Lắp đặt ống nhựa luồn dây D25mm
50
m
5
Tủ điện module âm tường
2
6
Lắp dựng vách ngăn compact HPL 12mm
5.7
m2
7
*Phần thiết bị vệ sinh:
8
Lắp đặt chậu xí bệt
7
bộ
9
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
7
cái
10
Lắp đặt hộp đựng giấy inox
7
cái
11
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
5
bộ
12
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
5
bộ
13
Lắp đặt chậu tiểu nam
3
bộ
14
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
1
bộ
15
Mặt đá chậu rửa
3.75
md
16
Khung giá đỡ mặt đá chậu rửa
5
cái
17
Cấp nước
18
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
4
cái
19
Mũ thông hơi
2
cái
20
Lắp đặt ống PVC D34mm
0.1
100m
21
Lắp đặt PPR D25
0.4
100m
22
Lắp đặt tê PPR d25-1/2"
16
cái
23
Lắp đặt cút PPR d=25mm
16
cái
24
Lắp đặt cút PVC d=34mm
1
cái
25
Lắp đặt côn PVC d=34/25
1
cái
26
Lắp nút bịt d=25mm
16
cái
27
Lắp đặt van khóa D34
1
cái
28
Lắp đặt van khóa D25
1
cái
29
Măng xông D25
16
cái
30
Ren ngoài D25
16
cái
31
Ren trong D25
16
cái
32
Vật tư phụ
1
tg
33
Thoát nước
34
Lắp đặt ống uPVC-PN8 d=75mm
0.3
100m
35
Lắp đặt ống uPVC-PN8 d=48mm
0.3
100m
36
Lắp đặt ống uPVC-PN8 d=90mm
0.1
100m
37
Lắp đặt ống uPVC-PN8 d=110mm
0.3
100m
38
Lắp đặt cút uPVC d=48mm
7
cái
39
Lắp đặt tê PVC d=48mm
7
cái
40
Lắp đặt tê PVC d=110x110mm
9
cái
41
Lắp đặt cút PVC d=90mm
9
cái
42
Lắp đặt côn PVC d=48/75
7
cái
43
Lắp đặt côn PVC d=75/110
7
cái
44
Ống kiểm tra D90
2
cái
45
chóp thông hơi
2
cái
46
Nẹp ống, ốc vít
20
bộ
47
Mái tôn sân rửa
48
I. Phá dỡ:
49
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
95.074
m2
50
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.351
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOA ĐỘNG như sau:

  • Có quan hệ với 4 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.857.416.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.771.932.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây