Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:59 30/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, chống thấm xưởng công nghệ kỹ thuật
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
804/QĐ-CĐĐL
Ngày phê duyệt
30/08/2024 13:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Cao đẳng Đắk Lắk
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:55 30/08/2024
đến
10:00 10/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2024 (09/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ÁNH DƯƠNG BMT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Hẻm 130 Y Moan Ênuôl - Phường Tân Lợi - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM LONG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 136/1B Vạn Xuân - Phường Tân Thành - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB Tư vấn lập E-HSMT Số 87 Nguyễn Du - Thị trấn Buôn Trấp - Huyện Krông Ana - Tỉnh Đăk Lăk
4 Tổ thẩm định thuộc Công ty TNHH tư vấn xây dựng thương mại Bảo Lâm Tư vấn thẩm định E-HSMT 147/9 Đỗ Xuân Hợp, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 87 Nguyễn Du - Thị trấn Buôn Trấp - Huyện Krông Ana - Tỉnh Đăk Lăk
6 Tổ thẩm định thuộc Công ty TNHH tư vấn xây dựng thương mại Bảo Lâm Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 147/9 Đỗ Xuân Hợp, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ; Khối lượng hàng: ≥ 05T. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, có giấy đăng kiểm còn hạn. (Bản photo có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
2
Máy khoan bê tông - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô hóa đơn)
1
3
Máy cắt gạch, đá - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô hóa đơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền lát gạch
169.375
m2
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
2.4
m3
3
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
0.96
m3
4
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
5.054
m3
5
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
5.054
m3
6
Vận chuyển phế thải tiếp 7000m bằng ô tô - 5,0T
5.054
m3
7
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
366.5
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
35.055
m2
9
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic chống trượt 300x300mm, vữa XM mác 75
173.425
1m2
10
Sản xuất lắp dựng tấm đá granit tự nhiên, (baao gồm thanh thép hộp đỡ tấm đá), khu bệ rửa Lavabo
10.5
m2
11
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
366.5
1m2
12
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
35.055
1m2
13
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
401.555
1m2
14
Vách ngăn tấm compact HPL dày 12mm (bao gồm vật liệu, nhân công hoàn thiện)
82.6
m2
15
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
129.36
m2
16
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
94.76
m2
17
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75
94.76
m2
18
Láng tạo dốc, chiều dày 2,0cm, vữa XM mác 75
129.36
m2
19
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
224.12
1m2
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
20
bộ
21
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
30
bộ
22
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
20
bộ
23
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
60
bộ
24
Tháo dỡ 1 số ống nước khu vệ sinh
5
công
25
Bộ gương soi 1600x700
10
bộ
26
Lắp đặt xí bệt
30
bộ
27
Lắp đặt hộp đựng giấy inox
30
cái
28
Lắp đặt vòi nước
10
bộ
29
Lắp đặt phễu thu
40
cái
30
Lắp đặt Lavabo (bao gồm cả gương soi)
20
bộ
31
Lắp đặt tiểu nam
25
bộ
32
Lắp đặt ống nhựa PVC D114
0.85
100m
33
Lắp đặt ống nhựa PVC D90
1.05
100m
34
Lắp đặt ống nhựa PVC D34
0.5
100m
35
Lắp đặt ống nhựa PVC D27
0.75
100m
36
Lắp đặt côn chuyển D34-D27
40
cái
37
Lắp đặt cút nhựa PVC D27
75
cái
38
Lắp đặt tê nhựa PVC D27
10
cái
39
Lắp đặt cút nhựa PVC D34
15
cái
40
Lắp đặt tê nhựa PVC D34
45
cái
41
Lắp đặt cút nhựa PVC D90
90
cái
42
Lắp đặt tê nhựa PVC D90
35
cái
43
Lắp đặt cút nhựa PVC D114
40
cái
44
Lắp đặt tê nhựa PVC D114
20
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây