Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:49 04/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa phòng hội đồng, nhà hiệu bộ, sân khấu ngoài trời và bồn cây trường TH Tứ Minh, thành phố Hải Dương
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn kinh phí sự nghiệp giáo dục (theo Quyết định số 5068/QĐ-UBND ngày 28/12/2023 của UBND thành phố Hải Dương).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 11/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
88/QĐ-THTM
Ngày phê duyệt
29/08/2024 17:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường TH Tứ Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:47 04/09/2024
đến
17:00 11/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 11/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/09/2024 (10/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG HD Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Di Linh - Xã Tân Quang - Huyện Ninh Giang - Tỉnh Hải Dương
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và dịch vụ Đông Dương Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 351, Đại lộ Trần Hưng Đạo, Phường Nhị Châu, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN BẮC Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 76, đường Thái Thịnh - Phường Ngã Tư Sở - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG HẢI DƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 152, đường Trương Mỹ - Phường Phạm Ngũ Lão - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN BẮC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 76, đường Thái Thịnh - Phường Ngã Tư Sở - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG HẢI DƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 152, đường Trương Mỹ - Phường Phạm Ngũ Lão - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy)
1
2
Máy cắt gạch đá - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy)
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy)
1
4
Máy đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy)
1
5
Máy đầm bàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA PHÒNG HỘI ĐỒNG
2
Nhân công dọn dẹp, xếp gọn bàn ghế trong phòng
2
công
3
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, XM PCB40
0.383
m3
4
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
1.2203
m3
5
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB40
0.6973
m3
6
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
1.7178
m2
7
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường
63.312
m2
8
Lát nền sân khấu gỗ công nghiệp
18.2178
m2
9
Ốp tường gỗ công nghiệp chống ẩm MDF cốt xanh
18.148
m2
10
Sản xuất, thi công ốp tường bằng tấm aluminium alcorest dày 3mm màu đỏ đậm bóng
2.46
m2
11
Bộ chữ Mica nổi, màu vàng, " ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM QUANG VINH MUÔN NĂM"; chiều cao chữ 220mm;
1
bộ
12
Bộ chữ Mica nổi, màu vàng, "ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HẢI DƯƠNG" và "TRƯỜNG TIỂU HỌC TỨ MINH"; Chiều cao chữ 110mm và 125mm
1
bộ
13
Sản xuất, lắp đặt ngôi sao bằng đồng kích thước 350x335mm
1
bộ
14
Sản xuất, lắp đặt huy hiệu cờ búa liềm bằng đồng kích thước 335x300mm
1
bộ
15
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
73.8484
m2
16
Sản xuất, thi công phào cổ trần bằng nhựa nano rộng 96mm
35.12
m
17
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
73.8484
m2
18
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
73.8484
m2
19
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
63.312
m2
20
Lắp đặt đèn Led 600x600 âm trần
6
bộ
21
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
45
m
22
Lắp đặt công tắc 1 hạt
3
cái
23
SỬA CHỮA DÃY NHÀ HIỆU BỘ
24
Nhân công chặt cây xanh trên mái và tường
1
công
25
Cắt sàn bê tông bằng máy - Chiều dày ≤10cm
33.6
m
26
Phá dỡ xà, dầm, giẳng bê tông cốt thép bằng thủ công
0.588
m3
27
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
155.682
m2
28
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
17.776
m2
29
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
0.026
100m3
30
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
0.026
100m3/1km
31
Quét nước xi măng
173.458
m2
32
Trát tường ngoài - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
155.682
m2
33
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
17.776
m2
34
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
16.8
m
35
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
173.458
m2
36
Ốp tấm nhựa nano rộng 300, dày 9mm (Hoàn chỉnh)
72.0894
m2
37
Sản xuất, thi công phào cổ trần bằng nhựa nano rộng 96mm
15.92
m
38
Sản xuất, thi công nẹp nhựa pvc khuôn cửa + góc cổ trần V30mm màu gỗ đậm
10.5
m
39
Nhân công tháo dỡ thiết bị điện trong phòng
1
công
40
SÂN KHẤU NGOÀI TRỜI
41
Phá dỡ xà, dầm, giẳng bê tông cốt thép bằng thủ công
4.5611
m3
42
Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thép bằng thủ công
0.3388
m3
43
Phá dỡ kết cấu tường gạch, thủ công
1.54
m3
44
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
24.06
m2
45
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
2.406
m3
46
Cắt mặt sân bê tông để thi công móng sân khấu
49.08
m
47
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
1.1696
m3
48
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
2.4167
1m3
49
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
3.0271
1m3
50
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
1.8146
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây