Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:47 30/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà làm việc Ban chỉ huy quân sự phường Tân Lợi
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố bố trí trong dự toán chi NSNN năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
251/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/08/2024 16:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Tân Lợi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:44 30/08/2024
đến
09:00 10/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2024 (09/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT số 66 Phan Huy Chú - Phường Khánh Xuân - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT 54/2 Đặng Văn Ngữ, Phường Ea Tam, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk, Việt Nam - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT số 66 Phan Huy Chú - Phường Khánh Xuân - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 54/2 Đặng Văn Ngữ, Phường Ea Tam, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk, Việt Nam - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay 6,2 kW
1
2
Ô tô tự đổ 7T - 12T
1
3
Máy hàn 23 kW
1
4
Máy cắt uốn cốt thép 5 kW
2
5
Máy trộn bê tông 250 lít
1
6
Máy mài - công suất: 2,7 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà (vận dụng tính 50% đơn giá)
400.904
m2
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
325
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
177.28
m2
4
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
59.41
m2
5
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
131.6664
m2
6
Gia công lan can
0.0037
tấn
7
Lắp dựng lan can sắt
0.36
m2
8
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
435.5424
m2
9
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
88.64
m2
10
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
131.6664
m2
11
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
387.04
m2
12
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
508.784
m2
13
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
59.41
m2
14
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M75, XM PCB40
59.41
m2
15
Lắp dựng dàn giáo thép thi công, giàn giáo ngoài, chiều cao <=16 m
3.24
100m2
16
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.96
100m2
17
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
1
bộ
18
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
1
bộ
19
Lắp đặt quạt trần
4
cái
20
Lắp đặt quạt treo tường
4
cái
21
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
8
bộ
22
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
8
bộ
23
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
8
bộ
24
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
50
m
25
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
8
hộp
26
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2
50
m
27
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
24
cái
28
Lắp đặt ổ cắm đôi
8
cái
29
Lắp đặt chậu xí bệt
1
bộ
30
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
1
bộ
31
Lắp đặt gương soi
1
cái
32
Lắp đặt kệ kính
1
cái
33
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
1
cái
34
Lắp đặt rèm cuốn cửa sổ
105.6
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây