Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:28 28/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kiên cố hoá đường GTNT xã Tam Mỹ Tây; Tuyến đoạn Cầu Củ - Bầu Xế (ĐH5 - ĐH7)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
13:30 05/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
237/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/08/2024 09:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tam Xuân II
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:26 28/08/2024
đến
13:30 05/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:30 05/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/09/2024 (03/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Đại Thành Quảng Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 120 Phạm Phú Thứ, phường Vĩnh Điện, Thị xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Thống Việt Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Long Bình, xã Tam Nghĩa, huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Ngân Huy Hoàng Tư vấn lập E-HSMT Đường Lý Thường Kiệt, Khối 7, thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Ngân Huy Hoàng Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Lý Thường Kiệt, Khối 7, thị trấn Núi Thành, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
5 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Núi Thành Thẩm định thiết kế bản vẽ thi công - dự toán Khối 3, TT Núi Thành, huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
6 Tổ thẩm định thuộc Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Tây Thẩm định E-HSMT Thôn Tịnh Sơn, xã Tam Mỹ Tây, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
7 Tổ thẩm định thuộc Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Tây Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tịnh Sơn, xã Tam Mỹ Tây, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ >=5 tấn (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2
2
Máy lu rung >= 25 T (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký hoặc chứng từ hóa đơn hợp pháp, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Máy lu >= 10 tấn (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký hoặc chứng từ hóa đơn hợp pháp, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
4
Máy lu >=16 tấn (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký hoặc chứng từ hóa đơn hợp pháp, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
5
Máy đào gầu >=0,80 m3 (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký hoặc chứng từ hóa đơn hợp pháp, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
6
Xe ô tô tưới nhựa đường (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký hoặc chứng từ hóa đơn hợp pháp, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
7
Máy ủi >=110 CV (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký hoặc chứng từ hóa đơn hợp pháp, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
8
Máy rải bê tông nhựa >= 120 CV (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký hoặc chứng từ hóa đơn hợp pháp, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
9
Trạm trộn bê tông nhựa 120T/h (Đang hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh)
1
10
Máy San tự hành (Đang hoạt động tốt, Có đăng ký hoặc chứng từ hóa đơn hợp pháp, có đăng kiểm còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
* Bản giảm tải
2
Bê tông 25MPa đá 1x2 bản dẫn
10.72
m3
3
Ván khuôn
13.2
m2
4
Cấp phối đá dăm Dmax25
21.6
m3
5
Cốt thép bản dẫn d<=10mm
0.101
Tấn
6
Cốt thép bản dẫn d<=18mm
1.361
Tấn
7
Cốt thép bản dẫn d>18mm
0.036
Tấn
8
* Tường đầu
9
Bê tông 12MPa đá 2x4 thân tường đầu
4.08
m3
10
Ván khuôn thân tường đầu
25.39
m2
11
Bê tông 12MPa đá 4x6 móng tường đầu
6.06
m3
12
Ván khuôn móng tường đầu
20.32
m2
13
Dăm sạn đệm
0.61
m3
14
* Tường cánh
15
Bê tông 12MPa đá 2x4 thân tường cánh
12.59
m3
16
Ván khuôn thân tường cánh
48.04
m2
17
Bê tông 12MPa đá 4x6 móng tường cánh
14.97
m3
18
Ván khuôn móng tường cánh
38.84
m2
19
Bê tông 12MPa đá 4x6 sân cống, chân khay
15.8
m3
20
Ván khuôn sân cống, chân khay
42.36
m2
21
Dăm sạn đệm
4.79
m3
22
Đào đất cấp 3
70.71
m3
23
Đắp đất K95
54.91
m3
24
* Sân gia cố
25
Phá dỡ bê tông cống hiện trạng
9.78
m3
26
Xúc phế thải lên ô tô vận chuyển
9.78
m3
27
Vận chuyển phế thải đổ đi, cự ly 0,5km
9.78
m3
28
Mương dọc B=40cm
29
A. Đan mương chịu lực
30
Bê tông M250 đá 1x2 đan mương
16.385
m3
31
Ván khuôn đan mương
119.328
m2
32
Cốt thép đan mương d=6mm
0.367
Tấn
33
Cốt thép đan mương d=10mm
0.347
Tấn
34
Cốt thép đan mương d=12mm
1.185
Tấn
35
Cốt thép đan mương d=16mm
0.362
Tấn
36
Lắp đặt tấm đan mương đúc sẵn
80
Tấm
37
Bê tông M250 đá 1x2 tấm đan
3.96
m3
38
Ván khuôn tấm đan
26.24
m2
39
Cốt thép tấm đan d=6mm
0.089
Tấn
40
Cốt thép tấm đan d=8mm
0.031
Tấn
41
Cốt thép tấm đan d=10mm
0.14
Tấn
42
Cốt thép tấm đan d=12mm
0.284
Tấn
43
Ống nhựa PVC D34mm
248.4
m
44
B. Thân mương, móng mương
45
Bê tông M200 đá 1x2 thân mương
27.626
m3
46
Bê tông M200 đá 1x2 móng mương
21.263
m3
47
Ván khuôn thân mương
368.34
m2
48
Ván khuôn móng mương
63.06
m2
49
Dăm sạn đệm
14.175
m3
50
Cốt thép thân mương d=10mm
1.19
Tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 104

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây